Results from Alcobendas 2008 - IDSF Senior II Open Standard 13. janúar 2008
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Alcobendas 2008
Spánn - Madrid 12. janúar 2008

IDSF Senior II Open Standard 13. janúar 2008

Úrslit

1  Giuseppe Luciano Mannello & Patrizia Presti Ítalía
2  Antonio Grieco & Patrizia Grieco (aka Nencioni) Ítalía
3  Bruno Lazzareschi & Ida Zotta Ítalía
4  Francesco Bosco & Clara Sproviere Ítalía
5  Luciano Ceruti & Rosa Cappello Ítalía
6  Lorenzo Albiati & Maria Carla Nicora Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Alfredo Anselmi & Annamaria Pietrobelli Ítalía
8  Hans Arnold Büscher & Heidi Büscher Þýskaland
8  Olivier Albert Gastaldi & Muriel Renee Gastaldi (aka Haegel) Ítalía
10  Bo Nyström & Monica Högmark Svíþjóð
11  Roberto Straccini & Marisa Peppoloni Ítalía
12  Francesco Monaco & Iolanda Gangeri Ítalía

Fjórðungsúrslit

13  Alessandro Barbone & Patrizia Flamini Ítalía
14  David Roberts & Geraldine Ferns O'connor Írland
15  Roland Taron & Siegrun Taron Þýskaland
16  Maurizio Carugati & Mariagrazia Giovenco Ítalía
17  Thierry Batin & Marie Cecile Batin Frakkland
17  Maximino Garcia & Concepcion Lara (aka Conchi Lara) Spánn
19  Jordi Obradors & Nuria Lopez-Daga Spánn
20  Walter Attenni & Anna Casieri Ítalía
20  Jaap Willemstein & Marianne Willemstein Holland
22  Dario Vignando & Sandra Bomben Ítalía
23  Anton Novak & Susanna Novak Austurríki
24  Claudio Achilli & Laura Meschini Ítalía
24  Giorgio Gualazzi & Rosanna Chiummo Ítalía
26  Olaf Paul & Christl Eva Paul (aka Renno) Þýskaland

2. umferð (topp 48)

27  Enrico Grazioli & Maria Grazia Rapetti Ítalía
27  Maurizio Servadei & Anna Charrier Ítalía
29  Miguel Atance & Dolors Rovira Spánn
29  Eduard Rahmen & Anita Rahmen (aka Bigler) Sviss
31  Alexander Valko & Barbara Valko Þýskaland
32  Jose Santiago Sancho & Antonia Prieto Spánn
33  Peter Abbink & Fien Abbink Holland
33  Claudio Mocellini & Marzia Righetti Ítalía
33  Carlo Quartesan & Susy Peruzzo Quartesan Ítalía
36  Allen Torrenueva & Lori Yip Kanada
37  Karl-ludwig Martin & Beatrice Martin Sviss
38  Dirk Keller & Heidemarie Schulz-Brüsewitz Þýskaland
38  Renzo Renieri & Gianna Bicchierai Ítalía
40  Emilio Villodres & Montserrat Estall Spánn
41  Jesus Ruiz & Amalia Soro Spánn
42  Dario Basconi & Elia Leone Ítalía
42  Alfonso Sabene & Stefania Forte Ítalía
44  Juan Carlos Cros & Dolores Terrasa Spánn
45  Bernd Grzelachowski & Birgit Grzelachowski Þýskaland
46  Juan Antonio Martinez & Gloria Ordinana Martinez Spánn
47  Xavier Soria & Roser Cadena Spánn
47  Isidre Ventura & Montse Roca Spánn

1. umferð (topp 69)

49  Juan Francisco Guerrero & Luisa Horcajo Spánn
50  Angel Fernandez Baigorri & Pilar Benito Spánn
50  Robert Genin & Giselle Joly Pottuz Frakkland
50  Peter Nydegger & Marlise Reichen Sviss
53  Luis Sese Turmo & Carmen Garcia Boadella Spánn
54  Giuseppe Cunico & Liliana Privileggio Ítalía
54  Delio Gusatto & Isabelle Bineau Frakkland
56  Graham Candler & Christine Candler (aka Doucette) England
56  Guiseppe Falco & Giovanna Bergantino Ítalía
58  Stephen Cooper & Marilyn Cooper England
58  Pep Ferrer & Antonia Rodriguez Spánn
60  Francisco Munoz Gonzales & Dolores Nicolas Cabet Spánn
60  Cor Ronda & Sophie Ronda Holland
62  Leandro Maffioli & Maria Giovanna Caruso Ítalía
63  Antonio Rodriguez & Carmen Mortes Spánn
64  Michel Herbin & Beatrice Groult Frakkland
65  Pedro Blanquer & Catalina Tomas Spánn
66  Alessandro Colletti & Carla Fieschi Ítalía
66  Franco Repetto Pavesi & Rosa Maria Galan Spánn
68  Julio Tirado & Ani Martinez Spánn
69  Steeve Gaudet & Laure Colmard Frakkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}