Results from Alcobendas 2008 - IDSF Open Standard 13. janúar 2008
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Alcobendas 2008
Spánn - Madrid 12. janúar 2008

IDSF Open Standard 13. janúar 2008

Úrslit

1  Valerio Colantoni & Sara Di Vaira Ítalía
2  Andrea Zaramella & Letizia Ingrosso Írland
3  Misa Cigoj & Alexandra Malai Slóvenía
4  Edgaras Saldukas & Giedre Kukucionyte Litháen
5  Lorenzo Tarabelli & Federica Agostinelli Ítalía
6  Isaac Rovira & Desiree Martin Spánn
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Steeve Gaudet & Laure Colmard Frakkland
8  Ezio Mattioli & Azzurra Dogana Ítalía
8  Evaldas Sodeika & Ieva Zukauskaite Litháen
10  Denis Bulanov & Aleksandra Lyubchevskaya Slovakía
11  Matej Kralj & Spela Kralj Slóvenía
12  Inaki Albiol & Maria Carbonell Spánn

Fjórðungsúrslit

13  Francesco Andreani & Francesca Longarini Ítalía
14  Simone Carabellese & Lucia Cafagna Ítalía
15  Salvatore Caruso & Concetta Cultrera Ítalía
16  Emanuele Pappacena & Francesca Pappacena (aka Lazzari) Ítalía
17  Romain Chemin & Anne Sophie Chemin Frakkland
18  Stefan Klebsch & Juliane Klebsch Þýskaland
19  Miguel Ruiz Rocamonte & Yulia Shama Spánn
20  Alessio Di Giangiacomo & Susanna Ratto Ítalía
20  Jose Manuel Fernandez & Ingrid Barreiro Spánn
22  Andrea Bencivenga & Daniela Rossetti Ítalía
23  Matteo Basili & Debora Mobili Ítalía
24  Antonio Ferrante & Eleonora Filippi Ítalía

2. umferð (topp 37)

25  Matteo Del Gaone & Serena Gagliardi Ítalía
26  Michael Di Liberto & Denise Di Liberto Ítalía
27  Aigars Auzenbergs & Anete Paradniece Lettland
28  Valentin Milev & Irene Martin Spánn
29  Giuseppe Bonafede & Selenia Rossetti Ítalía
29  Michael Giuliano & Martina Rugani Ítalía
29  Andrea Marta & Barbara Mangiavacchi Ítalía
32  Adrian Esperon Vidal & Patricia Martinez Pereira Spánn
33  Marco Gavasci Jr. & Elena Capitani Ítalía
33  David Jutge & Johanna Rivier Frakkland
35  Alessandro Bosco & Federica Bosco Ítalía
36  Cristian Menichetti & Mary Menichetti Ítalía
37  Luigi Cremone & Gaia Brambilla Ítalía

1. umferð (topp 53)

38  Manuel Fogliani & Sara Morelli Ítalía
39  Carles Martinez & Silvia Llacer Spánn
40  Luca Bignamini & Valentina Nardella Ítalía
41  Viktor Palles & Kristina Turinicova Slovakía
42  Daniele Tilli & Federica Zanotti Ítalía
43  Raul Tolosa & Daniela Grigoroscuta Spánn
44  Luis Fernandez Garayalde & Marlene Chaves Spánn
45  Didac Gimenez & Sara Gimenez Spánn
46  Daniel Sanchez & Cristina Munoz Vazquez Spánn
47  Jose Conesa Retamal & Irene Silvia Conesa Spánn
48  Martin Karel & Monika Simonova Slovakía
49  Cosimo Napoletano & Carmela Martelli Ítalía
49  Pedro Oliveira & Telma Guerreiro Portúgal
51  Jose Miguel Montanes & Marta Velasco Gimeno Spánn
52  Gianluca Lupi & Katia Scimiterna Ítalía
53  Marc Bisbal & Ainoa Pedro Bermudez Spánn
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}