Results from Alcobendas 2008 - IDSF Open Standard 13. janúar 2008
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Alcobendas 2008
Spánn - Madrid 12. janúar 2008

IDSF Open Standard 13. janúar 2008

Úrslit

1  Valerio Colantoni & Sara Di Vaira Ítalía
2  Andrea Zaramella & Letizia Ingrosso Írland
3  Misa Cigoj & Alexandra Malai Slóvenía
4  Edgaras Saldukas & Giedre Kukucionyte Litháen
5  Lorenzo Tarabelli & Federica Agostinelli Ítalía
6  Isaac Rovira & Desiree Martin Spánn
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Steeve Gaudet & Laure Colmard Frakkland
8  Ezio Mattioli & Azzurra Dogana Ítalía
8  Evaldas Sodeika & Ieva Zukauskaite Litháen
10  Denis Bulanov & Aleksandra Lyubchevskaya Slovakía
11  Matej Kralj & Spela Kralj Slóvenía
12  Inaki Albiol & Maria Carbonell Spánn

Fjórðungsúrslit

13  Francesco Andreani & Francesca Longarini Ítalía
14  Simone Carabellese & Lucia Cafagna Ítalía
15  Salvatore Caruso & Concetta Cultrera Ítalía
16  Emanuele Pappacena & Francesca Lazzari Ítalía
17  Romain Chemin & Anne Sophie Chemin Frakkland
18  Stefan Klebsch & Juliane Klebsch Þýskaland
19  Miguel Ruiz Rocamonte & Yulia Shama Spánn
20  Alessio Di Giangiacomo & Susanna Ratto Ítalía
20  Jose Manuel Fernandez & Ingrid Barreiro Spánn
22  Andrea Bencivenga & Daniela Rossetti Ítalía
23  Matteo Basili & Debora Mobili Ítalía
24  Antonio Ferrante & Eleonora Filippi Ítalía

2. umferð (topp 37)

25  Matteo Del Gaone & Serena Gagliardi Ítalía
26  Michael Di Liberto & Denise Di Liberto Ítalía
27  Aigars Auzenbergs & Anete Paradniece Lettland
28  Valentin Milev & Irene Martin Spánn
29  Giuseppe Bonafede & Selenia Rossetti Ítalía
29  Michael Giuliano & Martina Rugani Ítalía
29  Andrea Marta & Barbara Mangiavacchi Ítalía
32  Adrian Esperon Vidal & Patricia Martinez Pereira Spánn
33  Marco Gavasci Jr. & Elena Capitani Ítalía
33  David Jutge & Johanna Rivier Frakkland
35  Alessandro Bosco & Federica Bosco Ítalía
36  Cristian Menichetti & Mary Menichetti Ítalía
37  Luigi Cremone & Gaia Brambilla Ítalía

1. umferð (topp 53)

38  Manuel Fogliani & Sara Morelli Ítalía
39  Carles Martinez & Silvia Llacer Spánn
40  Luca Bignamini & Valentina Nardella Ítalía
41  Viktor Palles & Kristina Turinicova Slovakía
42  Daniele Tilli & Federica Zanotti Ítalía
43  Raul Tolosa & Daniela Grigoroscuta Spánn
44  Luis Fernandez Garayalde & Marlene Chaves Spánn
45  Didac Gimenez & Sara Gimenez Spánn
46  Daniel Sanchez & Cristina Munoz Vazquez Spánn
47  Jose Conesa Retamal & Irene Silvia Conesa Spánn
48  Martin Karel & Monika Simonova Slovakía
49  Cosimo Napoletano & Carmela Martelli Ítalía
49  Pedro Oliveira & Telma Guerreiro Portúgal
51  Jose Miguel Montanes & Marta Velasco Gimeno Spánn
52  Gianluca Lupi & Katia Scimiterna Ítalía
53  Marc Bisbal & Ainoa Pedro Bermudez Spánn
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}