Results from Alcobendas 2007 - Rising Star Open Standard 13. janúar 2007
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Alcobendas 2007
Spánn - Madrid 13. janúar 2007

Rising Star Open Standard 13. janúar 2007

Úrslit

1  Giuseppe Longarini & Valentina Basili Ítalía
2  Marco Lustri & Alessia Radicchio Ítalía
3  Davide Mariani & Debora Mancinelli Ítalía
4  Emanuele Pappacena & Francesca Lazzari Ítalía
5  Stefan Klebsch & Juliane Klebsch Þýskaland
6  Jegor Pogrebniak & Agata Matyjek Pólland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Francesco Caramia & Vincenza Laterrenia Ítalía
8  Steeve Gaudet & Laure Colmard Frakkland
8  Alessandro Ilarioni & Aurora Sbardella Ítalía
8  Fabio Ruscio & Fabiana Ciaffaroni Ítalía
11  Francesco Andreani & Francesca Longarini Ítalía
12  Matteo Del Gaone & Serena Gagliardi Ítalía

Fjórðungsúrslit

13  Simone Carabellese & Lucia Cafagna Ítalía
13  David Carrillo Mengosa & Laia Benet Spánn
13  Gianluca Iafelice & Giulia Flauti Ítalía
16  Adrian Bartczak & Joanna Sztajerowska Pólland
17  Marco Gavasci Jr. & Giulia Cardinali Ítalía
18  Andrea D'onofrio & Micaela D'onofrio Ítalía
19  Artem Terekhov & Olga Tarasova Rússland
20  Matteo Vazzano & Alice Di Pede Ítalía
21  Piero Battista & Cristina Lazzarino Ítalía
22  Alessandro Lippi & Giada Carabellese Ítalía
23  Luigi Cremone & Gaia Brambilla Ítalía
23  Marco Festa & Samantha Noschese Ítalía

2. umferð (topp 49)

25  Dario Rossello & Grazia Caruso Ítalía
26  Mirko Francesconi & Milena Cervelli Ítalía
26  Vitezslav Razek & Kristyna Muckova Tékkland
28  Jose Manuel Fernandez & Ingrid Barreiro Spánn
29  Fabio Marcucci & Lisa Di Pede Ítalía
29  Thorsten Unger & Vera Küster Þýskaland
31  Luca Calderaro & Aline Calderaro (aka Regnault) Frakkland
31  Andrea Soleo & Martina Natali Ítalía
33  Mattia Vesprini & Veronica Falleroni Ítalía
34  Tilo Pfalzgraff & Anja Pfalzgraff Þýskaland
35  Jordi Fabrega & Maria Pomar Spánn
36  Matteo Basili & Debora Mobili Ítalía
37  Emiliano Cavallini & Manuela Grasso Ítalía
38  Felice Pagliuso & Eleonora Polito Ítalía
38  Miguel Ruiz Rocamonte & Yulia Shama Spánn
40  Cristian Alvarez Sieiro & Sonia Iglesias Spánn
41  Miguel Angel Martin & Monica Guirao Spánn
42  Sebastian Prekun & Ciara Francis Írland
43  Gabriele Destro & Patrizia Cremascoli Ítalía
43  Miguel Zurita & Claudia Alvarez Sieiro Spánn
45  Jordi Blanco & Laura Blanco Spánn
46  Alessio Capecci & Tania De Angelis Ítalía
47  Raul Tolosa & Daniela Grigoroscuta Spánn
48  Gilles Bourguet & Sandrine Bourguet (aka Zoppe) Frakkland
48  Kirill Kolobov & Margarita Zvonova Eistland

1. umferð (topp 57)

50  Sean Chetcuti & Daphne Coleiro Malta
50  Oscar Herrera & Maribel Gomez Spánn
50  Daniel Sanchez & Cristina Munoz Vazquez Spánn
53  Andrea Morelli & Federica Della Maestra Ítalía
54  Manuel Taboas Martinez & Sara Bouzon Spánn
55  Angel Garcia Pumar & Tatiana Martin Lafuente Spánn
56  Luis Miguel Lafuente & Luisa Silva Castineiras Spánn
57  Francisco Javier Vidal & Rita García Pineiro Spánn
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}