Results from Alcobendas 2007 - Rising Star Open Standard 13. janúar 2007
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Alcobendas 2007
Spánn - Madrid 13. janúar 2007

Rising Star Open Standard 13. janúar 2007

Úrslit

1  Giuseppe Longarini & Valentina Basili Ítalía
2  Marco Lustri & Alessia Radicchio Ítalía
3  Davide Mariani & Debora Mancinelli Ítalía
4  Emanuele Pappacena & Francesca Pappacena (aka Lazzari) Ítalía
5  Stefan Klebsch & Juliane Klebsch Þýskaland
6  Jegor Pogrebniak & Agata Matyjek Pólland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Francesco Caramia & Vincenza Laterrenia Ítalía
8  Steeve Gaudet & Laure Colmard Frakkland
8  Alessandro Ilarioni & Aurora Sbardella Ítalía
8  Fabio Ruscio & Fabiana Ciaffaroni Ítalía
11  Francesco Andreani & Francesca Longarini Ítalía
12  Matteo Del Gaone & Serena Gagliardi Ítalía

Fjórðungsúrslit

13  Simone Carabellese & Lucia Cafagna Ítalía
13  David Carrillo Mengosa & Laia Benet Spánn
13  Gianluca Iafelice & Giulia Flauti Ítalía
16  Adrian Bartczak & Joanna Sztajerowska Pólland
17  Marco Gavasci Jr. & Giulia Cardinali Ítalía
18  Andrea D'onofrio & Micaela D'onofrio Ítalía
19  Artem Terekhov & Olga Tarasova Rússland
20  Matteo Vazzano & Alice Di Pede Ítalía
21  Piero Battista & Cristina Lazzarino Ítalía
22  Alessandro Lippi & Giada Carabellese Ítalía
23  Luigi Cremone & Gaia Brambilla Ítalía
23  Marco Festa & Samantha Noschese Ítalía

2. umferð (topp 49)

25  Dario Rossello & Grazia Caruso Ítalía
26  Mirko Francesconi & Milena Cervelli Ítalía
26  Vitezslav Razek & Kristyna Muckova Tékkland
28  Jose Manuel Fernandez & Ingrid Barreiro Spánn
29  Fabio Marcucci & Lisa Di Pede Ítalía
29  Thorsten Unger & Vera Küster Þýskaland
31  Luca Calderaro & Aline Calderaro (aka Regnault) Frakkland
31  Andrea Soleo & Martina Natali Ítalía
33  Mattia Vesprini & Veronica Falleroni Ítalía
34  Tilo Pfalzgraff & Anja Pfalzgraff Þýskaland
35  Jordi Fabrega & Maria Pomar Spánn
36  Matteo Basili & Debora Mobili Ítalía
37  Emiliano Cavallini & Manuela Grasso Ítalía
38  Felice Pagliuso & Eleonora Polito Ítalía
38  Miguel Ruiz Rocamonte & Yulia Shama Spánn
40  Cristian Alvarez Sieiro & Sonia Iglesias Spánn
41  Miguel Angel Martin & Monica Guirao Spánn
42  Sebastian Prekun & Ciara Francis Írland
43  Gabriele Destro & Patrizia Cremascoli Ítalía
43  Miguel Zurita & Claudia Alvarez Sieiro Spánn
45  Jordi Blanco & Laura Blanco Spánn
46  Alessio Capecci & Tania De Angelis Ítalía
47  Raul Tolosa & Daniela Grigoroscuta Spánn
48  Gilles Bourguet & Sandrine Bourguet (aka Zoppe) Frakkland
48  Kirill Kolobov & Margarita Zvonova Eistland

1. umferð (topp 57)

50  Sean Chetcuti & Daphne Coleiro Malta
50  Oscar Herrera & Maribel Gomez Spánn
50  Daniel Sanchez & Cristina Munoz Vazquez Spánn
53  Andrea Morelli & Federica Della Maestra Ítalía
54  Manuel Taboas Martinez & Sara Bouzon Spánn
55  Angel Garcia Pumar & Tatiana Martin Lafuente Spánn
56  Luis Miguel Lafuente & Luisa Silva Castineiras Spánn
57  Francisco Javier Vidal & Rita García Pineiro Spánn
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}