Results from Alcobendas 2007 - IDSF European Standard 13. janúar 2007
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Alcobendas 2007
Spánn - Madrid 13. janúar 2007

IDSF European Standard 13. janúar 2007

Úrslit

1  Arunas Bizokas & Edita Daniute Litháen
2  Paolo Bosco & Silvia Pitton Ítalía
3  Benedetto Ferruggia & Claudia Köhler Þýskaland
4  Marat Gimaev & Alina Basyuk Rússland
5  Sergei Konovaltsev & Olga Konovaltseva Rússland
6  Andrea Ghigiarelli & Sara Andracchio Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [23] Wiktor Kiszka & Malgorzata Garlicka Pólland
8  [11] Emanuel Valeri & Tania Kehlet Danmörk
9  [7] Donatas Vezelis & Lina Chatkeviciute Litháen
10  [3] Luca Bussoletti & Tjasa Vulic Slóvenía
10  [3] Marco Cavallaro & Joanne Clifton England
10  [3] Stanislaw Massold & Christine Deck Þýskaland

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  [20] Marek Kosaty & Paulina Glazik Pólland
13  [20] Valdis Skutans & Laura Kosite Lettland
15  [13] Mark Elsbury & Olga Elsbury England
16  [12] Martin Dvorak & Zuzana Silhanova Tékkland
17  [10] Roman Mayer & Siret Siilak Austurríki
18  [8] Björn Bitsch & Ashli Williamson Danmörk
18  [8] Eldar Dzhafarov & Anna Sazina Aserbædsjan
18  [8] Florian Gschaider & Manuela Stoeckl Austurríki
18  [8] Csaba László & Szilvia Szögi Ungverjaland
22  [6] Vladislav Ivanovich & Olga Tribushevskaja Hvíta-Rússland
23  [5] Isaac Rovira & Desiree Martin Spánn
24  [4] Gustaf Lundin & Valentina Oseledko Svíþjóð

2. umferð (topp 48)

25  [21] Salvatore Todaro & Violeta Yaneva Búlgaría
26  [19] Mathieu Laroche & Sylvia Ruskova (aka Laroche) Frakkland
27  [18] Marko Mehine & Maria Fessai Eistland
28  [17] Inaki Albiol & Maria Carbonell Spánn
29  [16] Rares Cojoc & Katarzyna Kapral Rúmenía
29  [16] Veiko Ratas & Helena Liiv Eistland
29  [16] Andrejs Rogovenko & Viktorija Triscuka Lettland
32  [15] Ruslan Golovashchenko & Olena Golovashchenko Úkraína
32  [15] Markus Hirvonen & Mariia Hirvonen Finnland
32  [15] Chris Nugteren & Rebecca Blummel Holland
35  [13] Kristjan Kuusk & Anri Kokkonen Finnland
36  [11] Paolo Campigotto & Emilia Oprea Rúmenía
37  [9] Jozsef Szepesi & Judit Szepesi Ungverjaland
38  [8] Karol Brull & Viktoria Bolender Slovakía
39  [7] Juraj Simko & Zuzana Vicikova Slovakía
39  [7] Yevgen Solodkyy & Svitlana Rozhkova Úkraína
39  [7] Miha Vodicar & Nadiya Bychkova Slóvenía
42  [6] Herman Lak & Michelle Lak (aka Gleimann) Holland
43  [5] Steeve Gaudet & Laure Colmard Frakkland
44  [4] Ilia Tinkelman & Viktoria Shupletsov Ísrael
44  [4] Ilya Zakharov & Suzanna Morbin Hvíta-Rússland
46  [3] Pavel Bic & Silvie Konderlova Tékkland
47  [2] Egor Filipenko & Camilla Bentzen Noregur
47  [2] Tom Erik Nilsen & Nadya Khamitskaya Noregur

1. umferð (topp 59)

49  [24] Yaniv Kakun & Natalia Driker Ísrael
50  [15] Aleksandar Popov & Irena Dimitrova Búlgaría
51  [13] Yvo Eussen & Elisabeth Novotny Svíþjóð
52  [9] Patrik Majcen & Emina Musanovic Króatía
53  [4] Renato Minnig & Sigrun Bögi Sviss
54  [2] Robert Schubert & Tamara Despot Króatía
55  [1] Sean Chetcuti & Daphne Coleiro Malta
55  [1] Sebastian Prekun & Ciara Francis Írland
55  Pedro Borralho & Tatiana Moreira Santos Portúgal
58  Olivier Haller & Karine Jaton Sviss
58  Vukasin Vukovic & Nikolina Prosan Bosnía og Hersegóvína
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}