Results from Aarhus International Galla 1997 - IDSF International Open Standard 13. september 1997
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Aarhus International Galla 1997
Danmörk - Aarhus 13. september 1997

IDSF International Open Standard 13. september 1997

Úrslit

1  Michele Bonsignori & Monica Baldasseroni Ítalía
2  Linas Koreiva & Aira Bubnelyte Litháen
3  Allan Frank & Pamela Frank Þýskaland
4  Peep Vardja & Ave Vardja (aka Soomets) Eistland
5  Erkki Aas & Siret Siilak Eistland
6  Bojan Fesel & Gordana Grandosek Slóvenía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Peter Stokkebroe & Kristina Juel Danmörk
8  Marcel Gebert & Lenka Gebert (aka Strakosova) Tékkland
9  Vesa Anttila & Tuula Raukovaara Finnland
10  Mikhail Avdeev & Irina Chuprakova Rússland
10  Dale Bennett & Vickie Jo Ringgaard Danmörk
12  Tibor Varga & Ivana Bacikova Slovakía

Fjórðungsúrslit

13  Sami Yli Piipari & Karita Lehto Finnland
14  Jesper Lindhardt & Benita Kidmose Danmörk
14  Marcus Weiss & Anja Schramm Þýskaland
16  Martin Odstricil & Renata Odstricil Tékkland
16  Morten Sell & Pernille Oddershede Danmörk
16  Nicolai Tuure & Jaenette Damgaard Danmörk
19  Krzysztof Tretowski & Dorota Tretowska Pólland
20  Frank Radich & Susanne Holde Danmörk
20  Aleksi Seppanen & Sanna-marie Raisanen Finnland
22  Andreas Dale & Michelle Lindoe Noregur
22  Christian Krenthaller & Agnes Twaroch Austurríki
24  Gerwin Biedermann & Betty Urbeinz Þýskaland

1. umferð (topp 48)

25  Mirko Gozzoli & Alessia Betti Ítalía
26  Brian Greve & Stina Dons Danmörk
27  Stefan Assow & Frida Bergström Svíþjóð
27  Johan Blanken & Chantal Hopman Holland
27  Slawomir Lukawczyk & Edna Klein Pólland
27  Brian Aaboe Sörensen & Iben Marie Nicolaisen Danmörk
31  Jannick Kjersgaard & Nete Gregerson Danmörk
32  Bernhard Geissler & Tatjana Kraska Sviss
33  Tomasz Kaluzny & Dorota Kaluzna (aka okon) Pólland
34  Xander Jager & Yvette Jager Holland
34  Pavel Yartsev & Marina Baslyk Hvíta-Rússland
36  Jan Henrik Opsahl & Gigi Fredie Pedersen Danmörk
37  Jasper Petersen & Stine Heerwagen Danmörk
38  Dmitri Antoshin & Alla Kolobova Rússland
38  Christian Auer & Renate Kriegel Austurríki
38  Alexei Galchun & Tatiana Demina Rússland
38  Rolf Lindberg & Helena Fransson Svíþjóð
38  Thomas Poulsen & Vicki Thybo Danmörk
38  Tobias Wallin & Anna Olsson Noregur
44  Agnis Ruja & Sandra Suharevska Lettland
45  Patrick Trojer & Johanna Handl Austurríki
47  Ingo Hohn & Diana Meldgaard Danmörk
48  Martin Bayer & Jennifer Dulau Þýskaland
48  Geir Gundersen & Ingunn Soerlie Noregur
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}