Results from 7th Kistelek Open - IDSF International Open Standard 21. september 2008
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

7th Kistelek Open
Ungverjaland - Kistelek 19. september 2008

IDSF International Open Standard 21. september 2008

Úrslit

1  Andrea Ghigiarelli & Sara Andracchio Ítalía
2  Wiktor Kiszka & Malgorzata Garlicka Pólland
3  Ivan Novikov & Margarita Klimenko Rússland
4  Angelo Madonia & Jelena Samuilova Lettland
5  Csaba László & Anna Mikes Ungverjaland
6  Daniil Ulanov & Anastasiya Glazunova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [37] Sergiu Rusu & Dorota Makar Pólland
8  [12] Georgiy Markaryan & Anastasya Kuzmina Rússland
9  [8] Jozsef Szepesi & Judit Szepesi Ungverjaland
10  [7] Yevgen Kashkovskyy & Anna Matus Moldovía
11  [4] Volodymyr Liatov & Veronika Myshko Úkraína
12  Pawel Szajda & Karina Hofmann Pólland

Fjórðungsúrslit

13  [25] Michal Mladek & Lubomira Blidarova Tékkland
14  [22] Robert Pavlik & Simona Brecikova Slovakía
15  [16] Csongor Balogh & Anita Szabó Ungverjaland
16  [14] Fabio Ruscio & Fabiana Ciaffaroni Ítalía
16  [14] Olivér Zsom & Boglárka Vozár Ungverjaland
18  [13] Vito Ulino & Concetta Ulino Ítalía
19  [10] Razvan Dorin Galban & Ewa Dudek Pólland
19  [10] Markus Hackl & Stefanie Krausz Austurríki
21  [8] Evgeny Selin & Hanna Run Oladottir Ísland
21  [8] Juraj Simko & Zuzana Vicikova Slovakía
23  [6] Krzysztof Bozek & Bettina Molendowska Ungverjaland
24  [3] Lubomir Mick & Adriana Dindofferova Slovakía

2. umferð (topp 36)

25  [38] Jiri Koci & Dominika Kocova Tékkland
25  [38] Gábor Szalkai Szabó & Ágnes Markó Ungverjaland
27  [32] Attila Budai & Lilla Barna Ungverjaland
28  [31] Gergö Nagy & Alexandra Horváth Ungverjaland
29  [30] Imre Gombkötö & Andrea Malina Ungverjaland
30  [29] Danilo Campisi & Julia Burghardt Austurríki
31  [21] Alexey Rubtsov & Jasmina Arko Slóvenía
32  [16] Vadim Garbuzov & Zsofia Kovalik Austurríki
33  [8] István Kunhalmi & Henrietta Szirmai Ungverjaland
34  [7] Jan Kohout & Johanka Pruzincova Tékkland
35  [5] Ivan Knezevic & Milena Zogovic Serbía
36  [2] Jakub Malik & Marta Kolodziejczyk Pólland

1. umferð (topp 49)

37  [26] Zsombor Balázs & Nikoletta Németh Ungverjaland
37  [26] Dávid Kreiter & Szilvia Telek Ungverjaland
39  [23] Balazs Papp & Gabriella Zsíros Ungverjaland
40  [21] Milan Spanik & Eva Spanikowa Slovakía
41  [20] András Kósa & Petra Pandúr Ungverjaland
42  [18] Damian Pawlowski & Marika Ostrowska Pólland
42  [18] Péter Schwartz & Szandra Pap Ungverjaland
44  [12] Salvatore Vitacca & Stefania Vitacca Ítalía
45  [3] Gergö Újvári & Fanni Újvári Ungverjaland
46  Richárd Bödi & Anna Prozlik Ungverjaland
46  Csaba Borbas & Bernadett Túri Ungverjaland
46  Philipp Lugmayr & Gisela Kubouschek Austurríki
46  Laszlo Török & Eszter Jankovszki Ungverjaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}