Results from 5th Swiss International Dancesport Festival - IDSF International Open Standard 5. mars 2005
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

5th Swiss International Dancesport Festival
Sviss - Chiasso 5. mars 2005

IDSF International Open Standard 5. mars 2005

Úrslit

1  Paolo Bosco & Silvia Pitton Ítalía
2  Luca Bussoletti & Tjasa Vulic Slóvenía
3  Marco Cavallaro & Joanne Clifton England
4  Isaia Berardi & Cinzia Birarelli Ítalía
5  Dmytro Wloch & Olga Urumova Úkraína
6  Masayuki Ishihara & Megumi Saito Japan
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Roman Mayer & Siret Siilak Austurríki
8  Luca Rossignoli & Veronika Haller Ítalía
9  Simone Daniele & Elisa Chanaa Ítalía
9  Peter Modrovsky & Barbara Jancinova Slovakía
11  Christian Bono & Elena Bono Ítalía
11  Moreno Lirussi & Anna Plazzotta Ítalía

Fjórðungsúrslit

13  Anton Kolyubayev & Ganna Lantukh Úkraína
14  Adam Majewski & Monika Pyrgiel Pólland
15  Karol Brull & Viktoria Bolender Slovakía
16  Michele Arno & Antonella Leo Ítalía
16  Jakub Cymbor & Agnieszka Olszewska Pólland
18  Rafal Olek & Magda Groszek Pólland
19  Pasquale Nudo & Manuela Stellato Ítalía
20  Ilya Potapov & Viktoria Akinina Rússland
21  Andrea Bencivenga & Daniela Rossetti Ítalía
21  Olivér Zsom & Boglárka Vozár Ungverjaland
23  Michele Armiento & Natasha Bonacina Ítalía
23  Paolo Di Lorenzo & Liene Darbiniece Lettland

2. umferð (topp 36)

25  Milan Spanik & Eva Spanikowa Slovakía
26  Jakub Jancina & Barbara Bilkovicova Slovakía
27  Fabio Foti & Veronica Massaro Ítalía
28  Torben Fedder & Renate Marrero Þýskaland
29  Alessio Diska & Serena Borin Ítalía
29  David Schavel & Xenia Dvorinova Slovakía
31  Cristian Chimenti & Chiara Bardini Ítalía
32  Denis Orsenigo & Lidia Crotti Ítalía
33  Luigi Cremone & Luana Delle Donne Ítalía
34  Michael Di Liberto & Denise Di Liberto Ítalía
35  Nicola Regnoli & Maria Cristina Garon Ítalía
36  Laszlo Gilicze & Zsofia Kovalik Ungverjaland

1. umferð (topp 47)

37  Andrea Dalla Costa & Fabiola Longobardi Ítalía
38  Benito Filingeri & Graziella Pulvirenti Ítalía
39  Roger Anselmi & Anita Ivarsson Sviss
39  Aleksandar Velikovic & Jovana Keserovic Serbía
41  Vito Balestrucci & Antonella Lombardi Ítalía
41  Andreas Schogger & Alice Schogger Austurríki
43  Roberto Destri & Giuseppina Lentini Ítalía
44  Alessandro Giomi & Stefania Lucchetti Ítalía
45  Andrea Guerrazzi & Marilena Ghezzi Ítalía
46  Lorenz Filser & Bianca Herget (aka Filser) Þýskaland
47  Roberto Brunelli & Linda Borra Ítalía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}