Results from 5th Stage Central Regional Selections B class - Youth B1 Latin 10. maí 2008
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

5th Stage Central Regional Selections B class
Ítalía - Perugia 10. maí 2008

Youth B1 Latin 10. maí 2008

Úrslit

1  Luca Mazzi & Rebecca Gabrielli Ítalía
2  Nicolo Galanti & Flavia Calcioli Ítalía
3  Oleh Sokyrka & Giorgia Formisano Ítalía
4  Alessandro Cesaretti & Francesca Ciucci Ítalía
5  Antonello Catania & Ilenia Bonetti Ítalía
6  Francesco Di Rienzo & Ilenia Rosati Ítalía
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Marcello Mecocci & Letizia Turchetta Ítalía
8  Antonio Valerio & Laura Villani Ítalía
9  Tiziano Lucidi & Giada Antonelli Ítalía
9  Antonello Vaccaro & Giulia Farina Ítalía
11  Thomas Maliziola & Flavia Caprara Ítalía
12  Andrea Baluganti & Serena Sicilia Ítalía

Fjórðungsúrslit

13  Enrico Albanesi & Marika Carducci Ítalía
13  Michael Milli & Virginia Morelli Ítalía
13  Enrico Tiribelli & Simona Tiribelli Ítalía
16  Marco Fioravanti & Sabrina Rossetti Ítalía
16  Simone Gervasio & Eleonora Mecali Ítalía
18  Salvatore Geremia & Chiara Spallone Ítalía
19  Andrea Mattarelli & Beatrice Tiberia Ítalía
19  Roberto Ranfa & Cristina Santi Ítalía
21  Andrea Riganelli & Valentina Scarcella Ítalía
22  Vincenzo Prinzo & Miriana Giuliani Ítalía
23  Lucio D'alessandro & Luigia D'alessandro Ítalía
24  Lorenzo Mariani & Maria Viola Ítalía

1. umferð (topp 32)

25  Alex Cordisco & Brenda Pagano Ítalía
25  Marco Orlandi & Beatrice Lazzerini Ítalía
27  Mirko D'ermo & Deborah Fusco Ítalía
28  Giuseppe Lo Presti & Roberta Battaglia Ítalía
29  Gabriele Napoli & Desire Colage Ítalía
30  Matteo Fratarcangeli & Tanja Lepri Ítalía
31  Valerio Cuccuru & Martina Braccini Ítalía
32  Simone Rezza & Carol Tridici Ítalía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}