Results from 4 Stage of Italy Championship Class A - Senior II A Standard 20. mars 2010
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

4 Stage of Italy Championship Class A
Ítalía - Fabriano 20. mars 2010

Senior II A Standard 20. mars 2010

Úrslit

1  Fabrizio Bruni & Ornella Colosi Ítalía
2  Nazzareno Carradori & Silvana Spiazzi Ítalía
3  Gianni De Matteis & Tiziana Monisi Ítalía
4  Sergio Gritti & Francesca Filippini Ítalía
5  Armando Zero & Licia Varesano Ítalía
6  Gennaro Emendato & Francesca Noviello Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Lorenzo Bevilacqua & Claudia Felesini Ítalía
8  Valtere Brestolli & Roberta Minelli Ítalía
8  Mario Chianese & Maria Saveria Migliaccio Ítalía
8  Luca Durazzi & Barbara Lorenzoni Ítalía
11  Michele Bianchi & Marilena Santi Ítalía
11  Stefano Proietti & Marina Ischiboni Ítalía

Fjórðungsúrslit

13  Franco Ascione & Antonella Colli Ítalía
14  Gaetano Zonta & Nadia Soffiati Ítalía
15  Lino Muzi & Cinzia Pontecorvo Ítalía
15  Michele Tramutola & Daniela Cabrini Ítalía
15  Giuseppe De Vitis & Antonella Lepore Ítalía
18  Patrizio Ziviani & Antonella Molinari Ítalía
19  Alessandro Fontana & Gina Ponte Ítalía
20  Diego Civiero & Sandra Rosada Ítalía
20  Nervano Tondini & Laura Galasso Ítalía
22  Secondo Fantegrossi & Elisabetta Cenciarelli Ítalía
22  Francesco Picco & Sabina Albanesi Ítalía
24  Stefano Nocentini & Alessandra Curri Ítalía

2. umferð (topp 48)

25  Nunzio Destefano & Marianna Genovese Ítalía
25  Giuseppe Grilli & Patrizia Maria Guilli Ítalía
25  Silvano Guindani & Maria Grazia Frosi Ítalía
25  Luciano Poggi & Grazia Sacci Ítalía
25  Riccardo Ridda & Simonetta Deangelis Ítalía
30  Riccardo Altieri & Marzia Cecconi Ítalía
30  Mario Cinosi & Candida Crisci Ítalía
30  Loris De Pellegrin & Donatella Nicoletti Ítalía
30  Stefano Tani & Marzia De Grandis Ítalía
34  Francesco Pomello Chinaglia & Roberta Pro Ítalía
35  Fabio Alessandrelli & Gloria Giovagnoli Ítalía
35  Vito Cutrone & Gina Focarazzo Ítalía
37  Roberto Brizzi & Antonella Pagnotta Ítalía
37  Mariano D'este & Isabella Vidal Ítalía
39  Domenico Esposito & Lucia De Crescenzo Ítalía
39  Carlo Meloni & Luciana Bonafortuna Ítalía
41  Luigi Pensa & Claudia Bacchin Ítalía
41  Gianni Proietti & Daniela Ciappici Ítalía
43  Giovanni Marzullo & Anna Epicoco Ítalía
43  Sergio Molino & Arlette Jacquet Ítalía
45  Stefano Cantalini & Daniela Filoni Ítalía
46  Paolo Rosati & Lorena Mazza Ítalía
47  Ulderico Corasaniti & Carla De Angelis Ítalía
47  Carlo Perdomini & Lucia Mantelli Ítalía

1. umferð (topp 66)

49  Giancarlo Marino & Mimma Romanelli Ítalía
50  Guido Tedesco & Franca Marchello Ítalía
51  Claudio De Cubellis & Carla Masutti Ítalía
51  Alberto Mataloni & Antonella Roncolini Ítalía
51  Sandro Raggi & Patrizia Pasquini Ítalía
51  Carlo Sassi & Monica Simi Ítalía
55  Gabriele Zanardi & Assunta Mattei Ítalía
56  Tiziano Loffredi & Marina Castagnacci Ítalía
56  Giorgio Tomasi & Grazia Tonoli Ítalía
58  Saverio Calio & Marinella Prospero Ítalía
58  Raffaele Ferrandino & Anna Rosaria Caracozzi Ítalía
60  Umberto Cellino & Giuseppina Epicoco Ítalía
60  Valerio D'eramo & Vanda Benedetti Ítalía
60  Antonio Lacroce & Silvana Astorino Ítalía
63  Giuseppe Zichella & Lolita Mariettini Ítalía
64  Pasquale De Caterina & Angela De Maria Ítalía
65  Luigi Pirilli & Elisabetta Menzica Ítalía
66  Paolo Sain & Enza Orlandini Ítalía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}