Results from 4 Stage of Italy Championship Class A - Amateur A2 Latin 20. mars 2010
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

4 Stage of Italy Championship Class A
Ítalía - Fabriano 20. mars 2010

Amateur A2 Latin 20. mars 2010

Úrslit

1  Vito Tedesco & Anna Lorusso Ítalía
2  Lorenzo Valerio La Pietra & Roberta Angarano Ítalía
3  Simone Iannuzzi & Francesca Polce Ítalía
4  Alessio Bitetto & Lorita Antonicelli Ítalía
5  Michele Minafra & Martantonia La Forgia Ítalía
6  Fabio Morrocu & Silvia Suella Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Domenico Riemma & Marika Corsale Ítalía
8  Ivan Iacobbe & Elisa Del Fabbro Ítalía
9  William Picciau & Laura Marra Ítalía
10  Simone Savina & Chiara Brusaschetto Ítalía
11  Maurizio Buccirossi & Marianna Caso Ítalía
12  Marco Schiaffino & Vanessa Hervantin Ítalía

Fjórðungsúrslit

13  Giuseppe Trovato & Simona Ascolese Ítalía
14  Antonino Runza & Miriam Catalano Ítalía
15  Nicola Nelli & Eleonora Rugi Ítalía
15  Paolo Sanitate & Micaela Di Biagio Ítalía
17  Giancarlo Catenacci & Alessia Di Lorenzo Ítalía
18  Davide Cavallaro & Elsa Monteleone Ítalía
19  Davide Civello & Elisa Cali Ítalía
19  Antony Coppola & Maria Patti Ítalía
19  Simone Spadoni & Jessica Sforza Ítalía
22  Alessio Berti & Gaia Lazzarini Ítalía
23  Cristian Fidanzi & Martina Rebecchini Ítalía
24  Celestino Di Cicco & Claudia Di Nicola Ítalía

2. umferð (topp 48)

25  Daniele Maurizi & Lorenza Pesce Ítalía
25  Paolo Racioppa & Marilena Guerra Ítalía
27  Gaetano Cali & Denise Marchese Ítalía
27  Nicolo Lazzarini & Sara Paradisi Ítalía
29  Davide Franconeri & Magda Gavarini Ítalía
29  Stefano Furlan & Alessia Lissandron Ítalía
29  Luca Russo & Simona Trivisonno Ítalía
32  Simone Facchini & Gioia Abballe Ítalía
32  Giovanni La Montagna & Zeraida Amante Ítalía
34  Valentino Esposito & Laura Zaccagnino Ítalía
34  Salvatore Palumbo & Serena Costantino Ítalía
36  Marco Barone & Elisa Perria Ítalía
36  Cristian Magnani & Ersilia Orsini Ítalía
36  Eros Picchiotti & Giada Antonelli Ítalía
39  Claudio Ignoto & Elena Di Giuseppe Ítalía
39  Nicola Vajente & Valentina Baggio Ítalía
41  Sebastian Mureddu & Jessica Ragonesi Ítalía
42  Fabio Matta & Federica Colombana Ítalía
43  Antonio Fabio Leone & Miriam De Gennaro Ítalía
44  Andrea Falamesca & Sonia Luciarini Ítalía
45  Tommaso Clementi & Laura Concetti Ítalía
45  Mirko Tedeschi & Maira Todini Ítalía
47  Daniele De Castro & Flavia Caprara Ítalía
48  Federico Proietti & Andrea Pinto Ítalía

1. umferð (topp 72)

49  Pierre Passarella & Eleonora Rimondi Ítalía
50  Gianalberto Pasqui & Elisa Facchini Ítalía
51  Matteo Di Gioia & Giorgia Leuti Ítalía
51  Guiseppe Massimilla & Alice Turbini Ítalía
53  Alessandro Blandino & Caterina Savona Ítalía
53  Manuel Stuper & Lisa Dalla Pozza Ítalía
53  Giuseppe Vertinelli & Mara Lorenzon Ítalía
56  Davide Zurio & Christina Lionello Ítalía
57  Luca Lissandrin & Sara Bigoni Ítalía
58  Enrico Albanesi & Valentina Giorgetti Ítalía
58  Gabriele Fasolo & Lucia De Michele Ítalía
60  Marco Aresti & Sonia Coiana Ítalía
61  Alex Bolella & Tiziana Civelli Ítalía
61  Gabriele Bona & Danila Bona Ítalía
61  Luigi Donadeo & Vanessa Urso Ítalía
64  Mauro Zonta & Sara Sabbadin Ítalía
65  Simone Comparini & Isabella Milli Ítalía
65  Antonio Iorio & Tilde Ruggero Ítalía
67  Emanuel Capogna & Sonia Volante Ítalía
68  Giuseppe Sciliberto & Carlotta Solinas Ítalía
68  Antonio Valerio & Claudia Serafini Ítalía
70  Giovanni Gaglio & Letizia Meli Ítalía
71  Francesco Fiorucci & Federica Petrucci Ítalía
72  Francesco Martinelli & Giulia Pecci Ítalía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}