Results from 48. Goldstadtpokal - IDSF International Open Latin 31. janúar 2009
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

48. Goldstadtpokal
Þýskaland - Pforzheim 31. janúar 2009

IDSF International Open Latin 31. janúar 2009

Úrslit

1  Alexei Silde & Anna Firstova Rússland
2  Evgeniy Imrekov & Elizaveta Divak Rússland
3  Nikolai Voronovich & Maria Nikolishina Rússland
4  Timo Kulczak & Motshegetsi Mabuse Þýskaland
5  Valentin Voronov & Alina Imrekova Rússland
6  Jesper Birkehoj & Anna Anastasiya Kravchenko Þýskaland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Aleksandr Makarov & Anastasia Kiseleva Rússland
7  Yuriy Simachev & Anastasia Klokotova Rússland
9  Nikita Bazev & Marta Arndt Þýskaland
10  Sergey Tatarenko & Viktoria Tatarenko (aka Lyschinska) Þýskaland
11  Sergiy Georgiyev & Roswitha Wieland Austurríki
12  Marius Balan & Sarah Sophie Ritz Þýskaland

Fjórðungsúrslit

13  Roger Romero & Tamara Sommer Spánn
14  Denis Weinberg & Helena Kaschurow Þýskaland
15  Marek Fiksa & Kinga Jurecka-Fiksa Pólland
16  Christoph Kies & Blanca Ribas-turon Þýskaland
17  Michal Stukan & Susanne Miscenko Þýskaland
18  Stiapan Hurskiy & Tasja Schulz Þýskaland
18  Sergiu Luca & Maria Pia Arces Rúmenía
20  Stanislav Galinov Kaltschev & Mihaela Hari Ganeshavel Þýskaland
20  Valera Musuc & Nina Trautz Þýskaland
22  Stefan Heinrich & Manuela Brychzy Þýskaland
22  Konstantin Niemann & Anastasia Davydova Þýskaland
24  Anatoly Novoselov & Ilona Cutenco Þýskaland

2. umferð (topp 50)

25  Joel Gonzalez & Ariadna Gil Spánn
25  Daniel Juvet & Zuzana Sykorova England
27  Marvin Nigg & Claudia Obmascher Austurríki
27  Piotr Szelest & Dorota Ciok Pólland
29  Sergey Plyuta & Debbie Seefeldt Þýskaland
30  Andrei Scrab & Sabine Vorbrodt Þýskaland
31  Gerard Perez & Arismel Naya Spánn
32  Johann Deter & Victoria Aidel Þýskaland
32  Kirill Ganopolskyy & Kim Pätzug Þýskaland
32  Jan Knoll & Nina Mishchenko Þýskaland
32  Jakob Stühler & Ekaterina Kalugina Þýskaland
36  Alexandr Chudin & Lyudmila Ismagilova Þýskaland
36  Piotr Krajewski & Malgorzata Rozanska Pólland
38  Andriy Plotkin & Jorlanda Geier Þýskaland
39  Dimitriy Barov & Tasmin Spamer Þýskaland
40  Bogdan Boie & Alexandra Jolobceastai Rúmenía
41  David Jutge & Celine Leorat Frakkland
42  Christoph Henkel & Olga Pereshitova Þýskaland
43  Alexander Horn & Anna Pachla Þýskaland
43  Fabian Taeschner & Karina Rudi Þýskaland
45  Philipp Hanus & Siri Kirchmann Þýskaland
45  Thomas Holzinger & Pia Sulzbacher Þýskaland
45  Silvio Ilardo & Carmen Ludwig Þýskaland
45  Rik Jansen & Ilse Vogt Holland
45  Ernst Rych & Franziska Becker Þýskaland
45  Michal Vajcik & Jannic Schneider Sviss

1. umferð (topp 61)

51  Sebastian Triebel & Michaela Kemnitzer Þýskaland
52  William Gauthier & Vanessa Leorat Frakkland
53  Serghei Gherman & Bourla Vasiliki Grikkland
54  Gabriel Floarea & Hannah Kleinhans Þýskaland
55  Michael Mudrik & Ina Sieling Þýskaland
56  Domenico Franzo & Jessica Eisenkrein Þýskaland
57  Andreas Bachler & Vlada Arbatakikh Þýskaland
58  Andre Reinhardt & Selma Berberich Þýskaland
59  Arthur Weingardt & Victoria Chumakova Þýskaland
60  Walter Hirning & Meike Schmid Þýskaland
61  Oliver Rosin & Sandra Lazzarini Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}