Results from 38th Blue Band of the River Spree - Adult D Standard 3. apríl 2010
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

38th Blue Band of the River Spree
Þýskaland - Berlin 2. apríl 2010

Adult D Standard 3. apríl 2010

Úrslit

1  Adrian Indefrey & Veronika Nahmmacher Þýskaland
2  Tim Weinholz & Kateryna Ivanchuk Þýskaland
3  Florian Schröder & Tanja Ebenbeck Þýskaland
4  Viktor Damböck & Stephanie Schimmer Þýskaland
5  Stefan Hentschel & Nicole Gridchuk Þýskaland
6  Marco Scherer & Liliya Kudayeva Þýskaland
7  Raphael Schulze & Frauke Grimm Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  [13] Daniel Wohlmuth & Valentina Projer Þýskaland
9  [11] Christopher Kollar & Ines Schneider Þýskaland
10  [8] Joachim Breitfeld & Nicole Canje Þýskaland
10  [8] André Weiss & Susanne Gebben Þýskaland
12  [7] Tim Schneider & Sahra Lisa Geckeler Þýskaland
13  [6] Johannes Wetscher & Alexandra von Jagemann Þýskaland
14  [5] Arthur Zurkan & Joanna Trepel Þýskaland
15  [2] Marcel Friedrich & Judith Winkler Þýskaland

Fjórðungsúrslit

16  [11] Alexander Huber & Antje Sonntag Þýskaland
16  [11] David Schikorra & Anna Falkus Þýskaland
18  [10] Matthias Kleffmann & Lisa Gressmann Þýskaland
18  [10] Johannes Russ & Solveig Günther Þýskaland
20  [9] Tobias Mayer & Sarah Wieser Þýskaland
20  [9] Marius Schulz & Eva Sierach Þýskaland
22  [8] Rene Nachtwey & Nina Bilzinger Þýskaland
22  [8] Jonathan Wälde & Larissa Töpfner Þýskaland
24  [6] Konstantin Emich & Helena Emich Þýskaland
24  [6] Niko Möls & Birthe Berghöfer Þýskaland
26  [2] Christoph Oeste & Anna-carolin Hellmuth Þýskaland
27  [1] Erik Natusch & Andrea Quass Þýskaland

2. umferð (topp 51)

28  [12] Frank Abitz & Melanie Ferreira Þýskaland
28  [12] Patrick Vrielmann & Ina Wargers Þýskaland
30  [11] Bastian Kalusche & Lisa Bleckwedel-Röhrs Þýskaland
30  [11] Christian Koop & Caroline Kiene Þýskaland
30  [11] Florian Küppers & Rebecca Schmitz Þýskaland
33  [10] Aleksander Barynskyy & Viola Windisch Þýskaland
33  [10] Andrej Dycevskij & Frauke Eimer Þýskaland
33  [10] Marcus Krick & Christina Döhrn Þýskaland
36  [9] Marcus Arlt & Ilka Leuschner Þýskaland
36  [9] Malte Federwitz & Evgenia Skarevski Þýskaland
36  [9] Andreas Große & Natalie Binnewies Þýskaland
36  [9] Alexander Oliver & Jennifer Oliver Þýskaland
40  [8] Florian Behncke & Janina Paschke Þýskaland
40  [8] Michael Breuer & Lilly Fischer Þýskaland
40  [8] Markus Kirchner & Anja Zemke Þýskaland
40  [8] Dirk Preußner & Leonie Peters Þýskaland
40  [8] Christoph Reckziegel & Lara Reckziegel Þýskaland
45  [7] Sven Barkowsky & Carolin Schoner Þýskaland
45  [7] Tomy Krischker & Julia Schulz Þýskaland
47  [6] Sebastian Foppe & Valerie Döhring Þýskaland
48  [5] Gunnar Petersohn & Tanja Hemken Þýskaland
48  [5] Martin Schütze & Wiebke Fründt Þýskaland
48  [5] Daniel Wolff & Verena Paardekooper Þýskaland
51  [4] André Stibbe & Susanne Noack Þýskaland

1. umferð (topp 89)

52  [12] Danny Behnecke & Katharina Beier Þýskaland
52  [12] Georg Cerwenka & Jana Hänsel Þýskaland
52  [12] Daniel Kubus & Anna Poulsen Þýskaland
52  [12] Silas Ullrich & Katarina Klunk Þýskaland
52  [12] Jörn Wienhold & Vanessa Schmidt Þýskaland
57  [11] Christian Bauer & Lisa Schneider Þýskaland
57  [11] René Blumenau & Lisa Ehlers Þýskaland
57  [11] Martin Gumprich & Christina Kasten Þýskaland
57  [11] Gunther Maack & Melanie Paula Þýskaland
57  [11] Stefan Schuh & Lisa Katharina Blaß Þýskaland
57  [11] Friedrich Ueberreiter & Nikola Tomkow Þýskaland
57  [11] Sebastian Woschek & Christina Hoffmann Þýskaland
64  [10] Sebastian Budke & Yvonne Clemens Þýskaland
64  [10] Johannes Müller & Daniela Arnold Þýskaland
66  [9] Lauri Abraham & Wiebke Schmidt Þýskaland
66  [9] Christian Bohmann & Rica Nagel Þýskaland
66  [9] Kilian Kleeberger & Sophia Ehrlinger Þýskaland
66  [9] Hans-Jörg Strötker & Yvonne Sluiter Þýskaland
70  [8] Felix Neumann & Nora Krebs Þýskaland
70  [8] Cyrill Pischnick & Marlene Batzke Þýskaland
72  [7] Georg Langer & Noreen Hinrichs Þýskaland
72  [7] Steffen Schubert & Julia Buße Þýskaland
72  [7] Tobias Starke & Cathleen Müller Þýskaland
75  [6] Matthias Kretz & Josephine Huber Þýskaland
75  [6] Florian Ranne & Sarah Wilke Þýskaland
75  [6] Maxim Wundschock & Sabine Berndt Þýskaland
78  [5] Sönke Severin Baumann & Stefanie Neuf Þýskaland
78  [5] Maximilian Cebulla & Elisabeth Lindhammer Þýskaland
78  [5] Thomas Kramer & Julia Reers Þýskaland
78  [5] Roman Leokumovich & Tamara Plögner Þýskaland
78  [5] Armin Schnaitter & Kerstin Ziegler Þýskaland
83  [4] Christian Rohmann & Eleni Sachs Þýskaland
83  [4] Michael Schindler & Vanessa Schmidt Þýskaland
83  [4] Stefan Straube & Bettina Karnowsky Þýskaland
86  [3] Simon Brömel & Grietje Buresch Þýskaland
86  [3] Christoph Nagel & Linda Saueressig Þýskaland
88  [2] Tobias Trommer & Franziska Kreutzer Þýskaland
89  Martin Nowack & Julia Keller Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}