Results from 38th Blue Band of the River Spree - Adult A Standard 3. apríl 2010
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

38th Blue Band of the River Spree
Þýskaland - Berlin 2. apríl 2010

Adult A Standard 3. apríl 2010

Úrslit

1  Phil Schwarick & Olga Golikow Þýskaland
2  Nikolas Krause & Theresa Meindl Þýskaland
3  Emanuel Fronhofer & Nina-maria Goldhahn (aka Fronhofer ) Þýskaland
4  Benjamin Böhme & Ina Gröbe Þýskaland
5  Adrian Obladen & Nadine Oeser Þýskaland
6  Hannes Voidel & Sandra Lossin Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [20] Christian Brinkmann & Gillian Kespohl Þýskaland
7  [20] Oliver Stachetzky & Lisa-Sophie Runge Þýskaland
9  [19] Eugen Boos & Franziska Schöne Þýskaland
10  [18] Maximilian Labe & Constance Labe Þýskaland
11  [15] Axel Molle & Reenste Seidenberg Þýskaland
12  [8] Oliver Klepsch & Jennifer Woska Þýskaland

Fjórðungsúrslit

13  [20] Tobias Krüger & Regina Volkova Þýskaland
13  [20] Marcel Wagner & Denise Egenolf Þýskaland
15  [19] Florian Hansel & Linda Wulfes Þýskaland
15  [19] Fabian Rudolph & Anette Harms Þýskaland
15  [19] Paul Schwarze & Nina Horn Þýskaland
18  [18] Sven Glass & Judith Holzwarth Þýskaland
18  [18] Sebastian Rost & Anja Lohr Þýskaland
20  [17] Benjamin Schulze & Sandra Rebentrost Þýskaland
21  [14] Roman Svatos & Ruzena Hartmanova Tékkland
22  [11] Rafael Jucha & Maria Hirnich Þýskaland
23  [9] Gerald Kranewitter & Katrin Kranewitter Austurríki
24  [8] Philipp Schultz & Kathy Stefanowicz Þýskaland

2. umferð (topp 45)

25  [22] Alexej Scheremetjew & Justine Rodewald Þýskaland
26  [21] Christian Beckerat & Anja Beckerat Þýskaland
26  [21] Kai Arne Feldhusen & Mieke Groeneveld Þýskaland
28  [17] Arnd Steinhäuser & Martina Lotsch Þýskaland
29  [15] Manuel Müller & Diana Materi Þýskaland
30  [14] Gleb Belov & Felicitas Timmler Þýskaland
31  [12] Carsten Senge & Inka Harder Þýskaland
31  [12] Martin Wolf & Karin Waldinger Þýskaland
31  [12] Martin Zehle & Isabel Möller Þýskaland
34  [11] Florian Flege & Katharina Meissner Þýskaland
34  [11] Alexander Grabowski & Angela Sauer Þýskaland
34  [11] Daniel Reker & Helena Schardt Þýskaland
37  [10] Sebastian Laube & Laura Korndörfer Þýskaland
38  [9] Torsten Schriewer & Melanie Weidlich Þýskaland
39  [7] Marcus Knappe & Diana Pritzsche Þýskaland
39  [7] Martin Kröger & Friederike Kröger (aka Klinzing) Þýskaland
39  [7] Sebastian Röhl & Sarah Leopold Þýskaland
42  [6] Christian Freisens & Jacqueline Kusserow Þýskaland
42  [6] Heiko Weidlich & Melanie Marx Þýskaland
44  [5] Mark Klinkenberg & Anne Katrin Ross Þýskaland
45  [4] Nico Säring & Nicole Säring Þýskaland

1. umferð (topp 61)

46  [11] Marco Albrecht & Constanze Nicklisch Þýskaland
46  [11] Bogdan Kostov & Megumi Miyashita Tékkland
46  [11] Christopher Melzer & Monika Libske Þýskaland
46  [11] Horst Schinkel & Isabell Meides Þýskaland
50  [9] Moritz Frommolt & Ilka Paulß Þýskaland
50  [9] Roman Pulz & Katharina Kulmann Þýskaland
52  [8] Matthias Muller & Judith Maretzky Þýskaland
53  [7] Jeremy Prasetyo & Katja Jagiello-debinska Þýskaland
54  [6] Enrico Eilert & Jana Eilert Þýskaland
54  [6] Constantin Von Saucken & Sabrina Kösters Þýskaland
54  [6] Bernd Skora & Susan Borowitz Þýskaland
57  [5] Holger Schilling & Susanne Felber Þýskaland
58  [4] Henning Badrow & Frauke Dullek Þýskaland
59  [3] Matthias Schmitt & Diana Schatz Þýskaland
60  [2] Thorsten Kragh & Carina Rein Þýskaland
61  Stefan Möllmann & Katja Cornelius-keller Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}