Results from 36th Blue Band of the River Spree - Senior I C Standard 21. mars 2008
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

36th Blue Band of the River Spree
Þýskaland - Berlin 21. mars 2008

Senior I C Standard 21. mars 2008

Úrslit

1  Jürgen Vosskamp & Beate Vosskamp Þýskaland
2  Roman Fischer & Anita von Hertel Þýskaland
3  Jens Wolfram & Silke Wolfram Þýskaland
4  Hagen Winterfeldt & Katrin Winterfeldt Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

5  Martin Görisch & Anette Bauer Þýskaland
5  Andreas Gropengiesser & Susanne Tietje-gross Þýskaland
5  Gunnar Harms & Kirsten Berndt Þýskaland
5  Manfred Houben & Martina Houben Þýskaland
5  Bert Jacobs & Susanne Jacobs Þýskaland
5  Ralf Lederer & Petra Lederer Þýskaland
5  Hendryk Schwarz & Martina Folladore Austurríki

Fjórðungsúrslit

12  Karl Appel & Anja Wilhelm Þýskaland
12  Rainer Niltop & Pia Niltop Þýskaland
14  Karl-Heinz Berg & Anke Hillger Þýskaland
14  Gerhard Kollmann & Susanne Kollmann Austurríki
14  Jan Steinmetzer & Doreen Steinmetzer Þýskaland
17  Eckhard Junge & Petra Von Thaden Þýskaland
18  Frank Dempewolf & Daniela Dempewolf Þýskaland
18  Mario Klein & Catharina Klein Þýskaland
20  Bernd Stephan & Ina Stephan Þýskaland
21  Peter Reinhardt & Heike Reinhardt (aka Corodonoff) Þýskaland

2. umferð (topp 36)

22  Jens Bode & Stefanie Bode-glatz Þýskaland
22  Jürgen Lüders & Karin Lüders Þýskaland
22  Jörg Von Bussche & Maren Langfeldt Þýskaland
25  Matthias Holtschlag & Lucia Holtschlag Þýskaland
25  Mario Steinmeyer & Eliane Schröder Þýskaland
27  Günter Mehringer & Caterina Vogel Þýskaland
27  Serge Millrose & Ilona Beer Þýskaland
27  Mike Peters & Kerstin Peters Þýskaland
30  Martin Brinker & Martina Brinker Þýskaland
31  Lutz Hoscheck & Jana Hoscheck Þýskaland
32  Wolfgang Bandel & Christine Bandel Austurríki
32  Evgeniy Mochkin & Leni Mochkina Þýskaland
34  Lupo-Detlef Wolff & Rebecca Wolff Þýskaland
35  Sven Barwanitz & Michaela Barwanitz Þýskaland
35  Egon Pircher & Lydia Pircher Austurríki

1. umferð (topp 69)

37  Roland Adam & Beate Fischer Þýskaland
37  Hans Ulrich Bucek & Daniela Gdaniec Krakau Þýskaland
37  Dirk Höpfner & Brit Kirsten Höpfner Þýskaland
37  Joachim Moser & Hildegard Goger Austurríki
37  Uwe Pessel & Elke Pessel (aka Steiner) Þýskaland
37  Thomas Schluter & Petra Dalldorf Þýskaland
37  Jürgen Schmidt & Kirsten Schmidt Þýskaland
37  Horst Sobotta & Birgit Sobotta Þýskaland
45  Heinz Brack & Anke Wernicke Þýskaland
46  Frank Braun & Jutta Spiess Þýskaland
46  Thomas Diekmann & Andrea Diekmann Þýskaland
46  Peter Holzner & Ulrike Holzner Þýskaland
46  Reiner Ölschläger & Beate Ölschläger Þýskaland
46  Gunter Reichel & Ina Reichel Þýskaland
46  Udo Schulte & Angelika Schulte Þýskaland
52  Thorsten Reinhardt & Corinna Kock Þýskaland
53  Wolfgang Kallasch & Martina Kallasch Þýskaland
53  Ulrich Linnemann & Andrea Linnemann Þýskaland
53  Michael Stöckl & Andrea Stöckl Þýskaland
53  Wolfgang Zander & Martina Zander Þýskaland
57  Heiko Gorski & Maren Gorski Þýskaland
58  Michael Rodemann & Nicola Rosenkranz Þýskaland
59  Wolfgang Bannies & Martina Bannies Þýskaland
59  Rudolf Schütte & Jungfang Lü Þýskaland
59  Axel Schypulla & Angela Klinge Þýskaland
59  Klaus Weselmann & Maria Weselmann Þýskaland
63  Frank Große & Eveline Große Þýskaland
63  Karl-Heinz Lachmund & Petra Lachmund Þýskaland
63  Peter Stoltefuss & Petra Stoltefuss Þýskaland
66  Franz Dörnemann & Ute Dörnemann Þýskaland
66  Karl Matthias Vetter & Cornelia Mästle Þýskaland
68  Harald Fried & Caroline Fried Þýskaland
68  Frank Niklas & Kerstin Niklas (aka Funk) Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}