Results from 36th Blue Band of the River Spree - IDSF Senior I Open Standard 23. mars 2008
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

36th Blue Band of the River Spree
Þýskaland - Berlin 21. mars 2008

IDSF Senior I Open Standard 23. mars 2008

Úrslit

1  Jörg Hillenbrand & Ute Hillenbrand Þýskaland
2  Thorsten Strauss & Sabine Jacob Þýskaland
3  Jens Neumann & Anke Gillner Þýskaland
4  Gert Faustmann & Alexandra Kley Þýskaland
5  Heinz Josef Bickers & Aurelia Bickers Þýskaland
6  Marco Wittkowski & Petra Fischer Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Bernd Ketturkat & Sandra Ketturkat Þýskaland
8  Fabian Lohauss & Simone Braunschweig Þýskaland
9  Jürgen Stellmacher & Anne Stellmacher Þýskaland
10  Rene Seyboth & Heike Seyboth Þýskaland
11  Patrick van der Meer & Sabrina van der Meer (aka Beck) Þýskaland
12  Michael Gross & Angelika Gross Þýskaland

Fjórðungsúrslit

13  Klaus Padberg & Dunja Jansen Þýskaland
14  Dirk Alefsen & Miriam Alefsen (aka Canrinus) Þýskaland
14  Jens Ladiges & Anja Wittkowski Þýskaland
16  Hendrik Claassen & Claudia Schmidt (aka Schäfer) Þýskaland
16  Juha Pihlman & Tiina Toivonen Finnland
18  Jürgen Beck & Claudia Kleineheismann Þýskaland
19  Nils Goral & Anja Goral Þýskaland
20  Robert Panther & Birgit Panther Þýskaland
21  Damian Kukowka & Bettina Weimann Þýskaland
22  Kim Bartels & Silke Bartels Þýskaland
22  Holger Eissing & Birgit Tomesch Þýskaland
22  Norbert Jäger & Beate-christine Jäger (aka Eberhardt) Þýskaland
25  Detlef Krebs & Andrea Peters Þýskaland

3. umferð (topp 51)

26  Thorsten Berthold & Sabine Reuter (aka Schiffmann) Þýskaland
26  Ulrich Lindecke & Manuela Schulze Þýskaland
28  Michael Sipek & Susanne Sipek Þýskaland
29  Raymond Reimann & Antje Reimann (aka Schulz) Þýskaland
30  Thomas Meintrup & Beate Meintrup Þýskaland
31  Diethard Govekar & Kerstin Kunzmann Austurríki
31  Mikhail Kotsar & Olga Melnik Rússland
33  Alexander Hick & Petra Alexandra Lessmann Þýskaland
33  Clemens Kalmer & Petra Kalmer (aka Dippl) Þýskaland
33  Andreas Kraushaar & Anja Hesele Þýskaland
36  Götz Bierbaum & Maren Bierbaum (aka Muller) Þýskaland
36  Uwe Bodinet & Cornelia Bodinet Þýskaland
38  Bernd Steines & Annette Bauer Þýskaland
38  Wolfgang Walter & Ilse von Beyer Þýskaland
38  Thomas Will & Sandra Will (aka Schulze) Þýskaland
41  Roland Mayr & Annette Hühn Þýskaland
42  Massimiliano Ciardi & Patrizia Discalzi Ítalía
42  Andreas Kindt & Anne Hinz Þýskaland
44  Stefan Isenecker & Diane Mongellaz Þýskaland
44  Hannu Kursu & Suvi Lukkari Finnland
46  Thomas Leinhäupl & Ingrid Greck Þýskaland
46  Kai Schönherr & Silke Ludwig Þýskaland
48  Juerg Briner & Katharina Egli-Gubelmann Sviss
48  Volker Conrad & Cornelia Conrad Þýskaland
48  Oliver Dräger & Andrea Simon-dräger Þýskaland
48  Christoph Rummel & Jutta Wießmann Þýskaland

2. umferð (topp 80)

52  Axel Bauer & Silke Sowade Þýskaland
53  Seppo Mustonen & Rita Nevaste Finnland
53  Josep Maria Poza & Celia Sansano Spánn
55  Klaus Meng & Gabriele Kunau Þýskaland
55  Marius Torka & Barbara Torka Þýskaland
57  Mario Müller & Michaela Frahm Þýskaland
58  Gordan Bedenikovic & Susanne Krieger Þýskaland
58  Friedrich Hoppe & Regine Riechers Þýskaland
58  Vitaliy Lakhman & Svetlana Yakovishina Rússland
58  Marco Masini & Sabine Masini Þýskaland
62  Thomas Busta & Manuela Busta Þýskaland
62  Ralf Rösch & Nursen Rösch Þýskaland
64  Juri Henning & Iris Pernat Þýskaland
64  Ulf Nagel & Doris Nagel Þýskaland
64  Holger Wenzel & Monika Schmitt Þýskaland
67  Markus Eggert & Angela Josteit Þýskaland
67  Helge Neuner & Tanja Neuner (aka Gödecke) Þýskaland
67  Dirk Rapröger & Claudia Thies Þýskaland
70  Rudiger Herrmann & Barbara Herrmann Þýskaland
70  Andrey Ivanov & Anna Ivanova Rússland
70  Bernward Kett & Christine Kett Þýskaland
70  Thomas Resch & Susanne Schade Þýskaland
74  Matthias Schoof & Anja Eilers-Schoof Þýskaland
74  Volker Stoermer & Sandra Stoermer Þýskaland
76  Michael Borchardt & Anita Borchardt Þýskaland
77  Ulrich Conrad & Sibylle Conrad (aka Hepp ) Þýskaland
77  Bernhard Hoff & Angela Hoff Þýskaland
79  Guido Pohlmann & Ulrike Meyer Þýskaland
79  Ramen Sen & Fides Matzdorf England

1. umferð (topp 99)

81  Gerhard Baier & Ingrid Cloos Þýskaland
82  Kai Hildebrandt & Anke Tiedemann Þýskaland
82  Jan Pincsek & Edith Carder (aka Pincsek) Austurríki
84  Indulis Martinsons & Baiba Martinsone Lettland
84  Uwe Vornkahl & Bettina Mangeng Þýskaland
84  Reinhard Wasmund & Yvonne Henze-hentzschel Þýskaland
87  Bernhard Starz & Barbara Starz Þýskaland
88  Steffan Vogel & Ute Retzlaff Þýskaland
89  Mario Weidner & Susanne Weidner Þýskaland
89  Uwe Wittmann & Sabine Wittmann (aka Dehl) Þýskaland
91  Peter Jöckel & Teresa Jöckel Þýskaland
92  Michel Müller & Elke Rüffler Þýskaland
93  Helmut Harrer & Alexandra Braun Þýskaland
94  Sven Karsten & Claudia Karsten Þýskaland
94  Manfred Nell & Alexandra Würzbauer Þýskaland
96  Reelf Gerdes & Mirja Locnikar Þýskaland
96  Ulrich Scherb & Petra Walliser Austurríki
98  Marko Holopainen & Ritva Holopainen Finnland
98  Hans-Jürgen Schulze & Sigrid Schulze Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}