Results from 36th Blue Band of the River Spree - IDSF Senior I Latin 22. mars 2008
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

36th Blue Band of the River Spree
Þýskaland - Berlin 21. mars 2008

IDSF Senior I Latin 22. mars 2008

Úrslit

1  Michael Sawang & Claudia Sawang Þýskaland
2  Georg Bröker & Susanne Schantora Þýskaland
3  Petri Jarvinen & Ulla Jarvinen Finnland
4  Bernd Lachenmaier & Sibille Vinzens Þýskaland
5  Markus Volker & Wilhelma Wolff Þýskaland
6  Hans-Juergen Gross & Martina Gross (aka Gbur) Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Markus Grebe & Stephanie Grebe (aka Schikora) Þýskaland
8  Christoph Rummel & Jutta Wießmann Þýskaland
9  Andreas Krause & Karin Saleina Þýskaland
10  Lutz Niebank & Michaela Niebank Þýskaland
11  Achim Hobl & Kerstin Hahn Þýskaland
11  Frederic Saxe & Valerie Weijts Belgía

Fjórðungsúrslit

13  Jörg Heberer & Alexandra Heberer Þýskaland
14  Eugen Gal & Eva Hamann Þýskaland
14  Mike Heirich & Maren Mölleken Þýskaland
14  Luc Vlieghe & Severine Bekaert Belgía
17  Oliver Beetz & Tina Zettelmeier Þýskaland
18  Patrick Fargier & Brigitte Fargier Frakkland
19  Harald Dormann & Anja Dormann Þýskaland
19  Martin Saebi & Anita Gruschka Þýskaland
21  Agostino Coro & Maria Maiorano Belgía
22  Georg Fleischer & Annabel Mak Þýskaland
22  Harald Gritzner & Eva Gritzner Þýskaland
24  Harald Haibl & Barbara Reeh Þýskaland

2. umferð (topp 36)

25  Uwe Möller & Elke Stoltze Þýskaland
26  Mikhail Kotsar & Olga Melnik Rússland
27  Oliver Defren & Gaby Defren Þýskaland
27  Arkadiusz Zajac & Karina Zajac Pólland
29  Robert Zbrzezny & Jolanta Zbrzezna Pólland
30  Holger Bernien & Sylvia Bernien Þýskaland
31  Peter Reinhardt & Heike Reinhardt (aka Corodonoff) Þýskaland
31  Frank Siegert & Cornelia Schicke Þýskaland
31  Robert Soencksen & Silvia Soencksen Þýskaland
34  Helmut Harrer & Alexandra Braun Þýskaland
34  Ramen Sen & Fides Matzdorf England
36  Uwe Wittmann & Sabine Wittmann (aka Dehl) Þýskaland

1. umferð (topp 45)

37  Götz Bierbaum & Maren Bierbaum (aka Muller) Þýskaland
38  Ulrich Conrad & Sibylle Conrad (aka Hepp ) Þýskaland
38  Vitaliy Lakhman & Svetlana Yakovishina Rússland
40  Peter Duschek & Gudrun Duschek Þýskaland
40  Egon Pircher & Lydia Pircher Austurríki
42  Indulis Martinsons & Baiba Martinsone Lettland
43  Frank Kleine & Kerstin Kleine Þýskaland
44  Karl Kopf & Margit Alam Austurríki
45  Alain Rastelli & Michelle Rastelli Frakkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}