Results from 36th Blue Band of the River Spree - IDSF Senior I Latin 22. mars 2008
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

36th Blue Band of the River Spree
Þýskaland - Berlin 21. mars 2008

IDSF Senior I Latin 22. mars 2008

Úrslit

1  Michael Sawang & Claudia Sawang Þýskaland
2  Georg Bröker & Susanne Schantora Þýskaland
3  Petri Jarvinen & Ulla Jarvinen Finnland
4  Bernd Lachenmaier & Sibille Vinzens Þýskaland
5  Markus Volker & Wilhelma Wolff Þýskaland
6  Hans-Juergen Gross & Martina Gross (aka Gbur) Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Markus Grebe & Stephanie Grebe (aka Schikora) Þýskaland
8  Christoph Rummel & Jutta Wießmann Þýskaland
9  Andreas Krause & Karin Saleina Þýskaland
10  Lutz Niebank & Michaela Niebank Þýskaland
11  Achim Hobl & Kerstin Hahn Þýskaland
11  Frederic Saxe & Valerie Weijts Belgía

Fjórðungsúrslit

13  Jörg Heberer & Alexandra Heberer Þýskaland
14  Eugen Gal & Eva Hamann Þýskaland
14  Mike Heirich & Maren Mölleken Þýskaland
14  Luc Vlieghe & Severine Bekaert Belgía
17  Oliver Beetz & Tina Zettelmeier Þýskaland
18  Patrick Fargier & Brigitte Fargier Frakkland
19  Harald Dormann & Anja Dormann Þýskaland
19  Martin Saebi & Anita Gruschka Þýskaland
21  Agostino Coro & Maria Maiorano Belgía
22  Georg Fleischer & Annabel Mak Þýskaland
22  Harald Gritzner & Eva Gritzner Þýskaland
24  Harald Haibl & Barbara Reeh Þýskaland

2. umferð (topp 36)

25  Uwe Möller & Elke Stoltze Þýskaland
26  Mikhail Kotsar & Olga Melnik Rússland
27  Oliver Defren & Gaby Defren Þýskaland
27  Arkadiusz Zajac & Karina Zajac Pólland
29  Robert Zbrzezny & Jolanta Zbrzezna Pólland
30  Holger Bernien & Sylvia Bernien Þýskaland
31  Peter Reinhardt & Heike Reinhardt (aka Corodonoff) Þýskaland
31  Frank Siegert & Cornelia Schicke Þýskaland
31  Robert Soencksen & Silvia Soencksen Þýskaland
34  Helmut Harrer & Alexandra Braun Þýskaland
34  Ramen Sen & Fides Matzdorf England
36  Uwe Wittmann & Sabine Wittmann (aka Dehl) Þýskaland

1. umferð (topp 45)

37  Götz Bierbaum & Maren Bierbaum (aka Muller) Þýskaland
38  Ulrich Conrad & Sibylle Conrad (aka Hepp ) Þýskaland
38  Vitaliy Lakhman & Svetlana Yakovishina Rússland
40  Peter Duschek & Gudrun Duschek Þýskaland
40  Egon Pircher & Lydia Pircher Austurríki
42  Indulis Martinsons & Baiba Martinsone Lettland
43  Frank Kleine & Kerstin Kleine Þýskaland
44  Karl Kopf & Margit Alam Austurríki
45  Alain Rastelli & Michelle Rastelli Frakkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}