Results from 36th Blue Band of the River Spree - IDSF Senior II Standard 21. mars 2008
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

36th Blue Band of the River Spree
Þýskaland - Berlin 21. mars 2008

IDSF Senior II Standard 21. mars 2008

Úrslit

1  Bernd Kiefer & Monika Kiefer Þýskaland
2  Bernd Farwick & Petra Voosholz Þýskaland
3  Michael Lindner & Beate Lindner Þýskaland
4  Claus Halfmeier & Britta Halfmeier Þýskaland
5  Raymond Reimann & Antje Reimann (aka Schulz) Þýskaland
6  Jari Redsven & Anne Redsven Finnland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Alexander Hick & Petra Alexandra Lessmann Þýskaland
8  Wolfgang Koschier & Birgit Koschier (aka Fehrmann) Þýskaland
8  Norbert Schade & Arne Marina Schade Þýskaland
10  Hans Arnold Büscher & Heidi Büscher Þýskaland
10  Roland Taron & Siegrun Taron Þýskaland
12  Holger Kohlschmidt & Sabine Kohlschmidt Þýskaland
13  Dieter Keppeler & Manuela Schraut Keppeler Þýskaland

Fjórðungsúrslit

14  Jouko Leppala & Helja Leppala Finnland
14  Anton Novak & Susanna Novak Austurríki
16  Robert Dub & Sylvia Schäfer-nouza Austurríki
17  Rainer Quenzel & Astrid Quenzel Þýskaland
17  Michael Wierzbicki & Grazyna Wierzbicki Þýskaland
19  Ivone Donello & Daniela Pupin Ítalía
20  Georg Mertens & Mariele Wedam Þýskaland
21  Karl-Heinz Reimann & Vera Krewerth Þýskaland
21  Wilfried Seidel & Annette Seidel Þýskaland
23  Michel Heggen & Tonny Heggen Belgía
23  Manfred Otto & Andrea Otto Þýskaland

3. umferð (topp 48)

25  Jürgen Kosch & Katrin Kosch Þýskaland
25  Jorg Stoffels & Karin Stoffels Þýskaland
27  Peter Fischer & Regina Fischer Þýskaland
27  Rainer Grasmaier & Christine Hiller Þýskaland
27  Hannu Kursu & Suvi Lukkari Finnland
30  Bohumil Cech & Pavla Cech Tékkland
30  Manfred Haerer & Birgit Haerer Þýskaland
32  Jiri Plsek & Jana Plskova Tékkland
33  Erland Feigenbutz & Mania Feigenbutz Þýskaland
33  Horst Otto & Gabriele Otto (aka Junck) Þýskaland
35  Hansjörg Spiecker & Petra Carstensen Þýskaland
35  Marius Torka & Barbara Torka Þýskaland
37  Olaf Paul & Christl Eva Paul (aka Renno) Þýskaland
37  Theodor Rulofs & Eva Rulofs Austurríki
39  Michele Menniello & Cinzia Todini Ítalía
39  Seppo Mustonen & Rita Nevaste Finnland
41  Peter Bruckner & Susanne Stuber-Bruckner Þýskaland
41  Markus Eggert & Angela Nielandt (aka Josteit) Þýskaland
41  Manfred Kerschner & Monica Kügler Austurríki
41  Dario Vignando & Sandra Bomben Ítalía
45  Erich Tremetzberger & Eva-maria Tremetzberger Austurríki
46  Thomas Fiege & Sigrid Fiege Þýskaland
47  Frank Roscher & Kerstin Roscher Þýskaland
48  Thomas Dose & Marlis Dose Þýskaland

2. umferð (topp 81)

49  Dirk Keller & Heidemarie Schulz-Brüsewitz Þýskaland
49  Uwe Vornkahl & Bettina Mangeng Þýskaland
51  Ralf Bode & Mechthild Bode Þýskaland
51  Edgar Kobinger & Lilo Kobinger Þýskaland
51  Wolfgang Dieter Schmitt & Angelika Schmitt Þýskaland
54  Jörg Monse & Beate Monse Þýskaland
54  Volkert Wanner & Franziska Baumgarten Þýskaland
56  Detlev Kox & Martina Ehrhardt Þýskaland
56  Jan Pincsek & Edith Carder (aka Pincsek) Austurríki
56  Rainer Rasper & Judith Rasper Þýskaland
56  Ralf Rösch & Nursen Rösch Þýskaland
56  Erik Winkler & Bettina Winkler Þýskaland
61  Dieter Behnke & Gabi Tasler Þýskaland
61  Wolfgang Drewitz & Eva Mary Kohn Þýskaland
61  Berthold Kröger & Astrid Kröger Þýskaland
64  Gerhard Baier & Ingrid Cloos Þýskaland
64  Tilo Kaiser & Kerstin Kaiser Þýskaland
64  Hans Jürgen Klatt & Susanne Klatt Þýskaland
64  Hilmar Schlager & Sylvia Schlager Þýskaland
68  Stephan Laue & Marion Laue Þýskaland
69  Hans-Peter Mehlau & Ute Mehlau Þýskaland
69  Ekkehard Neumann & Anette Neumann Þýskaland
71  Giuseppe Iannazzi & Silvana Uzzoli Ítalía
71  Gerd Ohnesorge & Helma Ohnesorge Þýskaland
71  Gerhard Winkler & Monika Winkler Þýskaland
74  Wolfgang Wiese & Petra Wiese Þýskaland
75  Karl Kunstfeld & Lilo Kunstfeld Þýskaland
76  Karl Ludwig Glöckner & Heidemarie Glöckner Þýskaland
76  Jurgen Sperwien & Manuela Sperwien Þýskaland
76  Lothar Troesch & Ulrike Troesch Þýskaland
79  Jürgen Klein & Gabriele Klein Þýskaland
79  Michel Müller & Elke Rüffler Þýskaland
79  Jürgen Stahnke & Patricia Stahnke Þýskaland

1. umferð (topp 106)

82  Detlef Hildebrandt & Sabine Hildebrandt Þýskaland
83  Steffen Blunck & Birgit Blunck Þýskaland
83  Thomas Führt & Susanne Steffen (aka Führt) Þýskaland
83  Volker Münch & Petra Münch Þýskaland
86  Karl Hengl & Silvia Schernberger Austurríki
86  Hartmut Schlieker & Helma Schlieker Þýskaland
88  Torsten Flentge & Kerstin Meyer Þýskaland
89  Michael Schneider & Monika Schneider Þýskaland
89  Hans-Jürgen Schulze & Sigrid Schulze Þýskaland
91  Olaf Geisler & Petra Geisler Þýskaland
91  Leo Rein & Ursula Rein Þýskaland
91  Günther Rossmann & Edith Barthold (aka Sander) Þýskaland
91  Detlef Zinnendorf & Andrea Schlüter (aka Grünewald) Þýskaland
95  Georg Haag & Michaela Haag Austurríki
95  Gunnar Wagner & Helga Biernoth Þýskaland
97  Jürgen Seifert & Petra Mansbart Þýskaland
98  Michael Tonko & Sylvia Tonko Þýskaland
99  Rolf Dieter Wand & Dorit Wand Þýskaland
100  Peter Kindler & Cornelia Kindler Þýskaland
100  Ulrich Spreng & Ute Maria Heinz Þýskaland
103  Bernd Dürre & Petra Dietrich (aka Lehmann ) Þýskaland
103  Andreas Koczwara & Anne Koczwara Þýskaland
105  Klaus Wendl & Ruth Wendl Austurríki
106  Günter Andersch & Mechthild Andersch-Gerber Þýskaland
106  Günter Denk & Regina Graf Austurríki
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}