Results from 36th Blue Band of the River Spree - Amateur C Standard 21. mars 2008
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

36th Blue Band of the River Spree
Þýskaland - Berlin 21. mars 2008

Amateur C Standard 21. mars 2008

Úrslit

1  Rainer Pokoj & Ricarda Kissler Þýskaland
2  Christian Spiegel & Carina Hassenewert Þýskaland
3  Ronald Pux & Sabine Pux (aka Möstl) Austurríki
4  Alexander Höller & Elisabeth Margreiter Austurríki
5  Robert Kunz & Viktoria Renpenning Þýskaland
6  Andre Wichmann & Juliane Bagdasarjan Þýskaland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Reinhard Müller & Annett Neumann Þýskaland
7  Sebastian Rost & Anja Lohr Þýskaland
7  Dierick Schröder & Ulrike Kasper Þýskaland
10  Fabian Völz & Christina Ulherr Þýskaland
11  Benjamin Schulze & Sandra Rebentrost Þýskaland
11  Michael Sommerer & Miriam Lindner Þýskaland
13  Maximilian Arlt & Sarah Gentzsch Þýskaland
13  Stefan Gailer & Julia Mildenberger Þýskaland

Fjórðungsúrslit

15  Maximilian Paul & Sonja Richter Þýskaland
15  Christoph Stelzer & Linn Frohse Þýskaland
17  Daniel Mertens & Indra Wetzel Þýskaland
18  Maurizio Bonura & Anna Bonura Þýskaland
18  Sebastian Huth & Alexandra Oly Þýskaland
18  Karsten Voigt & Nicole Biebig Þýskaland
18  Philipp Wortmann & Julia Okatz Þýskaland
22  Peter Schemel & Anja Werner Þýskaland
23  Kushtrim Demolli & Sabrina Haase Þýskaland
23  Marek Ponca & Ewa Drapala Þýskaland
25  Marco Baumann & Julia Roth Þýskaland
26  Chris Krauser & Anne Albe Þýskaland
27  Martin Hotzel & Linda Bleul Þýskaland
27  Simon Zbikowski & Marina Gilfer Þýskaland

2. umferð (topp 52)

29  Klas Hatje & Gesa Ringe Þýskaland
29  Tristan Helwig & Lilli Koch Þýskaland
29  Waldemar Kleinschmidt & Marina Kleinschmidt Þýskaland
29  Andreas Lemm & Janina Reinhardt Þýskaland
33  Andreas Eppleé & Sandra Müller Harboe Þýskaland
33  Markus Kränzel & Desiree Schöndeling Þýskaland
33  Jan Max Reinhardt & Hauke Fenner Þýskaland
33  Christian Roessler & Katharina Dombrowski Þýskaland
37  Martin Just & Pia Kruger Þýskaland
37  Axel Wittmann & Sonja Bahalwan Þýskaland
39  Holger Boelitz & Anja Queißner Þýskaland
39  Jens Hemmerling & Tanja Maske Þýskaland
39  Jochen Luther & Janine Mühlmann Þýskaland
42  Johannes Benedix & Jennifer Reers Þýskaland
42  Christoph Dorber & Cathleen Haake Þýskaland
44  Christoph Wendel & Sarah Engelbrecht Þýskaland
45  Harald Gneiting & Elke Gneiting Þýskaland
45  Robert Kromberg & Romy Becker Þýskaland
45  Claudio Di Lorenzo & Anne Kisser Þýskaland
45  Tobias Neugebauer & Erika Aretz (aka Neugebauer ) Þýskaland
49  Mathias Buhrow & Manuela Rudolph Þýskaland
50  Sebastian Gemmecke & Hanne Lucas Þýskaland
50  Sebastian Wagner & Janina Everding Þýskaland
52  Tim Ramke & Ramona Reich Þýskaland

1. umferð (topp 99)

53  Florian Schmidbauer & Yvonne Leschner Þýskaland
53  Alexander Stang & Anna Gerich Þýskaland
55  Marcus Buchel & Yvonne Seidel Þýskaland
55  Thorsten Hambörger & Susanne Krummrei Þýskaland
55  Sebastian Sennewald & Cornelia Kowtsch Þýskaland
55  Marco Walz & Kay-yvonne Campe Þýskaland
60  Andreas Koelen & Suzanne Koelen (aka Hofmiller) Þýskaland
60  Florian Pickart & Katharina Lamp Þýskaland
60  Johannes Prodinger & Monika Buchberger Austurríki
60  Alexander Schmalz & Ina Groß Þýskaland
64  Fabian Becker & Vera Wackeren Þýskaland
64  Thiemo Meyer & Sarah Engels Þýskaland
64  Sven Overbeck & Christiane Rössner Þýskaland
67  Matthias Gehre & Stefanie Schlegel Þýskaland
67  Thomas Stark & Julia Hertel Þýskaland
67  Daniel Wothe & Galina Konovalova Þýskaland
70  Carsten Euler & Katharina Wilmsen Þýskaland
70  Christoph Kämmerer & Andrea Koppers Þýskaland
70  Thomas Keßler & Katrin Daniel Þýskaland
70  Michael Kielburger & Verena Tophofen Þýskaland
70  Manuel Maier & Dorothea Wolf Þýskaland
70  Uwe Schnellrath & Brigitte Ulrichs Þýskaland
70  Peter Schumann & Agnes Schumann Þýskaland
77  Claas Benner & Mareike Rösler (aka Gabriel) Þýskaland
77  Corbinian Butz & Sabine Lonitz Þýskaland
77  Thorsten Grigat & Meike Burian Þýskaland
77  Thomas Metje & Constanze Fierenz Þýskaland
77  Gerald Schneider & Melanie Aigner Austurríki
82  Tom Henschel & Sandra Flierl Þýskaland
82  Robert Liebers & Franziska Grube Þýskaland
82  Marcus Meinhardt & Lena Flamm Þýskaland
82  Christoph Preiss & Nadine Fischer Austurríki
82  Philipp Reichert & Julia Hoffmann Þýskaland
87  Daniel Althoff & Madeleine Prell Þýskaland
87  Tobias Euler & Sylvia Beckers Þýskaland
87  Stefan Kos & Katharina Pils Þýskaland
87  Lars Rattig & Andrea Schluter Þýskaland
87  Rico Von Ziegler & Eileen Raschdorff Þýskaland
92  Björn Lünert & Johanna Marten Þýskaland
92  Uwe Wernz & Silke Bentzinger Þýskaland
95  Sören Bankrath & Daniela Weber Þýskaland
96  Sonke Haseloh & Sandra Meyrowitz Þýskaland
96  Thomas Lorgi & Tina Lorgi Þýskaland
96  Torsten Preissner & Carolin Euler Þýskaland
96  Oliver Schweer & Liliya Azvolynska Þýskaland
100  Sebastian Bigdon & Geraldine Kaiser Þýskaland
100  Mario Illinger & Stephanie Stock Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}