Results from 36th Blue Band of the River Spree - Amateur B Latin 23. mars 2008
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

36th Blue Band of the River Spree
Þýskaland - Berlin 21. mars 2008

Amateur B Latin 23. mars 2008

Úrslit

1  Dimitriy Macrinici & Rosa Schuler Þýskaland
2  Stefan Herzog & Cornelia Kreuter Austurríki
3  Michael Urban & Laura Kohout Þýskaland
4  Bernhard Gschwandtner & Anita Pohl Austurríki
5  Eduard Kremen & Elena Kremen (aka Kementschutskaja ) Þýskaland
6  Raphael Gross & Sabrina Letzel Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Felix Kostyrok & Stephanie Abraham Þýskaland
8  Oliver Esser & Eugenia Diarra Þýskaland
9  Thomas Kurz & Angelika Bernhofer Austurríki
10  Thomas Müllner & Maria Grosslercher Austurríki
11  Jan Phillip Dethloff & Anna Schulze Þýskaland
12  Daniel Schwingenheuer & Katharina Sattelmeier Þýskaland

Fjórðungsúrslit

13  Christian Spiegel & Carina Hassenewert Þýskaland
14  Markus Postera & Isabelle Ciomber Þýskaland
15  Frederik Kaul & Carina Noack Þýskaland
15  David Steindl & Katharina Grabitzer Þýskaland
17  Erwin Acs & Sabrina Kolb Þýskaland
17  Marc Benjamin Fellbusch & Anna Schnekker Þýskaland
19  Simon Zbikowski & Marina Gilfer Þýskaland
20  Alexsander Hildebrandt & Tatjana Eichler Þýskaland
20  Christian Spiegl & Anna Vokhmyakova Þýskaland
22  Larsole Rühmann & Juliane Schulze Þýskaland
23  Johannes Wetscher & Alexandra von Jagemann Þýskaland

3. umferð (topp 36)

24  Jan Neumann & Ulrike Mittermeier Þýskaland
24  Christian Schlüer & Daniela Mitter Þýskaland
26  Markus Caspers & Daria Knopp Þýskaland
26  Stefan Epping & Ines Behrendt Þýskaland
28  Eduard Kats & Rebecca Schone Þýskaland
28  Carl-christoph Müller & Nadine Drawert Þýskaland
28  Alexander Stang & Anna Gerich Þýskaland
31  Stefan Woisin & Nadine Scheitz Þýskaland
32  Finn-hendrik Schmidt & Veronika Heinz Þýskaland
33  Christian Prohaska & Blanca Penner Þýskaland
34  Björn Wiechmann & Jasmin Kaca Þýskaland
35  Serge Dagilew & Kristina Kasanzev Þýskaland
36  Deniz Atamann & Marika Baur Þýskaland

2. umferð (topp 58)

37  Philipp Brusendorf & Nina Kozubski Þýskaland
37  Boris Golubovic & Hannah Busch Þýskaland
37  Ralf Lambertz & Saskia Sparke Þýskaland
37  Niko Maier & Franziska Lefeber Þýskaland
37  Torsten Schmidt-schauerte & Mareike Müller Þýskaland
42  Michael Kirsebauer & Lisa Kirsebauer Þýskaland
42  Gerald Kunzmann & Leonie Holzinger Þýskaland
44  Christian Paschek & Sonja Schlosser Þýskaland
44  Michael Schwarze & Kathrin Wachshofer Þýskaland
46  Stefan Sixt & Christiane Schopf Austurríki
47  Gleb Belov & Felicitas Timmler Þýskaland
47  Matthias Schilling & Desiree Mate Þýskaland
49  Robert Kovas & Svenja Dürr Þýskaland
49  Reinhard Müller & Annett Neumann Þýskaland
51  Igor Akalowski & Jessica Weiske Þýskaland
51  Marco Klapötke & Anne Steinmann Þýskaland
51  Andreas Simon & Karolin Knost Þýskaland
51  Eike Wenzel & Nadine Munch Þýskaland
55  Torsten Drewes & Johanna Voß Þýskaland
56  Jobst Stegmann & Imke Teuchert Þýskaland
57  Florian Rüttinger & Khira Heier Þýskaland
58  Marc Niwolik & Sabrina Torke Þýskaland

1. umferð (topp 114)

59  Sebastian Foppe & Tatjana Berg Þýskaland
59  Mark Geppert & Andrea Matthies Þýskaland
59  Axel Wittmann & Sonja Bahalwan Þýskaland
59  Martin Wolf & Karin Waldinger Þýskaland
63  Li Ai & Anna Byelgorodska Þýskaland
63  Tobias Fischer & Martina Diemann Þýskaland
63  Sascha Timmen & Ann-christin Lautz Þýskaland
66  Jens Vogelgesang & Franziska Vogelgesang (aka Queck) Þýskaland
66  Karsten Voigt & Nicole Biebig Þýskaland
68  Björn Clausen & Linda Bernau Þýskaland
68  Max Forster & Angie-luise Jordan Þýskaland
68  Mathias Morzek & Juliane Volke Þýskaland
68  Denis Weber & Nadin Weber Þýskaland
72  Andre Bartol & Michelle Ohlendorf Þýskaland
72  Maximilian Horst & Katrin Horst Þýskaland
72  Timo Pagel & Sabrina Jagow Þýskaland
75  Martin Bewersdorf & Julia Michelsen Þýskaland
75  Dirk Ladenstein & Jennifer Klute Þýskaland
75  Christoph Preiss & Nadine Fischer Austurríki
75  David Schoen & Christina Von Nordheim Þýskaland
75  Stefan Trubswetter & Daniela Hoffmann Þýskaland
75  Florian Zimmer & Julia Bach Þýskaland
81  Forian Habison & Manuela Szihn Austurríki
81  Florian Schmidbauer & Yvonne Leschner Þýskaland
81  Bjorn Semmrich & Nicole Nagelschmidt Þýskaland
81  Alexander Willesch & Daniela Corbett Þýskaland
85  Tobias Lehmann & Beatrice Arndt Þýskaland
86  Kevin Holzhüter & Olga Schweizer Þýskaland
86  Stefan Joeres & Vanessa Meier Þýskaland
86  Johannes Sitnikow & Evgeniya Krantvays Þýskaland
89  Christian Holle & Janina Harms (aka Bach) Þýskaland
89  Marcus Korndorfer & Rebecca Reichards Þýskaland
89  Manuel Maier & Dorothea Wolf Þýskaland
92  Kai Griesbacher & Margit Lammel Þýskaland
92  Christian Koop & Janina Hartmann Þýskaland
92  Patrick Löhr & Ilka Reinhardt Þýskaland
92  Michael Prigozin & Kerstin Pötzsch Þýskaland
92  Benjamin Schröder & Stephanie Liebig Þýskaland
97  Alexander Von Biberstein & Saskia Stark Þýskaland
97  Marcel Halwass & Anja Koltermann Þýskaland
97  Stefan Holz & Kendra Zejer Þýskaland
97  Jörg Hendrik Kappes & Susanne Jung Þýskaland
97  Stefan Saling & Brigitte Veselka Þýskaland
102  Florian Wolff & Franziska Wolff Þýskaland
103  Moritz Frommolt & Ilka Paulß Þýskaland
103  Michael Neuss & Stephanie Namyslo Þýskaland
105  Torben Franz & Inga Dietz Þýskaland
105  Mike Schmiedel & Anna Figiel Þýskaland
107  Sebastian Hackl & Manuela Veriho Þýskaland
107  Patrick Kehren & Daniela Klaumunzer Þýskaland
107  Thomas Schmid & Marion Seidl Þýskaland
110  Roland Tines & Heidrun Puskas Þýskaland
111  Marco Blickensdorf & Franziska Dempe Þýskaland
111  Marco Brüser & Christine Tovar Þýskaland
111  Chris Krauser & Anne Albe Þýskaland
114  Robert Kinnl & Teresa Kästenbauer Austurríki
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}