Results from 35th Blue Band of the River Spree - Amateur A Latin 8. apríl 2007
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

35th Blue Band of the River Spree
Þýskaland - Berlin 6. apríl 2007

Amateur A Latin 8. apríl 2007

Úrslit

1  Denis Tyagunov & Denise Herber Þýskaland
2  Alexandr Chudin & Kssenija Krasnitzkaja Þýskaland
3  Christoph Wallner & Ramona Vermöhlen Þýskaland
4  Pascal Reymann & Lorena Meli Þýskaland
5  Marius Eckert & Franziska Freyer Þýskaland
6  Jan-erik Michelsen & Freia Schwertfeger Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Dierick Schröder & Ulrike Kasper Þýskaland
8  Andreas Cibis & Olga Woltschanski Þýskaland
9  Tobias Wozniak & Katharina Willberg Þýskaland
10  Christian Büning & Natalya Kudryavtseva Þýskaland
10  Dmitrij Margowzew & Alessja Sapadenskaja Þýskaland
12  Zsolt Raczpali & Nicola Niesl Þýskaland

Fjórðungsúrslit

13  Marcel Golling & Vera Bataklieva Þýskaland
14  Andre Wichmann & Juliane Bagdasarjan Þýskaland
15  Robert Kunz & Viktoria Renpenning Þýskaland
18  Maximilian Dommermuth & Hannah Kleinhans Þýskaland
18  Björn Friedrich & Karina Schmidt Þýskaland
18  Andreas Jessen & Fabiola Strelow Þýskaland
19  Jan Lingemann & Kristina Podszus Þýskaland
21  Viktor Schleining & Teona Kavzharadze Þýskaland
21  Jacky Tabone & Maren Sophia Rost Þýskaland
22  Sebastian Görtz & Alena Babina Þýskaland
24  Julian Renpenning & Katharina Dams Þýskaland
24  Sebastian Triebel & Michaela Kemnitzer Þýskaland

2. umferð (topp 48)

27  Christian Cantzler & Melanie Bauernhansl Þýskaland
27  Thibault Denis & Franziska Vosseler Þýskaland
27  Thomas Holzinger & Pia Sulzbacher Þýskaland
31  Mauritius Dalelane & Josephine Steininger Þýskaland
31  Jan Knoll & Julia Herschel Þýskaland
31  Markus Kohler & Vanessa Ambacher Þýskaland
31  Walter Wolf & Jenny Singh-Muller (aka Jähne ) Þýskaland
32  Felix Keller & Anne Wienhold Þýskaland
33  Dominik Gleisl & Elena Tykhonova Þýskaland
36  Frank Puchta & Melanie Hoppe Þýskaland
36  Michael Strasser & Natalie Fellner Þýskaland
36  Danylo Syednov & Kristina Kowaljow Þýskaland
37  Robert Kranz & Maria Hirnich Þýskaland
38  Andre Radon & Marina Ederer Þýskaland
39  Mike-etienne Heinrich & Isabel Gundlach Þýskaland
41  Rafael Jucha & Andrea Kleist Þýskaland
41  Maximilian Scheuermann & Carolin Drescher Þýskaland
42  Peter Chen & Ursula Robl Austurríki
44  Vitalis Steiner & Inna Klein (aka Schneider ) Þýskaland
44  Daniel Tenhagen & Andrea Doeven Þýskaland
48  Noel Borchardt & Loredana Cosenza Þýskaland
48  Peter Brunzel & Janina Wrede Þýskaland
48  Dimitrios Nicolos & Jacqueline Jania Þýskaland
48  Sebastian Stölmacker & Marina Forster Þýskaland

1. umferð (topp 92)

50  Martin Hartmann & Christina Hannappel Þýskaland
50  Tobias Kugellis & Raffaela Kruse Þýskaland
51  Christian Pohl & Luise Gantenbein Þýskaland
57  David Gessert & Nadine Thierfelder Þýskaland
57  Georg Jansen & Maria Blockus Þýskaland
57  Leroy Martin & Anna Vogel Þýskaland
57  Sebastian Meyer & Susann Jehnichen Þýskaland
57  Lutz Niebank & Michaela Niebank Þýskaland
57  Markus Oehlerich & Bettina Seidl Þýskaland
62  Tobias Blödner & Anja Rudat Þýskaland
62  Giuseppe Gangemi & Daniela Simon Þýskaland
62  Sven Jastrow & Antje Beckmann Þýskaland
62  Alexander Ryltsev & Irina Weigel Þýskaland
62  Christian Spiekermann & Stefanie Hilbert Þýskaland
64  Adrian Obladen & Nadine Oeser Þýskaland
64  Christian Platz & Anja Pritzsche Þýskaland
68  Rainer Choinatzki & Jessica Küster Þýskaland
68  Bjorn Paffen & Laura Giustiniano Þýskaland
68  Hendrik Rottlander & Larissa Puhlmann Þýskaland
68  Enrico Tschöpel & Annika Siems Þýskaland
69  Jan Ehlers & Melanie Ehlers (aka Fromme) Þýskaland
70  Bjorn Wachsmuth & Natascha Wachsmuth Þýskaland
71  Florian El-amir & Patricia Müller Þýskaland
72  Oscar Zach & Astrid Drexler Þýskaland
73  Johannes Faber & Kerstin Poppe Þýskaland
75  Mathias Arnhold & Anne Pawlas Þýskaland
75  Maxim Vassilev & Ekaterina Garbina Þýskaland
79  Kai Arnold & Teresa Tyll Þýskaland
79  Henning Badrow & Anne Knorr Þýskaland
79  Christopher Buchmann & Wiebke Schlabohm Þýskaland
79  Andreas Saemann & Anja Koch Þýskaland
84  Bjorn Biermann & Melanie Streiter Þýskaland
84  Frank Drenda & Vicky Brückner Þýskaland
84  Sven Steffen Gehring & Stefanie Balschukat Þýskaland
84  Rene Herrmann & Inga Meyer Þýskaland
84  Benjamin Kirschner & Irina Romm Þýskaland
85  Patrick Domburg & Nadine Domburg Þýskaland
86  Steven Krzenciessa & Sabrina Hartwich Þýskaland
91  Oliver Borchard & Regine Ratke (aka Borchard ) Þýskaland
91  Mike Heirich & Maren Mölleken Þýskaland
91  Sven Langer & Julia Boegel Þýskaland
91  Manuel Müller & Anne Luise Geimer Þýskaland
91  Manuel Schuchardt & Vanessa Grunwitz Þýskaland
92  John Alberts & Leefke Weichselbaum Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}