Results from 2nd King's Cup 2011 - WDSF International Open Latin 7. ágúst 2011
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

2nd King's Cup 2011
Tæland - Bangkok 7. ágúst 2011

WDSF International Open Latin 7. ágúst 2011

Úrslit

1  Andrei Zaitsev & Anna Kuzminskaya Rússland
2  Martino Zanibellato & Michelle Abildtrup Danmörk
3  Sergey Tatarenko & Viktoria Tatarenko (aka Lyschinska) Þýskaland
4  Klemen Prasnikar & Alexandra Averkieva Slóvenía
5  Vjaceslavs Visnakovs & Tereza Kizlo Lettland
6  Zufar Zaripov & Anna Ludwig-Tchemodourova Austurríki
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [33] Joonas Piippola & Laura Wimmer Finnland
8  [22] Joel Lopez & Kristina Bespechnova Spánn
9  [13] Denys Popov & Darya Ryzhonina Rússland
10  [12] Sergey Gusev & Anastassia Usoltseva Rússland
11  [9] Zsolt Sandor Cseke & Ioana Diana Degau Rúmenía
12  [2] Csaba László & Anna Mikes Ungverjaland

Fjórðungsúrslit

13  [22] Julian Tocker & Annalisa Zoanetti Írland
14  [16] Gerald Jamili & Cherry Clarice Parcon Filips Eyjar
15  [13] Vladimir Shelomitskiy & Olga Shelomizkaia Rússland
16  [8] Evgeny Kotov & Valeria Skosyrskaya Rússland
16  [8] Theerawut Thommuangpak & Phuthinat Khanitnusorn Tæland
18  [7] Michael Angelo Marquez & Stephanie Sabalo Filips Eyjar
19  [5] Pavel Krivonogov & Yana Minaeva Rússland
19  [5] Georgy Tretiakov & Alyona Sentyabreva Úsbekistan
19  [5] Jian Xiong & Liu Yiling Kína
22  [4] Yong Kun Long & Ji Wei Kína
23  [2] Sum Chun Ng & Wai Yi Lam Hong Kong
24  [1] Shinawat Lergon & Kanokrat Karujid Tæland

2. umferð (topp 48)

25  [32] Chan Hing Wei & Lai Ki Tin Hong Kong
26  [31] Jin Sun Park & Yea Jin Park Suður-Kórea
27  [26] Bandit Chaimuti & Nethathai Chaimuti Tæland
27  [26] Crisanto Parado & Ashley Nichole Luna Filips Eyjar
29  [21] Yo Han Jun & Lee Do He Suður-Kórea
30  [20] John Victor Hamman & Celiai Botha Suður Afríka
31  [19] Izzat Rajabov & Zoya Boldova Úsbekistan
32  [18] Wenyao Cai & Jiang Bingrong Kína
33  [12] Kyung Chan Lee & Chea Hee Park Suður-Kórea
34  [11] Chua Zjen Fong & Evon Chong Malasía
35  [9] Filipp Yaganov & Veronika Kan Úsbekistan
36  [8] Hin Ting Lam & Chan Chui Mei Hong Kong
36  [8] Sathaporn Raktoum & Krittaporn Manasuth Tæland
38  [7] Tomoya Kawashima & Matsuri Kojima Japan
39  [6] Fong Waikin & Umei Kok Makaó
40  [5] Seung Jun Jeong & A Ra Ko Suður-Kórea
41  [4] Yuriy Nagay & Anastasiya Buhtoyarova Úsbekistan
42  [3] Ki Seok Kim & Sul Ki Kang Suður-Kórea
42  [3] Woo Jin Kim & Woo Jin Lee Suður-Kórea
42  [3] Patiphak Punyaphoontrakul & Kornkamol Wiriyayodyiam Tæland
45  [2] Thiarawit Bupphaves & Nachapim Supanimittrakul Tæland
46  [1] Supiroon Kluaypa & Marisa Laothammajak Tæland
46  [1] Chong Aik Lim & Riane Low Singapúr
48  Saoharit Thanlawan & Nichkamol Ketpong Tæland

1. umferð (topp 69)

49  [31] Ekkaphan Kapphiang & Kanyarat Thongsuk Tæland
49  [31] Dinh Ngoc Tu & Nguyen Thu-hien Víetnam
51  [26] Tuck Siriwan & Thanisa Krotsin Tæland
51  [26] Tom Tsai & Beata Wu Tævan
53  [25] Parithat Thaithale & Oraphan Phongkitkarun Tæland
54  [22] Gisbert Igaya & Cynthia Ednilao Filips Eyjar
55  [15] Wan Man Ho Gordon & Ng Ka Hei Hong Kong
56  [14] Jonathan Fam & Yin Ying Lee Malasía
57  [13] Ruchagon Charernsup & Achiraya Sirirat Tævan
58  [12] Ho Sum Yuen & Lok Wa Laura Leung Hong Kong
59  [7] Nattapat Runglaksa & Nartnalin Ruangsuttrakarn Tæland
60  [2] Titiwat Janmak & Rukcharin Paiboonattakit Tæland
61  [1] Ang Han Siong & Hong Hui Jun Malasía
62  Wanchaloem Chinwong & Tanyasiri Sriprapat Tæland
62  Russell Lim Liang & Esther Foo Malasía
62  Lee Yau Loeng & Abigail Cheong Malasía
62  Lim Yee Loon & Lam Li En Malasía
62  Rattikorn Reungkun & Nontawan Pimpoklang Malasía
62  Chiu Xian Siang & Grace Tan Singapúr
62  Vince Tan & Tracy Goh Singapúr
62  Randell Lim Xiu Zhen & Cindy Chung Sin Yee Malasía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}