Results from 2nd Grand-Prix de la ville Esch/Alzette - IDSF Senior Open Standard 5. júní 2004
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

2nd Grand-Prix de la ville Esch/Alzette
Lúxemborg - Esch/Alzette 5. júní 2004

IDSF Senior Open Standard 5. júní 2004

Úrslit

1  Stefano Bernardini & Stefania Martellini Ítalía
2  Vladimir Scherbakov & Natalia Ovcharenko Rússland
3  Guido Pellegrini & Angela Petrini Ítalía
4  Giorgio Morniroli & Viviana Baia Ítalía
5  Eric Voorn & Charlotte Voorn Holland
6  Stefan Kolip & Inge Kolip Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Walter Valenta & Irmtraud Maurer Austurríki
8  Aldo Capitani & Michela Ferraris Ítalía
9  Claus Halfmeier & Britta Halfmeier Þýskaland
10  Jürgen Stein & Karin Streckeisen Sviss
11  Bernd Ketturkat & Sandra Ketturkat Þýskaland
12  Fred Lavin & Annette Lavin Þýskaland
13  Andrea Petaccia & Stefania Sabini Ítalía

Fjórðungsúrslit

14  Roland Holub & Eleonore Holub (aka Gerl) Austurríki
15  Jürgen Beck & Martina Ball Þýskaland
16  Robert Dub & Sylvia Schäfer-nouza Austurríki
17  Frank-Michael Weiler & Gabriella Kläser-weiler Þýskaland
18  Thomas Weirich & Ingrid Weirich Þýskaland
19  Uwe Timrott & Isolde Förtsch Þýskaland
20  Pascal Bey & Mercedes Bey Frakkland
21  Ronny Romijn & Anne Romijn Holland
22  Martin Braun & Betina Braun Þýskaland
23  Michel Heggen & Tonny Heggen Belgía
24  Frans Seij & Boukje Seij Holland

2. umferð (topp 36)

25  Holger Eissing & Birgit Bogaerts Þýskaland
25  Richard Funnell & Jenny Funnell England
25  Gunther Nagel & Antje Nagel Þýskaland
28  Uwe Hans & Christine Hans (aka Jörg) Þýskaland
29  Jaap Willemstein & Marianne Willemstein Holland
30  Jean Yves Murzin & Christine Murzin Frakkland
31  Rudiger Seeger & Beatrix Lilienthal Þýskaland
32  Franz Peter Schwindling & Cornelia Schwindling Þýskaland
33  Christian Hoffmann & Martine Hoffmann Frakkland
33  Jörg Holzhäuser & Petra Holzhäuser Þýskaland
35  Philippe Valade & Sylvie Van Mullem Frakkland
36  Werner Theis & Marianne Theis Þýskaland

1. umferð (topp 50)

37  Edgar Kobinger & Lilo Kobinger Þýskaland
38  Gunther Müller & Petra Wagner Þýskaland
39  Daniel Kössler & Angela Kössler Austurríki
40  Josef Feltes & Petra Feltes Þýskaland
41  Herbert Wunderle & Yvonne Rücker Wunderle Þýskaland
42  Gerd Breinig & Sabine Rupp Þýskaland
43  Wolfgang Richter & Cornelia Richter Þýskaland
44  Jörg Saalmann & Kerstin Kobluhn Þýskaland
45  Wolfgang Wedam & Regina Krol Þýskaland
46  Andreas Krönchen & Annegrete Krönchen Þýskaland
47  Günther Lutz & Monika Lutz Þýskaland
47  Michel Müller & Katy Müller-kriegel Þýskaland
47  Fon Van De Riet & Marga Van De Riet Holland
50  Claude Bonneau & Jeanine Bonneau Frakkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}