Results from 2nd Central Regional Selection Class B - Youth B1 Latin 9. febrúar 2008
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

2nd Central Regional Selection Class B
Ítalía - Foligno 9. febrúar 2008

Youth B1 Latin 9. febrúar 2008

Úrslit

1  Oleh Sokyrka & Giorgia Formisano Ítalía
2  Luca Mazzi & Rebecca Gabrielli Ítalía
3  Nicolo Galanti & Flavia Calcioli Ítalía
4  Tiziano Lucidi & Giada Antonelli Ítalía
5  Thomas Maliziola & Flavia Caprara Ítalía
6  Amabile Casamonica & Jessica Pulcinelli Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Antonello Vaccaro & Giulia Farina Ítalía
8  Antonello Catania & Ilenia Bonetti Ítalía
8  Alessandro Cesaretti & Francesca Ciucci Ítalía
8  Antonio Valerio & Laura Villani Ítalía
11  Lucio D'alessandro & Luigia D'alessandro Ítalía
12  Francesco Di Rienzo & Ilenia Rosati Ítalía

Fjórðungsúrslit

13  Simone Gervasio & Eleonora Mecali Ítalía
14  Nicola Maccioni & Margherita Pischedda Ítalía
14  Michael Milli & Virginia Morelli Ítalía
16  Marco Fioravanti & Sabrina Rossetti Ítalía
16  Salvatore Geremia & Chiara Spallone Ítalía
16  Lorenzo Mariani & Maria Viola Ítalía
19  Giuseppe Lo Presti & Roberta Battaglia Ítalía
20  Enrico Albanesi & Marika Carducci Ítalía
20  Andrea Baluganti & Serena Sicilia Ítalía
20  Marcello Mecocci & Letizia Turchetta Ítalía
23  Mirko D'ermo & Deborah Fusco Ítalía
24  Andrea Mattarelli & Beatrice Tiberia Ítalía

1. umferð (topp 32)

25  Matteo Fratarcangeli & Tanja Lepri Ítalía
25  Roberto Ranfa & Cristina Santi Ítalía
27  Alex Cordisco & Brenda Pagano Ítalía
27  Andrea Riganelli & Valentina Scarcella Ítalía
29  Marco Martello & Tatiana Ciarmatori Ítalía
30  Marco Orlandi & Beatrice Lazzerini Ítalía
30  Pietro Topini & Roberta Tanzariello Ítalía
32  Valerio Cuccuru & Martina Braccini Ítalía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}