Results from 23. German Open Championships - Youth Standard 20. ágúst 2009
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

23. German Open Championships
Þýskaland - Stuttgart 18. ágúst 2009

Youth Standard 20. ágúst 2009

Úrslit

1  Yuri Soldatov & Irina Gogoladze Rússland
2  Jacek Jeschke & Wiktoria Wior Pólland
3  Igor Kruglov & Olga Scherbina Rússland
4  Viktor Burchuladze & Valeriya Ryabova Rússland
5  Luca Balestra & Krizia Balestra Ítalía
6  Ilya Mazurov & Svetlana Tikhonova Rússland
7  Kamil Pucko & Magdalena Kaminska Pólland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Andrey Kitsun & Yuliya Krepchuk Hvíta-Rússland
9  Dariusz Mycka & Hanna Zudziewicz Pólland
10  Ronalds Abols & Santa Vitenberga Lettland
11  Konstantin Gorodilov & Emma-Leena Koger Eistland
11  Cristian Radvan & Tatiana Silvestrova Moldovía
13  Paul Reinolt & Madli Pappa Eistland

Fjórðungsúrslit

14  David Moretti & Francesca Sfascia Ítalía
15  Matteo Lumetta & Carlotta Liardi Ítalía
16  Maurizio Benenato Cono & Svetlana Kostenko Ítalía
16  Valts Liepnieks & Daniela Diure Lettland
18  Benjamin Calkar & Signe Busk Danmörk
18  Wojciech Jeschke & Maja Barczuk (aka Mlynek) Pólland
18  Dmitri Kolobov & Kristiina Reinfeldt Eistland
21  Karlis Treijs & Veronika Dedjajeva Lettland
22  Michelangelo Longo & Maria Longo Ítalía
22  Valeriy Pavlov & Karolina Maevskaya Rússland
24  Gerds Ivuskans & Beate-katrina Zeltina Lettland
25  Salvio Tubelli & Carmen Palma Ítalía

3. umferð (topp 49)

26  Iaroslav Bieliei & Elizaveta Mokeeva Úkraína
27  Vladimir Besarab & Ecaterina Petrova Moldovía
27  Alex Gerlein & Karolina Bauer Þýskaland
27  Valeriu Ursache & Tatiana Scheghiriova Moldovía
30  Giuseppe Di Napoli & Rosa Anna Paone Ítalía
31  Giuseppe Bonafede & Selenia Rossetti Ítalía
31  Evgeniy Kuznetsov & Ekaterina Polevtsova Rússland
31  Rares Laurentiu Soponar & Alice Alexandra Rusznyak Rúmenía
34  Romas Alijevas & Raminta Aukituolyte Litháen
34  Filipp Borisenok & Mariya Patratiy Rússland
34  Bartlomiej Szkutnik & Alicja Minkiewicz Pólland
37  Leonid Akulenko & Ekaterina Bykova Rússland
37  Maxim Sosunov & Viktoriya Iuleva Þýskaland
39  Vadim Maslov & Yana Cherepanova Rússland
40  Roberto Noschese & Luisa Improda Ítalía
41  Edgaras Baltaragis & Evelina Kalkauskaite Litháen
41  Ioan Bogdan Talpiga & Ana Mirela Talpiga Rúmenía
41  Denis Vieru & Lada Honcharenko Moldovía
44  Minato Kojima & Megumi Morita Japan
44  Jan Skuhravy & Dominika Bergmannova Tékkland
46  Valeri Wolf & Ksenia Makhortova Þýskaland
47  Long Qi Yu & Audrey Anne Siegel Kína
48  Li Zhao-lin & Yang Lin Kína
49  Aleksandr Samosyuk & Sofya Aksenchik Hvíta-Rússland

2. umferð (topp 96)

50  Nicolo Galanti & Flavia Calcioli Ítalía
50  Alexandru Pogor & Irina Visinskaya Moldovía
50  Rami Schehimi & Lilli Hils Þýskaland
53  Gundars Kalnins & Madara Freiberga Lettland
53  Gabrielius Sasnauskas & Aine Juzenaite Litháen
53  Stefan Varlan & Natalia Luchiv Moldovía
53  Tadas Zgirskis & Urte Januskeviciute Litháen
57  Michal Hornicek & Yana Grishchenko Tékkland
57  Alexander Stendel & Jasmin Ringwelski Þýskaland
57  Tobiasz Uniejewski & Izabela Skierska Pólland
57  Robert Veskus & Kristiina Prants Eistland
61  Andrey Akhmetshin & Jurga Gustaite Litháen
61  Jan Borecki & Anna Khrycheva Pólland
63  Alexander Borisov & Ksenia Aleksandrova Rússland
63  Rafal Kijek & Nicole Krawczyk Pólland
63  Vladislav Korotchenko & Anna Shevliakova Rússland
63  Jannick Pedersen & Charlotte Rikke Christiansen Danmörk
63  Artjom Potapow & Mai Mentzoni Þýskaland
68  Ludek Horeni & Veronika Volkova Tékkland
68  Marius Toperczer Muresan & Sandra Sorensen Danmörk
68  Frank Zegels & Danique Zegels Holland
71  Vladimir Capcelea & Marina Pinzaru Moldovía
71  Bartlomiej Hofman & Dominika Ryffa Pólland
71  Krzysztof Szostek & Malgorzata Kowalik Pólland
74  Aleksandr Klimkin & Yana Yakubova Rússland
74  Viacheslav Korovin & Tatyana Rogacheva Rússland
76  Matteo Basili & Debora Mobili Ítalía
76  Jakub Havlicek & Veronika Jirku Tékkland
76  Jonas Kazlauskas & Jasmine Chan England
79  Calin Rusnac & Andreea Hogea Rúmenía
80  Nikolai Iliev & Jasmin Pocknell Finnland
80  Stanislav Kestel & Virginie Primeau Kanada
80  Vlad Paslariu & Eszter Pop Rúmenía
80  Errol Williamson & Christine Hojmark Thomsen Danmörk
84  Istvan Bencze & Katinka Szasz Rúmenía
84  Rosario Ciranni & Francesca Fanisio Ítalía
84  Timofey Kulikov & Olga Gandembul Rússland
84  Kristaps Melko & Inara Eline Balina Lettland
84  Rares Moldovan & Andra Galben Rúmenía
89  Boris Basin & Elizaveta Monikaynen Rússland
90  Dominykas Granskas & Kotryna Petrosiute Litháen
91  Vladimir Zubov & Evgeniya Bystrova Rússland
92  Karl Andres Saul & Gerli Vinkel Eistland
93  Dmitriy Bayanov & Alina Dichka Rússland
94  Enrico Agovino & Annalisa Buono Ítalía
94  Henry Puusepp & Laura Puusepp Eistland
96  Sergey Kravchenko & Kseniya Garaeva Rússland

1. umferð (topp 169)

97  Vit Domorad & Tereza Ripova Tékkland
97  Artem Gaylit & Elizaveta Shibaeva Hvíta-Rússland
97  Milan Martinek & Katerina Krejcikova Tékkland
100  Jacopo Casotto & Francesca Gambalonga Ítalía
100  Roman Gerbey & Ganna Poberezhnyk Úkraína
100  Daniel Artur Kolosin & Alexandra Elert Þýskaland
100  Anatoly Novoselov & Ilona Cutenco Þýskaland
104  Moritz Krauter & Franziska Rauschenberger Þýskaland
105  Christopher Costea & Angelika Mkrtchjan Þýskaland
105  Sebastian Rutkowski & Arletta Wyzlic Pólland
107  Felix Kunkel & Isabell Lehmann Þýskaland
107  Nikita Maksimov & Polina Pavlova Rússland
109  Sergey Litvinov & Yaroslava Sokolova Rússland
109  Fransesco Pasqua & Rosaria Pasqua Ítalía
109  Vytautas Viluckis & Ieva Pocyte Litháen
109  Valtteri Virtanen & Heidi Karppanen Finnland
113  Oleksandr Savchenko & Anna Cherney Úkraína
114  Benjamin Böhme & Ina Gröbe Þýskaland
114  Mihai Marius Gherasim & Gratiela Terlai Rúmenía
114  Aleksandr Zhimalov & Darya Kartyshova Rússland
117  Dmitry Oleynikov & Alina Agarkova Rússland
118  Salvo Gianino & Erika Rocca Ítalía
118  Daniel Jurca & Katerina Krakowkova Tékkland
120  Alexander Karst & Sarah Karst Þýskaland
120  Artur Martea & Iulia Celpan Moldovía
120  Filippo Vitale & Vanessa Rinaldi Ítalía
123  Mattia Parente & Francesca Sperduti Ítalía
124  Armand Spilmann & Barbara Westermayer Austurríki
125  Iacopo Barsottini & Simona Campani Ítalía
125  Daniel Vasile Nutu & Raluca Iuliana Paiu Rúmenía
127  Maksim Bykov & Irina Belyaeva Rússland
127  Andronache Andrei Ichim & Teodora Dragus Rúmenía
127  Tom Uhlig & Lisa Uhlig Þýskaland
127  Christopher Wilson & Victoria Ngau Ástralía
131  Egor Potapov & Valeria Koroleva Rússland
132  Roberts Zageris & Nadina Rode Lettland
133  Lars Erik Pastor & Malika Dzumaeva Þýskaland
133  Evgeniy Sergeev & Aleksandra Galkina Rússland
135  Dario Bonomo & Marzia Parente Ítalía
135  Shibata Kumunaru & Maika Morita Japan
137  Michael Azimov & Maria Azimov Ísrael
137  Tuomas Jylhä & Sofia Mäki Ontto Finnland
137  Ali Khassan & Aleksandra Bondareva Kasakstan
137  Vladislav Kibasov & Svetlana Karpova Rússland
141  Richard Gruber & Irina Awick Þýskaland
141  Alexandru Stoica & Catrinel Dima Rúmenía
143  Sergejs Kondrasins & Marta Kaleja Lettland
143  Pelle Nielsen & Emma Ginge Danmörk
145  Sami Similä & Iina Elo Finnland
145  Oliver Steirl & Natalie Didyk Þýskaland
147  Sergio Costa & Ana Rita Almeida Portúgal
147  Gregor Ehrlich & Laura Korndörfer Þýskaland
147  Andrey Romanovskiy & Ekaterina Vereschagina Rússland
150  Ilie Bardahan & Ekaterina Kalugina Þýskaland
150  Artem Lebedev & Lyudmila Stolyarchuk Úkraína
150  Ondrej Sliska & Daniela Valjentova Tékkland
153  Marcel Wagner & Denise Egenolf Þýskaland
154  Niv Mizrahi & Michal Malul Ísrael
155  Andre Branco & Elisa Thomé Portúgal
155  Sergey Chekanov & Anna Zuykova Rússland
155  Johannes Lautenschlager & Laura Feuerer Þýskaland
158  Erik Benicke & Theresa Taube Þýskaland
158  Mateusz Kulon & Estera Niczyporuk Pólland
158  Gonçalo Torres & Sofia Cordeiro Portúgal
161  Joao Costa & Ines Pereira Portúgal
161  Marc Sala & Irina Arnau Spánn
161  Yulian Sivak & Marina Pereyaslova Úkraína
161  Andreas Sopov & Katharina Wawilow Þýskaland
161  Wu Yong Zhe & Meng Yuan Wang Kína
166  Gudmundur Gudmundsson & Jona Petursdottir Ísland
166  Mikkel Klinksgaard Hjortshoj & Janne Roed Poulsen Danmörk
166  Joao Lima & Ana Santana Portúgal
166  Andreas Stanggren & Teddie Holm Svíþjóð
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}