Results from 23. German Open Championships - WDC World Series Professionals Latin 21. ágúst 2009
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

23. German Open Championships
Þýskaland - Stuttgart 18. ágúst 2009

WDC World Series Professionals Latin 21. ágúst 2009

Úrslit

1  Riccardo Cocchi & Yulia Zagoruychenko Bandaríkin
2  Sergey Sourkov & Agnieszka Melnicka Rússland
3  Franco Formica & Oxana Lebedew Þýskaland
4  Markus Homm & Ksenia Kasper Þýskaland
5  Emanuele Soldi & Elisa Nasato Ítalía
6  Rachid Malki & Anna Suprun Noregur
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Jesper Birkehoj & Anna Anastasiya Kravchenko Þýskaland
7  Andre Paramonov & Natalie Paramonov Kanada
9  Andrei Mosejcuk & Kamila Kajak Pólland
10  Przemek Lowicki & Asta Sigvaldadottir Pólland
11  Aleksandr Skarlato & Yulia Lesokhina Rússland
12  Anton Ganopolskyy & Nataliya Magdalinova Þýskaland
13  Aleksandr Ilinykh & Anna Afonenkova Rússland
14  Peter Majzelj & Maja Gersak Slóvenía
14  Ivailo Tonchev & Alyona Zarnitsina Búlgaría

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

16  Domenico Cannizzaro & Agnese Junkure Ítalía
16  Sergei Salov & Tatiana Perederei Rússland
18  Stefan Erdmann & Sarah Latton Þýskaland
19  Katsuya Tateishi & Hiromi Tateishi Japan
20  Juergen Schlegel & Melissa Ortiz Gomez Þýskaland
21  Gherman Mustuc & Iveta Lukosiute Bandaríkin
22  Vitaly Bill & Natalia Moshkova Rússland
22  Denys Demovskyy & Worapa Jariyathammarat Tæland
24  Marek Swetik & Renata Dohnanska Tékkland
24  Bruno Tomas & Joanna Santos Portúgal

2. umferð (topp 36)

26  Dmitrii Taruta & Yelena Parshukova Moldovía
27  Roberto Di Malta & Tamara Patassa Ítalía
27  Emil Kontinen & Tiina Toyoki Finnland
29  Michael Petr & Petra Bischof Tékkland
29  Boris Rohne & Madeleine Rohne (aka Epler) Þýskaland
31  Sander Pondman & Ilse Lans Holland
31  Thanh Tran & Zoya Altmark Bandaríkin
33  Vladislav Silde & Margarita Novitskaia Rússland
34  Mitko Dimitrov & Pelagia Kalyva Grikkland
35  Jake Davies & Carlisa Candy England
36  Aleksey Panov & Olga Shnyakina Rússland

1. umferð (topp 58)

37  Radoslaw Hojsan & Malgorzata Jablonska Pólland
37  Roland Kouwenberg & Janneke Vermeulen Holland
39  Kristian Vellejus & Lotte Rodenberg Danmörk
40  Boris Zaltzman & Maria Troyansky Ísrael
41  Rudi Grabon & Irene Moser Þýskaland
42  Wladislaw Lalafarjan & Vanessa Held Þýskaland
43  Sergey Oladyshkin & Anastasia Weber Þýskaland
44  Reinhard Nissl & Reneta Pawlik (aka Temelkova) Þýskaland
45  Serguei Makarenko & Anna Makarenko Rússland
46  Sven Binek & Valentina Ershova Þýskaland
47  Tomasz Rachwalski & Anna Protas Pólland
48  Vasile Constantin & Ana Maria Dinu Rúmenía
49  Daniel Curto & Monica Guirao Spánn
49  Jeffrey Van Meerkerk & Chantal Melet Holland
51  Boris Bassler & Daniela Heinzmann Þýskaland
51  Wolfgang Stamm & Jeannette Seydich Austurríki
53  Andre Distler & Sybille Schaffer-distler (aka Peschelt) Þýskaland
53  Markus Schäfer & Evelyn Krosta Þýskaland
53  Florent Trarieux & Diana Buraka Frakkland
56  Giorgi Choliashvili & Maria Kamenidi Grikkland
56  Mario Schiena & Sabine Schiena (aka Sommer) Þýskaland
58  Roland Mader & Franziska Triebe-Mader Austurríki
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}