Results from 23. German Open Championships - Rising Star Standard 20. ágúst 2009
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

23. German Open Championships
Þýskaland - Stuttgart 18. ágúst 2009

Rising Star Standard 20. ágúst 2009

Úrslit

1  Andrejs Rogovenko & Anna Voroncuka Lettland
2  Evaldas Sodeika & Ieva Zukauskaite Litháen
3  Igor Kruglov & Olga Scherbina Rússland
4  Denis Krasikov & Evelina Pavlovska Rússland
5  Alari Liiv & Baile Orb Eistland
6  Adrian Klisan & Johanna Klisan (aka Hahn) Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Jacek Jeschke & Wiktoria Wior Pólland
8  Aleksandr Koshkin & Anastasiya Kuznetsova Rússland
8  Andres Liiv & Kristin Vaha Eistland
10  Steeve Gaudet & Laure Colmard Frakkland
11  Aleksey Bredikhin & Mariya Kerentseva Rússland
12  Volodymyr Liatov & Veronika Myshko Úkraína
12  Ivo Lodesani & Monika Pedersen Danmörk
14  Dumitru Doga & Sarah Ertmer Þýskaland

Fjórðungsúrslit

15  Alexey Glukhov & Anastasia Meshkova Rússland
15  Paul Lorenz & Ekaterina Leonova Þýskaland
15  Kamil Pucko & Magdalena Kaminska Pólland
18  Lorenzo Appicciutoli & Ilaria Di Lorenzo Ítalía
18  Iaroslav Bieliei & Elizaveta Mokeeva Úkraína
18  Dariusz Mycka & Hanna Zudziewicz Pólland
21  Georgiy Markaryan & Olga Muravskaya Rússland
22  Marco Camarlenghi & Martina Minasi Ítalía
23  Paolo Campigotto & Emilia Oprea Rúmenía
23  Sergio D'avino & Romina Molinari Ítalía
25  David Odstrcil & Beata Koblizkova Tékkland
25  Radu Sterban & Ksenia Cletova Moldovía
27  Alessandro Lippi & Giada Carabellese Ítalía

4. umferð (topp 49)

28  Razvan Dorin Galban & Ewa Dudek Rúmenía
28  Daniele Scalise & Alla Andryushchenko Ítalía
28  Salvio Tubelli & Carmen Palma Ítalía
31  Philipp Hanus & Siri Kirchmann Þýskaland
32  Wojciech Jeschke & Maja Barczuk (aka Mlynek) Pólland
33  Pietro Del Bello & Faye Hung Hong Kong
33  Gerds Ivuskans & Beate-katrina Zeltina Lettland
33  Valts Liepnieks & Daniela Diure Lettland
33  Matteo Lumetta & Carlotta Liardi Ítalía
37  Nicola Chianese & Assunta Chianese Ítalía
37  Mateusz Papuzynski & Katarzyna Czyzyk Pólland
39  Sergey Avenirov & Olga Yermakova Rússland
39  Alexander Borisov & Ksenia Aleksandrova Rússland
39  Markus Hackl & Stefanie Krausz Austurríki
42  Felix Schäfer & Nina Ciechowski Þýskaland
42  Kyle Taylor & Liis End England
44  Jack Beale & Karolina Szmit England
44  Benjamin Calkar & Signe Busk Danmörk
44  Alessio Disca & Luisa Cardillo Ítalía
44  Paul Reinolt & Madli Pappa Eistland
48  Michelangelo Longo & Maria Longo Ítalía
49  Piotr Purchala & Agata Kawinska Pólland

3. umferð (topp 92)

50  Alessio Di Giangiacomo & Susanna Ratto Ítalía
50  Edgars Linis & Jekaterina Perederejeva Lettland
50  Vitaliy Surma & Veronika Egorova Rússland
53  Farkhat Dadashev & Olesia Sergantova Rússland
53  Michael Giuliano & Martina Rugani Ítalía
53  Gundars Kalnins & Madara Freiberga Lettland
56  Francesco Andreani & Francesca Longarini Ítalía
56  Pavel Bichurov & Ekaterina Golovina Rússland
56  Ryo Yoshikawa & Ema Ishii Japan
59  Pavel Rysin & Sofiya Schipskaya Rússland
60  Marek Szulgo & Renata Schodnik Pólland
60  Tadas Zgirskis & Urte Januskeviciute Litháen
62  Stiapan Hurskiy & Tasja Schulz Þýskaland
62  Vitezslav Razek & Kristyna Muckova Tékkland
62  Gábor Szalkai Szabó & Ágnes Markó Ungverjaland
65  Matteo Cicchitti & Pamela Remigio Ítalía
65  David Vejchar & Veronika Hanusova Tékkland
65  Denis Vieru & Lada Honcharenko Moldovía
68  Matteo Del Gaone & Serena Gagliardi Ítalía
68  Michal Jeziorowski & Anastasja Ermolenko Pólland
68  Roberto Noschese & Luisa Improda Ítalía
68  Karlis Treijs & Veronika Dedjajeva Lettland
68  Luigi Trovarelli & Serena Trovarelli Ítalía
73  Sergey Kravchenko & Kseniya Garaeva Rússland
73  Geng Tao & Li Mu Zi Kína
75  Roman Rebrik & Tatyana Ilina Rússland
76  Andrea Leone & Valentina Vinciguerra Ítalía
76  Marcello Nencini & Tessa De Jong Holland
78  Romas Alijevas & Raminta Aukituolyte Litháen
78  Alex Gerlein & Karolina Bauer Þýskaland
80  Jens Kaiser & Ulrike Schulz Þýskaland
80  Dusan Lamos & Lenka Lopasovska Slovakía
82  Vytautas Dudenas & Laura Liudziute Litháen
82  Eros Sciamanna & Ilaria Fanini Ítalía
84  Vaclav Melc & Marika Kasalova Tékkland
84  Mateusz Modzelewski & Malgorzata Cieszkowska Pólland
86  Jerzy Borowski & Kaja Jackowska Svíþjóð
87  Luca Belometti & Denise Colombo Ítalía
88  Simone Santoro & Stella Baiamonte Ítalía
89  Stefano Di Brino & Federica Rizza Ítalía
90  Ivan Iacobbe & Elisa Del Fabbro Ítalía
90  Frank Schulnies & Katja Döring Þýskaland
92  Denis Orsenigo & Lidia Crotti Ítalía

2. umferð (topp 144)

93  Andrea Bastianelli & Alina Valchuk Rússland
93  Andrea Dalla Costa & Fabiola Longobardi Ítalía
93  Tomasz Jozwiak & Katarzyna Bajdek Pólland
93  Giuseppe Di Napoli & Rosa Anna Paone Ítalía
93  Valentin Pchelin & Ekaterina Artyushina Rússland
98  Filipp Borisenok & Mariya Patratiy Rússland
98  Bartlomiej Szkutnik & Alicja Minkiewicz Pólland
100  Stefan Klebsch & Juliane Klebsch Þýskaland
100  Felix Teufert & Anne Weber Þýskaland
102  Bartlomiej Hofman & Dominika Ryffa Pólland
102  Marco Tocchini & Giulia Scarpellini Ítalía
104  Rares Laurentiu Soponar & Alice Alexandra Rusznyak Rúmenía
104  Marco Spadafora & Edvige Bilotti Ítalía
104  Daniele Tilli & Federica Zanotti Ítalía
104  Mattia Vesprini & Laura Ridolfi Ítalía
108  Javier Alcaniz Cardenas & Giulia Zanlorenzi Spánn
108  Mauro Di Stefano & Noemi Biamonte Ítalía
108  Karl Rasmussen & Charlotta Lundberg Svíþjóð
111  Fabio D'annunzio & Serena Serra Ítalía
111  Artturi Seppanen & Heidi-maria Panula Finnland
113  Yriy Afonin & Marina Dorokhova Rússland
113  Jannick Pedersen & Charlotte Rikke Christiansen Danmörk
113  Aleksandar Popov & Irena Dimitrova Búlgaría
113  Roman Shatrov & Aliona Fomicheva Rússland
117  Jacopo Casotto & Francesca Gambalonga Ítalía
117  Michal Drha & Klara Zamecnikova Tékkland
117  Kristaps Melko & Inara Eline Balina Lettland
117  Li Zhao-lin & Yang Lin Kína
121  Alessandro Della Barbara & Martina Moras Ítalía
121  Aleksandr Skripcov & Aida Nasyrova Rússland
123  Salvatore Vitacca & Stefania Vitacca Ítalía
123  Daniel Wellhöfer & Marion Hopf Þýskaland
125  Alexei Danilin & Elena Vagunova Rússland
125  Cristian Giusti & Roberta Giacomi Ítalía
127  Enrico Agovino & Annalisa Buono Ítalía
127  Roman Bondarev & Oksana Karakay Kasakstan
127  David Jutge & Celine Leorat Frakkland
127  Tuyosi Nukina & Mariko Shibahara Japan
131  Patrick Misgaiski & Sophia Eckle Þýskaland
131  Sebastian Rutkowski & Arletta Wyzlic Pólland
131  Alexander Stendel & Jasmin Ringwelski Þýskaland
134  Ewoud Fidom & Lisette Keur Holland
134  Eustachio Grieco & Maria Luisa Filpo Ítalía
134  Dávid Püspöki & Viktoria Meszlényi Ungverjaland
137  Salvo Gianino & Erika Rocca Ítalía
137  Masakazu Ikeda & Nao Shirai Japan
139  Sebastian Lucke & Ingrid Altmann Þýskaland
140  Fransesco Pasqua & Rosaria Pasqua Ítalía
141  Aleksandr Nabiullin & Ekaterina Inozemtseva Rússland
142  Wim Pessemier & Astrid Pessemier Belgía
143  Serkan Ötztürk & Anastasia Pukhova Þýskaland
144  Christian Spiekermann & Carolin Queck Þýskaland

1. umferð (topp 269)

145  John Giannini & Katherine Giannini England
145  Klavs Kantoris & Madara Treimane Lettland
147  Rafal Kijek & Nicole Krawczyk Pólland
147  Robert Veskus & Kristiina Prants Eistland
149  Dávid Kreiter & Alexandra Horváth Ungverjaland
149  Andrea Robustella & Ilaria Tripicchio Ítalía
149  Gabrielius Sasnauskas & Aine Juzenaite Litháen
152  Markus Ziebegk & Jenny Singh-Muller (aka Jähne ) Þýskaland
153  Balazs Papp & Viktoria Pali Ungverjaland
153  Martin Schmiel & Sophie Hertel Þýskaland
153  Sebastian Turloff & Bellinda Lüthke Þýskaland
153  Jeffrey van de Schraaf & Eneth Mercédesz Eros Holland
157  Martin Herrmann & Sandra Tippel Þýskaland
157  Andriy Plotkin & Jorlanda Geier Þýskaland
159  Marius Eckert & Franziska Freyer Þýskaland
159  Roeland Schelfhout & Helena Dircken Holland
161  Piotr Bednarz & Aleksandra Szpetnar Pólland
162  Valtteri Virtanen & Heidi Karppanen Finnland
163  Mikhail Babenko & Liana Bakhtiarova Rússland
163  Vladimir Capcelea & Marina Pinzaru Moldovía
163  Dawid Michalak & Alla Yavdoshyk Pólland
163  Sergej Orechkov & Janine Lippert Þýskaland
167  Sergejs Kondrasins & Marta Kaleja Lettland
167  Marcin Leszczynski & Aleksandra Karpinska Pólland
167  Bas Niezing & Aletta Oosterveld Holland
170  Nikolay Sidorov & Marina Maschenko Rússland
170  Thorsten Unger & Vera Küster Þýskaland
172  Jonathan Bouchard & Sophie Thomas Frakkland
172  Xu Junjie & Wu Xiaomei Kína
174  Jörg Gutmann & Isabel Matthes Þýskaland
174  Patrick Wieschollek & Janet Wieschollek Þýskaland
176  Maksim Bykov & Irina Belyaeva Rússland
177  Sandro-pascal Bahke & Jeannine Sagner Þýskaland
177  Aleksandr Kadyrov & Viktoriya Surova Rússland
177  Dan Koschier & Julia Bayer Þýskaland
180  Minato Kojima & Megumi Morita Japan
180  Robert Rothmiller & Yvonne Aurbacher Þýskaland
180  Peter Schapers & Marieke Adelaars Holland
180  Roberts Zageris & Nadina Rode Lettland
184  Jan-tobias Linke & Caterina Schaefer Þýskaland
185  Aleksandr Abramov & Mariya Kazantseva Rússland
185  Marco Cilli & Angela Sfregola Ítalía
185  Johan Fihn & Emma-linn Taylor Svíþjóð
185  Sascha Wakup & Ann Katrin Bechtold Þýskaland
189  Andrey Romanovskiy & Ekaterina Vereschagina Rússland
190  Ruslan Kenzikeev & Bachti Ramazanova Kasakstan
190  Alexander Patas & Jerusha Kloke Þýskaland
192  Sarkis Akopyan & Anastasiya Drokina Rússland
192  Theo Braams & Marleen Van Eijck Holland
192  Giuseppe Giustozzi & Sabrina Marihongeli Ítalía
192  Joost Offermans & Deborah Warmer Holland
192  Jasper Sonnevelt & Gonja Tambach Holland
192  Tim Steinmetz & Andrea Pihl Þýskaland
192  Yvo Van Bosch & Sze Ar Wong Holland
199  Fabian Müller & Natalie Schlinke Þýskaland
199  Pelle Nielsen & Emma Ginge Danmörk
199  Mirko Westermeier & Alena Bergmann Þýskaland
202  Hans Allard & Margo Oosterhoon Holland
202  Stephan Keller & Katharina Keller Þýskaland
202  Beat Künzi & Barbara Krebs Sviss
202  Roland Tines & Heidrun Puskas Þýskaland
206  Kristian Benthien & Ina Zemmrich Þýskaland
206  Virgil Boros & Alexandra Barna Rúmenía
206  Markus Lilli & Manuela Wichmann Þýskaland
206  Ciccio Pecoraro & Jasmijn Van Jole Holland
210  Peter Aubel & Iryna Koval Holland
210  Michael Beckmann & Bettina Corneli Þýskaland
210  Ali Khassan & Aleksandra Bondareva Kasakstan
210  Vladislav Kibasov & Svetlana Karpova Rússland
210  Yulian Sivak & Marina Pereyaslova Úkraína
210  Armand Spilmann & Barbara Westermayer Austurríki
216  Jorg Neuhaus & Ruth Gerwing Þýskaland
216  Jordi Pares & Vanessa Planell Spánn
216  Timo Verhoeven & Isabell Verhoeven (aka Simon) Þýskaland
219  Edgar Branco & Milene Matias Portúgal
219  Dominik Schaefer & Gina Palzer Þýskaland
219  Thomas Siefert & Annika Jung Þýskaland
219  Olli Syrjälä & Nina Back Finnland
219  Henk Wieger Walburg & Anita Dekker Holland
219  Markus Weik & Sandra Weik Þýskaland
225  Paris Bekker & Anouk Hofstede Holland
225  Bob Bremmels & Laura Van Boekholt Holland
225  Florian Hansel & Linda Wulfes Þýskaland
225  Manuel Müller & Diana Materi Þýskaland
225  Yen-Ming Peng & Vicky Hsin-Chi Chi Tævan
225  Benjamin Schulze & Sandra Rebentrost Þýskaland
225  Oliver Simon & Claudia Venter Þýskaland
225  Duarte Sousa & Elisabete Pera Portúgal
225  Sebastian Spörl & Kristina Rodinova Þýskaland
225  Sebastian Triebel & Michaela Kemnitzer Þýskaland
225  Michael Van Oers & Guenevere Prawiroatmodjo Holland
225  Marcel Vos & Daniëlle Vreman Holland
225  Martin Wolf & Karin Waldinger Þýskaland
238  Anton Badazhkov & Monika Rothenfusser Þýskaland
238  Malte Benecke & Cornelia Steffahn Þýskaland
238  Raimund Brandt & Sulekha Buhala (aka Mukherjee) Sviss
238  Jan Cerny & Barbora Kyryanova Tékkland
238  Sven Glass & Bodil Kaiser Þýskaland
238  Mikkel Klinksgaard Hjortshoj & Janne Roed Poulsen Danmörk
238  Jakob Komor & Anna Komor Þýskaland
238  Konstantin Maletz & Corina Maletz (aka Schott) Þýskaland
238  Frank Maninski & Sandra Undine Muhr (aka Till) Þýskaland
238  Thomas Müller & Sonja Borchert Þýskaland
238  Christian Neher & Tatiana Windbühl Þýskaland
238  Erik Neumayr & Stefanie Spang Þýskaland
238  Daniel Vasile Nutu & Raluca Iuliana Paiu Rúmenía
238  Marcel Oosting & Sylvia Oosting-Eleveld Holland
238  Sascha Otto & Janne Vollmer Þýskaland
238  Andreas Stanggren & Teddie Holm Svíþjóð
238  Georg Sturm & Sabine Weiglein Þýskaland
238  Jens Vogelgesang & Franziska Vogelgesang (aka Queck) Þýskaland
238  Dominik Weber & Kristina Scibor Þýskaland
257  Heiko Bärmann & Stephanie Baur Þýskaland
257  Nguyen Thien Chinh & Nguyen Trong Nha Uyen Víetnam
257  Björn Hendrik Datz & Miriam Bambl Þýskaland
257  Sven Gross & Martina Lotsch Þýskaland
257  Gudmundur Gudmundsson & Jona Petursdottir Ísland
257  Alexander Horn & Nicole Gräf Þýskaland
257  Georg Jansen & Maria Blockus Þýskaland
257  Thomas Karle & Sarah Rothfuss Þýskaland
257  Mateusz Kulon & Estera Niczyporuk Pólland
257  Maurice Philipoom & Marieke Londen Holland
257  Sven Spengemann & Ramona Spengemann Þýskaland
257  Helge Uhrig & Desiree Hilbring Sviss
257  Andreas Willander & Nanna Willander Danmörk
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}