Results from 23. German Open Championships - Juniors I Standard 21. ágúst 2009
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

23. German Open Championships
Þýskaland - Stuttgart 18. ágúst 2009

Juniors I Standard 21. ágúst 2009

Úrslit

1  Sergey Rozhkov & Marina Zakharova Rússland
2  Alexandru Birca & Alina Milinceanu Moldovía
3  Yuriy Lioli & Darya Shishkina Rússland
4  Evgeniy Nikitin & Ekaterina Sharanova Rússland
5  Zurab Turava & Darya Ispodkina Rússland
6  Nikita Pavlov & Veronika Dichka Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Yuriy Batyrev & Anna Mordanenko Rússland
8  Oliver Kips & Kristina Morozjuk Eistland
9  Glib Emelyanov & Olena Ablitsova Úkraína
9  Evgeniy Ozhiganov & Alina Voyna Rússland
11  Ilya Gavryukhin & Sofia Afanasenko Rússland
11  Evgeniy Pavlos & Ulyana Maksimkina Rússland
13  Aleksandr Kuriganov & Alla Tsveleva Rússland

Fjórðungsúrslit

14  Karls Aniscenko & Paula Kukute Lettland
15  Aleksandr Ryabtsev & Yekaterina Maksimova Rússland
16  Tymur Abbasov & Anastasiya Molchanova Úkraína
17  Vladislav Baksheev & Kristina Garifullina Rússland
18  Kirill Shvaibovich & Polina Matskevich Hvíta-Rússland
19  Aleksey Ermilov & Anna Ilina Rússland
19  Kaspars Ivanovs & Jelizaveta Jermilova Lettland
21  Vladimir Neykshin & Elina Kalvane Lettland
22  Anton Dobriyan & Angelina Batrasheva Rússland
23  Andrei Filonenco & Henrieta Buga Moldovía
24  Victor Catalin Cauca & Nicole Denise Racovitan Rúmenía
24  Ivan Efimov & Aleksandra Livinskaya Rússland

2. umferð (topp 48)

26  Ernestas Davidovich & Diana Mackevica Litháen
26  Michail Dezhurov & Alina Epeykina Rússland
26  Natans Katkovskis & Jelizaveta Manija Lettland
26  Marcin Kleist & Adrianna Zymek Pólland
30  Aleksandrs Aniscenko & Katrina Kora Klapere Lettland
31  Marius Vilcu & Diana Cojuhar Moldovía
32  Egor Dyakov & Regina Naumova Rússland
33  Kewin Espenszyt & Jowita Misiakowska Pólland
33  Ravil Shafiev & Viktoriya Pechenik Kasakstan
35  Dmitry Khukhko & Sofia Smirnova Rússland
35  Petr Kulikov & Olga Alekseenko Rússland
37  Ilya Egorov & Veronika Petrova Rússland
38  Vladimir Timofeev & Vasilisa Shirobokova Rússland
39  Gleb Mishin & Aleksandra Piskulina Rússland
40  Vladislav Tammi & Diana Gavrilova Eistland
41  Maxim Chirikov & Anastasiya Melchinskaya Rússland
42  Casian Tudosie & Paula Diana Otiman Rúmenía
42  Gleb Vinogradov & Elena Sarkisyan Rússland
44  Nikolai Solujazikov & Sofia Kipjatkova Eistland
45  Andrey Davydik & Jeva Skarlet Eistland
45  Stepan Prochazka & Anne Jägerova Tékkland
47  Anton Rakov & Kristina Liventseva Rússland
48  Andrey Kuzmin & Varvara Shatalova Rússland

1. umferð (topp 77)

49  Dragos Ana & Diandra Aniela Illes Rúmenía
50  Zigmars Lapa & Anna Marija Morozova Lettland
51  Ranno Aigro & Carmen Kreinin Eistland
51  Victor Emilian Saceleanu & Miruna Racoceanu Rúmenía
53  Ilya Stepanov & Polina Kulikova Rússland
54  David Costea & Katarina Zajarnyj Þýskaland
54  Nikita Olinichenko & Mariya Maksina Rússland
56  Dmitriy Borisevich & Anna Lavrenteva Rússland
56  Ila Shabunya & Zhanna Galeeva Hvíta-Rússland
58  Nurhan Isarulov & Zhaniya Zharmenova Kasakstan
58  Vladimirs Volozaninovs & Estere Beatrise Klapere Lettland
60  Andrey Gerasimov & Aleksandra Antonenko Rússland
61  Yuriy Limanskiy & Tatyana Medelyan Úkraína
62  Magnus Ginge & Emma Greve Danmörk
63  Miron Mihnea & Silvia Mihaela Strahotin Rúmenía
63  Dmytro Zruynovanyy & Anna Ustenko Úkraína
65  Mansur Yanberdin & Elizaveta Basyuk Rússland
65  Ayan Zhumataev & Liya Kazbekova Kasakstan
67  Arman Makash & Vilena Makash Rússland
68  Jan Plsek & Renata Plskova Tékkland
69  Natanael Saldamand & Asuka Kasuo Rússland
69  Dominik Vodicka & Jaroslava Sklenarova Tékkland
71  Aleksandr Agapitov & Mariya Porokhina Rússland
72  Hugo Gustafsson & Paulina Andersson Svíþjóð
72  Stephan Klein & Karolina Gaar Þýskaland
72  Aleksandr Romanenkov & Alisa Strogaya Rússland
75  Olexander Konyk & Darjya Andrejeva Úkraína
75  Daniel Krysa & Klara Maroszova Tékkland
77  Konstantin Lushin & Tatyana Shander Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}