Results from 23. German Open Championships - Juniors I 10-Dance 18. ágúst 2009
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

23. German Open Championships
Þýskaland - Stuttgart 18. ágúst 2009

Juniors I 10-Dance 18. ágúst 2009

Úrslit

1  Sergey Rozhkov & Marina Zakharova Rússland
2  Alexandru Birca & Alina Milinceanu Moldovía
3  Yuriy Lioli & Darya Shishkina Rússland
4  Nikita Pavlov & Veronika Dichka Rússland
5  Evgeniy Nikitin & Ekaterina Sharanova Rússland
6  Oliver Kips & Kristina Morozjuk Eistland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Dragos Ana & Diandra Aniela Illes Rúmenía
8  Andrei Filonenco & Henrieta Buga Moldovía
8  Evgeniy Ozhiganov & Alina Voyna Rússland
10  Evgeniy Pavlos & Ulyana Maksimkina Rússland
11  Vladislav Baksheev & Kristina Garifullina Rússland
12  Ilya Gavryukhin & Sofia Afanasenko Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Vladimir Neykshin & Elina Kalvane Lettland
13  Vladimir Timofeev & Vasilisa Shirobokova Rússland
15  Ilya Egorov & Veronika Petrova Rússland
16  Glib Emelyanov & Olena Ablitsova Úkraína
17  Anton Dobriyan & Angelina Batrasheva Rússland
18  Marcin Kleist & Adrianna Zymek Pólland
19  Vladislav Tammi & Diana Gavrilova Eistland
20  Michail Dezhurov & Alina Epeykina Rússland
20  Patryk Slowinski & Roksana Gorczak Pólland
22  Aleksandr Ryabtsev & Yekaterina Maksimova Rússland
23  Kirill Shvaibovich & Polina Matskevich Hvíta-Rússland
24  Artem Uryadov & Arina Kovalchuk Rússland

3. umferð (topp 48)

25  Tymur Abbasov & Anastasiya Molchanova Úkraína
25  Kaspars Ivanovs & Jelizaveta Jermilova Lettland
27  Yuriy Batyrev & Anna Mordanenko Rússland
27  Natans Katkovskis & Jelizaveta Manija Lettland
27  Casian Tudosie & Paula Diana Otiman Rúmenía
30  Kewin Espenszyt & Jowita Misiakowska Pólland
31  Victor Catalin Cauca & Nicole Denise Racovitan Rúmenía
32  Ernestas Davidovich & Diana Mackevica Litháen
32  Ivan Efimov & Aleksandra Livinskaya Rússland
32  Ila Shabunya & Zhanna Galeeva Hvíta-Rússland
35  Aleksey Ermilov & Anna Ilina Rússland
35  Dmitry Khukhko & Sofia Smirnova Rússland
35  Aleksandr Kuriganov & Alla Tsveleva Rússland
38  Denis Lelin & Viktoriya Litvinov Rússland
39  Marius Vilcu & Diana Cojuhar Moldovía
40  Andrey Gerasimov & Aleksandra Antonenko Rússland
40  Miron Mihnea & Silvia Mihaela Strahotin Rúmenía
40  Victor Emilian Saceleanu & Miruna Racoceanu Rúmenía
43  Egor Dyakov & Regina Naumova Rússland
44  Zurab Turava & Darya Ispodkina Rússland
45  Maxim Chirikov & Anastasiya Melchinskaya Rússland
45  Ravil Shafiev & Viktoriya Pechenik Kasakstan
47  Gleb Vinogradov & Elena Sarkisyan Rússland
48  Anton Rakov & Kristina Liventseva Rússland

2. umferð (topp 77)

49  Ranno Aigro & Carmen Kreinin Eistland
49  Ayan Zhumataev & Liya Kazbekova Kasakstan
51  Semen Khrzhanovskiy & Vitalina Bunina Rússland
51  Gleb Mishin & Aleksandra Piskulina Rússland
53  Yuriy Limanskiy & Tatyana Medelyan Úkraína
54  Andrey Kuzmin & Varvara Shatalova Rússland
55  David Costea & Katarina Zajarnyj Þýskaland
56  Mansur Yanberdin & Elizaveta Basyuk Rússland
57  Aleksandr Agapitov & Mariya Porokhina Rússland
58  Andrey Davydik & Jeva Skarlet Eistland
59  Nikita Olinichenko & Mariya Maksina Rússland
60  Dmitriy Borisevich & Anna Lavrenteva Rússland
61  Dmytro Zruynovanyy & Anna Ustenko Úkraína
62  Nurhan Isarulov & Zhaniya Zharmenova Kasakstan
62  Petr Kulikov & Olga Alekseenko Rússland
64  Stepan Prochazka & Anne Jägerova Tékkland
66  Nikolai Solujazikov & Sofia Kipjatkova Eistland
67  Arman Makash & Vilena Makash Rússland
68  Zigmars Lapa & Anna Marija Morozova Lettland
69  Gabriele Castellani & Aurora Barba Ítalía
70  Aleksandr Romanenkov & Alisa Strogaya Rússland
71  Magnus Ginge & Emma Greve Danmörk
71  Ilya Stepanov & Polina Kulikova Rússland
73  Dominik Vodicka & Jaroslava Sklenarova Tékkland
74  George Alexandru Saceleanu & Amanda Amelia Chincia Rúmenía
75  Hugo Gustafsson & Paulina Andersson Svíþjóð
75  Natanael Saldamand & Asuka Kasuo Rússland
77  Olexander Konyk & Darjya Andrejeva Úkraína
78  Konstantin Lushin & Tatyana Shander Rússland

No results for the following couples

1860  Sascha Korn & Lisa Marie Bauer Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}