Results from 23. German Open Championships - IDSF Open Senior Standard 18. ágúst 2009
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

23. German Open Championships
Þýskaland - Stuttgart 18. ágúst 2009

IDSF Open Senior Standard 18. ágúst 2009

Úrslit

1  Stefano Bernardini & Stefania Martellini Ítalía
2  Slawomir Lukawczyk & Edna Klein Belgía
3  Tassilo Lax & Sabine Lax (aka Hoffman) Þýskaland
4  Vladimir Scherbakov & Natalia Ovcharenko Rússland
5  Marcello Daga & Marina Pau Ítalía
6  Mirko Francesconi & Milena Cervelli Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Heinz Josef Bickers & Aurelia Bickers Þýskaland
7  Pierre Payen & Isabelle Reyjal Frakkland
9  Vittorio Bramati & Silvia Martorelli Ítalía
10  Bernd Ketturkat & Sandra Ketturkat Þýskaland
11  Andrea Becherelli & Alessia Scuderi Ítalía
12  Carlo Wilmer Righero & Manuela Traversi Ítalía

Fjórðungsúrslit

13  Oliver Geulen & Tanja Geulen (aka Beitz) Þýskaland
14  Alberto Belometti & Barbara Pini Ítalía
15  Augusto Gandolfi & Elena Gandolfi Ítalía
16  Jörg Hillenbrand & Ute Hillenbrand Þýskaland
17  Sonke Schakat & Solveig Schakat Þýskaland
18  Michael Gmoser & Kerstin Danzer Austurríki
19  Marco Viola & Katia Castellani Ítalía
20  Marco Pacilli & Angela Gizzi Ítalía
21  Lorenzo Alviano & Simonetta Allegretti Ítalía
21  Marco Wittkowski & Petra Fischer Þýskaland
23  Paolo Minacciati & Cristina Calvani Ítalía
24  Thorsten Strauss & Sabine Jacob Þýskaland

4. umferð (topp 48)

25  Daniele Druda & Monica Benato Ítalía
25  Andreas Rothe & Anke Müller Þýskaland
25  Fabio Schina & Natascia Cristini Ítalía
28  Giuseppe Trappolini & Roberta Alessi Ítalía
29  Fabian Lohauss & Simone Braunschweig Þýskaland
30  Torsten Dallmann & Meike Dallmann Þýskaland
31  Gert Faustmann & Alexandra Kley Þýskaland
32  Marc Cragnolini & Nicoletta Buonaguro Ítalía
33  Andrea Casertano & Anna Speranza Ítalía
33  Ralf Lämmermaier & Stella Pionczewski Þýskaland
35  Giuseppe Arzilli & Debora Maltomini Ítalía
36  Michael Gross & Angelika Gross Þýskaland
36  Ronny Romijn & Anne Romijn Holland
38  Gilles Bourguet & Sandrine Bourguet (aka Zoppe) Frakkland
39  Giovanni Ciotti & Annalisa Risi Ítalía
40  Vincenzo Lenzo & Romina Crobeddu Ítalía
40  Toni Rinaldi & Silvana Contini Ítalía
42  Thomas Wirzberger & Angelika Korb Þýskaland
43  Vladi Bruci & Alessandra Chesi Ítalía
43  Holger Eissing & Birgit Tomesch Þýskaland
43  Luciano Testi & Valeria Massarotti Ítalía
46  Bernhard Fuss & Sonja Fuss Þýskaland
46  Michael Nimz & Michaela Nimz (aka Sauer) Þýskaland
48  Marco Bolzoni & Clara Salvini Ítalía

3. umferð (topp 98)

49  Gaetano Ricciardelli & Lea Miranda Ítalía
50  Michele Mascia & Ilenia Santoro Ítalía
50  Robert Panther & Birgit Panther Þýskaland
52  Aldo Sterpilla & Enza Bracci Ítalía
52  John Townsend & Sabine Kuntze England
54  Jürgen Beck & Claudia Kleineheismann Þýskaland
54  Mikhail Kotsar & Olga Melnik Rússland
54  Patrick van der Meer & Sabrina van der Meer (aka Beck) Þýskaland
57  Richard Bruurmijn & Claudia Bruurmijn Holland
57  Alexander Florin & Isabelle Florin Sviss
57  Jean-Hugues Henneghien & Eun-sook Scherf Belgía
60  Andreas Malik & Christine Malik Þýskaland
61  Peter Pfeiffer & Miriam Pfeiffer (aka Rohde) Þýskaland
62  Carmelo Durante & Lia Pepe Ítalía
62  Nils Goral & Anja Goral Þýskaland
64  Giorgio Bianchi & Roberta Premutico Ítalía
65  Serge Quazzotti & Peggy Quazzotti Fogel Þýskaland
66  Agostino Proietto & Tiziana Morici Ítalía
67  Kim Bartels & Silke Bartels Þýskaland
67  Jürgen Claus & Birgit Claus Þýskaland
67  Christian Holderried & Daniela Holderried (aka Saeurle) Þýskaland
67  Michael Sipek & Susanne Sipek Þýskaland
71  Damian Kukowka & Bettina Weimann Þýskaland
71  Evgen Olkov & Marina Belyaeva Rússland
71  Dirk Scheer & Nicole Goes Þýskaland
74  Pawel Fafara & Alexandra Lueg Þýskaland
75  Sergio Burini & Antonella Chindamo Ítalía
75  Alfons Henne & Vera Zuleger Þýskaland
75  Detlef Krebs & Andrea Peters Þýskaland
75  Oliver Leonhardt & Andrea Leonhardt (aka Pietschke) Þýskaland
79  Juerg Briner & Katharina Egli-Gubelmann Sviss
79  Clemens Kalmer & Petra Kalmer (aka Dippl) Þýskaland
79  Moreno Valetti & Simona Menassi Ítalía
82  Alexander Hick & Petra Alexandra Lessmann Þýskaland
82  Thomas Leinhäupl & Ingrid Greck Þýskaland
82  Florian Meyer & Anja Meyer (aka Katzmarski) Þýskaland
85  Raffaele Imperato & Eleonora Mecucci Ítalía
85  Wolfgang Walter & Ilse von Beyer Þýskaland
88  Tobias Geyer & Judith Þýskaland
89  Miguel Daniel Dominguez & Carmen Angelo Spánn
89  Thomas Täuber & Monika Stoll Austurríki
91  Luca Durazzi & Barbara Lorenzoni Ítalía
91  Stefan Isenecker & Diane Mongellaz Þýskaland
91  Walter Musso & Giuseppina Rietto Ítalía
94  Oliver Schaich & Jacqueline Dziurla Þýskaland
95  Siegfried Evertz & Yvonne Heyner Þýskaland
95  Vitaliy Lakhman & Svetlana Yakovishina Rússland
95  Roderik Mennens & Ruth Van Den Moesdijk Holland
  Patrick Pirker & Sabrina Pfeifer Austurríki
  Ronny Ten Have & Anita Ten Have (aka Papiermole) Holland

2. umferð (topp 129)

98  Heinz Jürgen Kühl & Jutta Kühl Þýskaland
99  Mathias Neufeldt & Stephanie Neufeldt Þýskaland
99  Jurg Schoni & Anita Wegmüller Sviss
101  Michael Hesse & Gabriele Müller Þýskaland
101  Axel Mischewski & Susan Hortmann Þýskaland
101  Holger Wenzel & Monika Schmitt Þýskaland
101  Andrey Yushev & Elena Yusheva Rússland
105  Wolfgang Binder & Gudrun Schürrle Þýskaland
105  Thomas Resch & Susanne Schade Þýskaland
105  Uwe Richter & Katja Richter Þýskaland
108  Götz Bierbaum & Maren Bierbaum (aka Muller) Þýskaland
108  Rudiger Herrmann & Barbara Herrmann Þýskaland
108  Wim Van De Perre & Anja Huyghe Belgía
108  Knut Wichmann & Antje Wichmann Þýskaland
112  Holger Bernien & Sylvia Bernien Þýskaland
113  Indulis Martinsons & Baiba Martinsone Lettland
113  Marius Torka & Barbara Torka Þýskaland
115  Andreas Kindt & Anne Hinz Þýskaland
115  Andrea Laineri & Lucia Ferroni Ítalía
117  Martin Kirsch & Claudia Hanke Þýskaland
117  Holger Koschinski & Ruth Schulz Þýskaland
117  Hansjörg Spiecker & Merle Ernst Þýskaland
120  Oliver Bewernick & Alice Bewernick Þýskaland
120  Christoph Rummel & Jutta Wießmann Þýskaland
122  Erich Beyer & Sylvia Henrich Þýskaland
122  Matthias Drescher & Petra Drescher Þýskaland
122  Rudolf Haider & Andrea Haider Þýskaland
125  Oliver Dräger & Andrea Simon-dräger Þýskaland
126  Stefano Nocentini & Alessandra Curri Ítalía
127  Michael Alm & Kerstin Alm Þýskaland
128  Jochen Schneider & Andrea Schneider Þýskaland

1. umferð (topp 188)

129  Giuseppe Colaiacomo & Marina Ricca Ítalía
129  Andre Waibel & Birgit Waibel Þýskaland
131  Marco Masini & Sabine Masini Þýskaland
131  Markus Mäurer & Marion Mäurer Þýskaland
131  Ulf Nagel & Doris Nagel Þýskaland
134  Holger Staub & Birgit Staub Þýskaland
135  Dieter Kuchenbecker & Annette Kuchenbecker Þýskaland
135  Carsten Kuck & Maria Heidler Þýskaland
137  Stefan Bersal & Nicole Dietz Þýskaland
137  Harald Lerch & Vera Lerch Þýskaland
137  Karl-Heinz Michel & Gabriele Schuck Þýskaland
137  Stefan Rosik & Tanja Wernetshammer Þýskaland
141  Mark Bierenbroodspot & Christie Besseling Holland
142  Andreas Hoffmann & Kerstin Hoffmann Þýskaland
142  Arndt Roggenbuck & Monika Roggenbuck Þýskaland
144  Thomas Busta & Manuela Busta Þýskaland
144  Andrey Gorobtsov & Valentina Gorobtsova Belgía
144  Bernward Kett & Christine Kett Þýskaland
147  Friedrich Hoppe & Regine Riechers Þýskaland
148  Andrey Kukk & Anna Berezina Rússland
149  Sven Scheuermann & Bettina Reichel Þýskaland
149  Paul van den Rul & Nini van den Rul (aka Kuypers) Belgía
151  Gerhard Lamprecht & Christine Lamprecht Þýskaland
152  Jürgen Buttkus & Birgit Buttkus Þýskaland
152  Hans-Peter Hofmann & Ingeborg Schneider Þýskaland
152  Vesa Karhunen & Ritva Karhunen Finnland
152  Matthias Schoof & Anja Eilers-Schoof Þýskaland
156  Armin Bohnert & Andrèa Benedick Þýskaland
156  Jan-carsten Burkuhl & Sabine Linke Þýskaland
156  Konstantin Jochim & Nadine Mudrik Þýskaland
156  Robert Keller & Manuela Keller Þýskaland
160  Dirk Rapröger & Claudia Thies Þýskaland
161  Sven Annies & Imke Annies (aka Stolte) Þýskaland
162  Detlef Tramsen & Birgit Tramsen (aka Eckstein) Þýskaland
163  Dieter Fritz & Susanne Karger Þýskaland
163  Hartmut Neeß & Bettina Neeß Þýskaland
163  Stefan Schwarzkopf & Carmen Carl Þýskaland
166  Axel Brauner & Susanne Brauner Þýskaland
167  Oliver Landler & Sabine Landler Þýskaland
167  Bernhard Starz & Barbara Starz Þýskaland
167  Reinhard Zahrte & Christiane Zahrte Þýskaland
170  Thomas Huttinger & Susanne Huttinger Þýskaland
170  Roberto Weigel & Cordula Höchsmann Þýskaland
173  Mariusz Dembinski & Iwona Jankowska Pólland
173  Brit-gerald Klingenfeld & Christine Blickensdorf Þýskaland
175  Frédérick Le Martret & Chantal Escobar Frakkland
175  Ralf Pick & Helga Kruse Þýskaland
175  Harm Voets & Marget Voets Þýskaland
178  Andrey Fesko & Olga Kazachkova Rússland
178  Andreas Wicht & Heike Wicht Þýskaland
180  Peter Jöckel & Teresa Jöckel Þýskaland
180  Uwe Wittmann & Sabine Wittmann (aka Dehl) Þýskaland
182  Ralf Jonas & Marion Ruhm Þýskaland
182  Jean-Charles Orignac & Martine Fouquet (aka Orignac) Frakkland
184  Uwe Möller & Nina Firchow-müller Þýskaland
185  Marius Davin & Catherine Davin Frakkland
185  Günther Stampfl & Johanna Pollerer Þýskaland
187  Volkmar Smolnik & Sabine Kaltwasser Þýskaland
  Massimo Turri Ciaffi & Giuseppina Baldoni Ítalía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}