Results from 23. German Open Championships - IDSF Open Senior Latin 22. ágúst 2009
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

23. German Open Championships
Þýskaland - Stuttgart 18. ágúst 2009

IDSF Open Senior Latin 22. ágúst 2009

Úrslit

1  Gwenael Lavigne & Stephanie Godet Frakkland
2  Manuel Ramirez Moreno & Julia Lopez Perez Spánn
3  Roberto Hernandez & Beatriz Perez Spánn
4  Daniele Ferraris & Antonella Ciccarelli Ítalía
5  Bernd Lachenmaier & Sibille Vinzens Þýskaland
6  Andreas Hoffmann & Isabel Krüger Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Georg Bröker & Susanne Schantora Þýskaland
8  Petri Jarvinen & Ulla Jarvinen Finnland
9  Slawomir Lukawczyk & Edna Klein Belgía
9  Michael Sawang & Claudia Sawang Þýskaland
11  Federico Gassani & Francesca Mori Barigazzi Ítalía
12  Pepino Spicciati & Maria Tiziana Ercoli Ítalía

Fjórðungsúrslit

13  Markus Grebe & Stephanie Grebe (aka Schikora) Þýskaland
13  Jose Vicente Parrizas & Magdalena Fuertes Spánn
13  Lorenzo Urbani & Monica Divo Ítalía
16  Vincenzo Cipriani & Rosa Salvemini Ítalía
16  Arturo Cordoba & Victoria Hernandez Spánn
18  Alexander Doskotz & Svetlana Doskotz (aka Issoupova) Þýskaland
19  Martin Nevelos & Ivana Lutovska Tékkland
20  Lutz Niebank & Michaela Niebank Þýskaland
21  Andrea Tozzi & Isabella Galvan Ítalía
22  Antonio Gomez Cuesta & Paula Rovira Spánn
23  Markus Volker & Wilhelma Wolff Þýskaland
24  Andreas Kratzl & Gudrun Prohaska Þýskaland

2. umferð (topp 49)

25  Gilberto Colafabio & Maria Falone Ítalía
26  Thomas Wicke & Michaela Wicke Þýskaland
27  Eugen Gal & Eva Hamann Þýskaland
27  Achim Hobl & Kerstin Hahn Þýskaland
29  Rainer Choinatzki & Manuela Braun Þýskaland
30  Roberto Danero & Eleonora Cicero Ítalía
31  Andreas Krause & Karin Saleina Þýskaland
32  Jarno Bruun & Tiina Bruun Finnland
32  Jarkko Kaitokari & Eila Kaitokari (aka Pehkonen) Finnland
32  Christoph Rummel & Jutta Wießmann Þýskaland
32  Hendryk Schwarz & Martina Folladore Austurríki
36  Fernando Costa & Fatima Moreira Portúgal
37  Miguel Daniel Dominguez & Carmen Angelo Spánn
37  Pere Miquel & Maria Trillo Spánn
39  Marc Becker & Nicole Giersbeck Þýskaland
40  Amedeo Iacurto & Rita Salsano Ítalía
41  Volker Dietrich & Sonja Bockmann-dietrich Þýskaland
41  Gerhard Mark & Claudia Mark Austurríki
43  Martin Ridder & Petra Kirsten Þýskaland
44  Jörg Heberer & Alexandra Heberer Þýskaland
45  Martin Saebi & Anita Gruschka Þýskaland
46  Tadeusz Naploszek & Jennifer Massaro Frakkland
47  Harald Haibl & Barbara Reeh Þýskaland
48  Frank Sudholt & Wibke Sudholt Sviss
49  Peter Duschek & Gudrun Duschek Þýskaland

1. umferð (topp 77)

50  Pedro Viciana & Isabel Lopez Spánn
51  Harald Gritzner & Eva Gritzner Þýskaland
51  Marcus Hötzel & Jenny Arend (aka Hötzel) Þýskaland
53  Walter Gattler & Elena Posadino Þýskaland
54  Franco Mercandel & Daniela Ciac Ítalía
55  Mikhail Kotsar & Olga Melnik Rússland
56  Ben Kimmich & Alexandra Berger (aka Kimmich) Þýskaland
56  Alfredo Rivas Jurado & Teresa De Paco Spánn
58  Oliver Defren & Gaby Defren Þýskaland
58  Uwe Möller & Elke Stoltze Þýskaland
60  Martin Beumer & Annette Beumer Þýskaland
60  Aleksandr Orlov & Olga Orlova Rússland
62  Vesa Karhunen & Ritva Karhunen Finnland
63  Andrey Fesko & Olga Kazachkova Rússland
63  Jose Luis Pomarol & Ana Dachs Spánn
65  Holger Bernien & Sylvia Bernien Þýskaland
65  Andreas Kalb & Manuela Fiedler Þýskaland
67  Robert Soencksen & Silvia Soencksen Þýskaland
67  Leonid Stepanyuk & Natalia Stepenyuk Rússland
69  Egon Pircher & Lydia Pircher Austurríki
70  Stefan André & Marion Worster Þýskaland
71  Uwe Wittmann & Sabine Wittmann (aka Dehl) Þýskaland
72  Thierry Pruvost & Sylvie Pruvost Frakkland
73  Alfred Zeltner & Regina Dworzak Austurríki
74  Marius Davin & Catherine Davin Frakkland
75  Thorsten Papsdorf & Kirstin Papsdorf Þýskaland
76  Fuad Topic-ibrahimpasic & Tatjana Kunstek-kucanda Króatía
77  Jean Yves Murzin & Christine Murzin Frakkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}