Results from 23. German Open Championships - IDSF Grand Slam Standard 21. ágúst 2009
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

23. German Open Championships
Þýskaland - Stuttgart 18. ágúst 2009

IDSF Grand Slam Standard 21. ágúst 2009

Úrslit

1  Benedetto Ferruggia & Claudia Köhler Þýskaland
2  Emanuel Valeri & Tania Kehlet Danmörk
3  Marat Gimaev & Alina Basyuk Rússland
4  Simone Segatori & Annette Sudol Þýskaland
5  Sergei Konovaltsev & Olga Konovaltseva Rússland
6  Marco Cavallaro & Joanne Clifton England
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Valerio Colantoni & Sara Di Vaira Ítalía
8  Donatas Vezelis & Lina Chatkeviciute Litháen
9  Andrzej Sadecki & Karina Nawrot Pólland
10  Luca Bussoletti & Tjasa Vulic Slóvenía
11  Nikolai Darin & Ekaterina Fedotkina Rússland
12  Andrea Zaramella & Letizia Ingrosso Ítalía

Fjórðungsúrslit

13  Ivan Novikov & Margarita Klimenko Rússland
13  Dmitry Zharkov & Olga Kulikova Rússland
15  Daniil Ulanov & Anastasiya Glazunova Rússland
16  Salvatore Todaro & Violeta Yaneva Búlgaría
17  Masayuki Ishihara & Ayami Kubo Japan
18  Francesco Galuppo & Debora Pacini Ítalía
18  Valentin Lusin & Renata Lusin (aka Busheeva) Þýskaland
20  Martin Dvorak & Zuzana Silhanova Tékkland
20  Petr Kashinski & Ilyana Sakal Rússland
22  Csaba László & Anna Mikes Ungverjaland
23  Andrei Sergunin & Evgeniya Kuligina Rússland
24  Vadim Shurin & Ekaterina Volgina Rússland

Round 5 (topp 50)

25  Giuseppe Longarini & Valentina Basili Ítalía
25  Sergiu Rusu & Dorota Makar Pólland
27  Marco Bevilacqua & Antonella Decarolis Ítalía
28  Andrei Filippov & Anastasia Tarlykova Rússland
29  Vasiliy Kirin & Ekaterina Prozorova Rússland
30  Markus Hirvonen & Mariia Hirvonen Finnland
30  Igor Kruglov & Olga Scherbina Rússland
32  Lukasz Tomczak & Aleksandra Jurczak Pólland
33  Igor Potovin & Irina Shimina Rússland
33  Oliver Rehder & Jasmin Rehder Þýskaland
33  Andrejs Rogovenko & Anna Voroncuka Lettland
36  Kaspars Banders & Vita Yaroschuka Lettland
36  Isaac Rovira & Desiree Martin Spánn
38  Adrian Klisan & Johanna Klisan (aka Hahn) Þýskaland
39  Andrei Zaitsev & Anna Kuzminskaya Rússland
40  Anton Skuratov & Alona Uehlin Þýskaland
41  Gerds Ivuskans & Beate-katrina Zeltina Lettland
41  Denis Molkov & Natalya Osyko Rússland
43  Egor Bezukladnikov & Natalia Belousova Rússland
43  Vaidotas Lacitis & Veronika Golodneva Litháen
43  Michael Wenger & Melanie Ahl Þýskaland
46  Luca Balestra & Krizia Balestra Ítalía
46  Aleksey Bredikhin & Mariya Kerentseva Rússland
46  Georgiy Markaryan & Olga Muravskaya Rússland
49  Evaldas Sodeika & Ieva Zukauskaite Litháen
50  Steeve Gaudet & Laure Colmard Frakkland

4. umferð (topp 97)

51  Sami Vainionpää & Merje Styff Finnland
52  Steffen Zoglauer & Sandra Koperski Þýskaland
53  Maksim Parshin & Ekaterina Kim Rússland
53  Piotr Purchala & Agata Kawinska Pólland
55  Sergey Avenirov & Olga Yermakova Rússland
55  David Moretti & Francesca Sfascia Ítalía
57  Denis Krasikov & Evelina Pavlovska Rússland
57  Paul Lorenz & Ekaterina Leonova Þýskaland
57  Yuriy Petrov & Yana Kozhukhar Úkraína
60  Iaroslav Bieliei & Elizaveta Mokeeva Úkraína
60  Stanislaw Hermann & Cathrin Hissnauer Þýskaland
60  Victor Presnetsov & Vera Nam Rússland
60  Vladimir Slon & Bianka Zubrowska Austurríki
60  Michal Stukan & Susanne Miscenko Þýskaland
60  Evgeny Vinokurov & Christina Luft Þýskaland
66  Volodymyr Liatov & Veronika Myshko Úkraína
66  Andres Liiv & Kristin Vaha Eistland
66  Edgars Linis & Jekaterina Perederejeva Lettland
66  Kyle Taylor & Liis End England
70  Alessio Disca & Luisa Cardillo Ítalía
71  Francesco Andreani & Francesca Longarini Ítalía
71  Sergiu Coropceanu & Marioara Cheptene Moldovía
71  David Odstrcil & Beata Koblizkova Tékkland
71  Christoph Santner & Maria Santner Austurríki
71  Vitaliy Surma & Veronika Egorova Rússland
76  Ivo Lodesani & Monika Pedersen Danmörk
77  Marco Camarlenghi & Martina Minasi Ítalía
77  Yvo Eussen & Elisabeth Novotny Svíþjóð
77  Alexey Glukhov & Anastasia Meshkova Rússland
77  Alari Liiv & Baile Orb Eistland
77  Felix Teufert & Anne Weber Þýskaland
82  Aleksandr Koshkin & Anastasiya Kuznetsova Rússland
82  Herman Lak & Michelle Lak (aka Gleimann) Holland
84  Benjamin Calkar & Signe Busk Danmörk
84  Dumitru Doga & Sarah Ertmer Þýskaland
84  Jozsef Szepesi & Judit Szepesi Ungverjaland
87  Sergio D'avino & Romina Molinari Ítalía
87  Matteo Del Gaone & Serena Gagliardi Ítalía
87  Marco Spadafora & Edvige Bilotti Ítalía
90  Alessandro Lippi & Giada Carabellese Ítalía
90  Rares Laurentiu Soponar & Alice Alexandra Rusznyak Rúmenía
92  Nicola Chianese & Assunta Chianese Ítalía
92  Pavel Rysin & Sofiya Schipskaya Rússland
94  Alessio Di Giangiacomo & Susanna Ratto Ítalía
95  Michal Drha & Klara Zamecnikova Tékkland
95  Jaak Vainomaa & Taina Savikurki Finnland
97  Eros Sciamanna & Ilaria Fanini Ítalía

3. umferð (topp 145)

98  Ronalds Abols & Santa Vitenberga Lettland
98  Yriy Afonin & Marina Dorokhova Rússland
98  Vytautas Dudenas & Laura Liudziute Litháen
98  Dusan Lamos & Lenka Lopasovska Slovakía
98  Domenico Marcheggiani & Gioia Marinelli Ítalía
103  Michal Jeziorowski & Anastasja Ermolenko Pólland
103  Roman Rebrik & Tatyana Ilina Rússland
103  Marek Szulgo & Renata Schodnik Pólland
103  Ryo Yoshikawa & Ema Ishii Japan
103  Alexey Zakharin & Anastazija Novojilova Slóvenía
108  Matteo Cicchitti & Pamela Remigio Ítalía
108  Stiapan Hurskiy & Tasja Schulz Þýskaland
110  Romas Alijevas & Raminta Aukituolyte Litháen
110  Filipp Borisenok & Mariya Patratiy Rússland
112  Jack Beale & Karolina Szmit England
112  Farkhat Dadashev & Olesia Sergantova Rússland
114  Lorenzo Appicciutoli & Ilaria Di Lorenzo Ítalía
114  Luca Belometti & Denise Colombo Ítalía
114  Michelangelo Longo & Maria Longo Ítalía
114  Gábor Szalkai Szabó & Ágnes Markó Ungverjaland
118  Stefano Di Brino & Federica Rizza Ítalía
118  Philipp Hanus & Siri Kirchmann Þýskaland
118  Gundars Kalnins & Madara Freiberga Lettland
118  Tadas Zgirskis & Urte Januskeviciute Litháen
122  Alexander Borisov & Ksenia Aleksandrova Rússland
122  Salvatore Caruso & Concetta Cultrera Ítalía
122  Felix Schäfer & Nina Ciechowski Þýskaland
125  Daniele Scalise & Alla Andryushchenko Ítalía
125  Artturi Seppanen & Heidi-maria Panula Finnland
125  Luigi Trovarelli & Serena Trovarelli Ítalía
128  Jerzy Borowski & Kaja Jackowska Svíþjóð
128  Michael Giuliano & Martina Rugani Ítalía
130  Mateusz Modzelewski & Malgorzata Cieszkowska Pólland
131  Pietro Del Bello & Faye Hung Hong Kong
131  Marcello Nencini & Tessa De Jong Holland
131  David Vejchar & Veronika Hanusova Tékkland
134  Tomasz Jozwiak & Katarzyna Bajdek Pólland
134  Dávid Kreiter & Alexandra Horváth Ungverjaland
136  Alexei Danilin & Elena Vagunova Rússland
136  Tuyosi Nukina & Mariko Shibahara Japan
136  Vitezslav Razek & Kristyna Muckova Tékkland
139  Andrea Bastianelli & Alina Valchuk Rússland
140  Vaclav Melc & Marika Kasalova Tékkland
140  Dennis Voermans & Samantha Voermans (aka Kolijn) Holland
142  Martijn Wesseling & Denise Qualm Holland
143  Giuseppe Bonafede & Selenia Rossetti Ítalía
143  Radu Sterban & Ksenia Cletova Moldovía
145  Gabrielius Sasnauskas & Aine Juzenaite Litháen

2. umferð (topp 204)

146  Mikhail Babenko & Liana Bakhtiarova Rússland
146  Alexander Einfinger & Juliane Strehmann Þýskaland
146  Jens Kaiser & Ulrike Schulz Þýskaland
146  Stefan Klebsch & Juliane Klebsch Þýskaland
146  Simone Santoro & Stella Baiamonte Ítalía
151  Vadim Garbuzov & Kathrin Menzinger Austurríki
151  Martin Herrmann & Sandra Tippel Þýskaland
151  Valentin Pchelin & Ekaterina Artyushina Rússland
154  Andrea Dalla Costa & Fabiola Longobardi Ítalía
155  Alexis Bergeon & Karin Lillemaa Frakkland
155  Markus Hackl & Stefanie Krausz Austurríki
155  Sergey Kravchenko & Kseniya Garaeva Rússland
155  Roeland Schelfhout & Helena Dircken Holland
155  Vytautas Viluckis & Ieva Pocyte Litháen
160  Fabio D'annunzio & Serena Serra Ítalía
160  Cristian Giusti & Roberta Giacomi Ítalía
160  Aleksandr Skripcov & Aida Nasyrova Rússland
163  Matteo Basili & Debora Mobili Ítalía
163  Masakazu Ikeda & Nao Shirai Japan
163  Artsiom Kazyra & Anastasia Veslova Hvíta-Rússland
163  Sebastian Matheja & Sabine Vorbrodt Þýskaland
163  Balazs Papp & Viktoria Pali Ungverjaland
163  Roman Shatrov & Aliona Fomicheva Rússland
169  Rico Schlammer & Astrid Schäfer Þýskaland
170  Mattia Vesprini & Laura Ridolfi Ítalía
171  Rosario Falzone & Melissa Ferraro Belgía
172  Roman Bondarev & Oksana Karakay Kasakstan
172  Thorge Merkhoffer & Sylvia Schaaf Þýskaland
172  Karl Rasmussen & Charlotta Lundberg Svíþjóð
175  Piotr Bednarz & Aleksandra Szpetnar Pólland
175  Jacopo Casotto & Francesca Gambalonga Ítalía
175  Frank Schulnies & Katja Döring Þýskaland
178  Geng Tao & Li Mu Zi Kína
178  Markus Ziebegk & Jenny Singh-Muller (aka Jähne ) Þýskaland
180  Pavel Bichurov & Ekaterina Golovina Rússland
180  Minato Kojima & Megumi Morita Japan
180  Dawid Michalak & Alla Yavdoshyk Pólland
183  Dan Koschier & Julia Bayer Þýskaland
184  Eustachio Grieco & Maria Luisa Filpo Ítalía
185  Matthias Nadolski & Marion-Karin Tecza Þýskaland
185  Fransesco Pasqua & Rosaria Pasqua Ítalía
185  Andrey Patrushev & Kseniya Mutseva Rússland
188  Andriy Plotkin & Jorlanda Geier Þýskaland
189  Jan-tobias Linke & Caterina Schaefer Þýskaland
189  Wim Pessemier & Astrid Pessemier Belgía
189  Jeffrey van de Schraaf & Eneth Mercédesz Eros Holland
192  Marco Cilli & Angela Sfregola Ítalía
193  Sebastian Lucke & Ingrid Altmann Þýskaland
194  Torben Fedder & Simone Mitlehner Þýskaland
194  Jordi Pares & Vanessa Planell Spánn
194  Aleksandar Popov & Irena Dimitrova Búlgaría
197  Fabian Müller & Natalie Schlinke Þýskaland
197  Bas Niezing & Aletta Oosterveld Holland
199  Johan Fihn & Emma-linn Taylor Svíþjóð
200  Christian Platz & Anja Pritzsche Þýskaland
201  Stefan Heinrich & Manuela Brychzy Þýskaland
202  Alessandro Della Barbara & Martina Moras Ítalía
202  Ivan Iacobbe & Elisa Del Fabbro Ítalía
202  W Jannick Pedersen & Charlotte Rikke Christiansen Danmörk

1. umferð (topp 329)

205  Javier Alcaniz Cardenas & Giulia Zanlorenzi Spánn
205  Jonathan Bouchard & Sophie Thomas Frakkland
205  Xu Junjie & Wu Xiaomei Kína
205  Marcin Leszczynski & Aleksandra Karpinska Pólland
205  Nikolay Sidorov & Marina Maschenko Rússland
205  Patrick Wieschollek & Janet Wieschollek Þýskaland
211  Serkan Ötztürk & Anastasia Pukhova Þýskaland
211  Viktor Palles & Kristina Turinicova Slovakía
211  Daniele Tilli & Federica Zanotti Ítalía
214  Beat Künzi & Barbara Krebs Sviss
214  Marek Necas & Lucie Novotna Tékkland
216  Tim Steinmetz & Andrea Pihl Þýskaland
217  Maksim Bykov & Irina Belyaeva Rússland
217  Ludovic Chauveau & Laura Lozingue Frakkland
217  Ewoud Fidom & Lisette Keur Holland
220  Joao Martins & Susana Zambujo Portúgal
221  Salvo Gianino & Erika Rocca Ítalía
222  Stephan Keller & Katharina Keller Þýskaland
222  Martin Schmiel & Sophie Hertel Þýskaland
224  Aleksandr Abramov & Mariya Kazantseva Rússland
224  Sergejs Kondrasins & Marta Kaleja Lettland
226  Sandro-pascal Bahke & Jeannine Sagner Þýskaland
226  Philipp Hartmann & Madeline Weingärtner Þýskaland
228  Sarkis Akopyan & Anastasiya Drokina Rússland
228  Aleksandr Kadyrov & Viktoriya Surova Rússland
228  Giovanni La Mendola & Tiffany Grade Belgía
228  Markus Lilli & Manuela Wichmann Þýskaland
228  Dmitry Oleynikov & Alina Agarkova Rússland
228  Roman Scheuer & Katrin Büttner Þýskaland
228  Christian Spiekermann & Carolin Queck Þýskaland
235  Alexander Patas & Jerusha Kloke Þýskaland
236  Jörg Gutmann & Isabel Matthes Þýskaland
236  Sergej Orechkov & Janine Lippert Þýskaland
236  Robert Rothmiller & Yvonne Aurbacher Þýskaland
239  Sebastian Spörl & Kristina Rodinova Þýskaland
239  Sascha Wakup & Ann Katrin Bechtold Þýskaland
241  Patrick Misgaiski & Sophia Eckle Þýskaland
242  Virgil Boros & Alexandra Barna Rúmenía
242  Ciccio Pecoraro & Jasmijn Van Jole Holland
242  Thorsten Unger & Vera Küster Þýskaland
245  Peter Aubel & Iryna Koval Holland
246  Theo Braams & Marleen Van Eijck Holland
246  Johann Deter & Victoria Aidel Þýskaland
246  Roberts Zageris & Nadina Rode Lettland
249  Edgar Branco & Milene Matias Portúgal
249  Ruslan Kenzikeev & Bachti Ramazanova Kasakstan
249  Daniel Vasile Nutu & Raluca Iuliana Paiu Rúmenía
249  Sebastian Triebel & Michaela Kemnitzer Þýskaland
249  Sebastian Turloff & Bellinda Lüthke Þýskaland
254  Raimund Brandt & Sulekha Buhala (aka Mukherjee) Sviss
254  Sven Glass & Bodil Kaiser Þýskaland
254  Michael Hegendorfer & Nina Edenhofer Þýskaland
254  Udo Rosenkranz & Corinna Bülow Þýskaland
254  Jasper Sonnevelt & Gonja Tambach Holland
254  Olli Syrjälä & Nina Back Finnland
254  Yvo Van Bosch & Sze Ar Wong Holland
254  Mirko Westermeier & Alena Bergmann Þýskaland
262  Michael Beckmann & Bettina Corneli Þýskaland
262  Frank Maninski & Sandra Undine Muhr (aka Till) Þýskaland
262  Jorg Neuhaus & Ruth Gerwing Þýskaland
265  Hans Allard & Margo Oosterhoon Holland
265  Paris Bekker & Anouk Hofstede Holland
265  Marius Eckert & Franziska Freyer Þýskaland
265  Andrei Gavrilov & Kseniya Maksimova Rússland
265  Sven Kreicha & Kirsten Blaum Þýskaland
265  Joost Offermans & Deborah Warmer Holland
265  Marcel Vos & Daniëlle Vreman Holland
272  Lars Goerigk & Jocheved Rosenkranz Þýskaland
272  Sascha Meyer & Cathrin Anne Lang Þýskaland
272  Erik Neumayr & Stefanie Spang Þýskaland
272  Marcel Oosting & Sylvia Oosting-Eleveld Holland
272  Thomas Siefert & Annika Jung Þýskaland
277  Christian Cantzler & Melanie Bauernhansl Þýskaland
277  Nguyen Thien Chinh & Nguyen Trong Nha Uyen Víetnam
277  Rene Kern & Anne Neumann Þýskaland
277  Martin Kröger & Friederike Kröger (aka Klinzing) Þýskaland
277  Kristof Reekmans & Joke Vogels Belgía
277  Nils Vormelker & Larissa Latzer Þýskaland
277  Markus Weik & Sandra Weik Þýskaland
284  Rico Czaja & Martina Steffen Þýskaland
284  Manuel Müller & Diana Materi Þýskaland
284  Dominik Schaefer & Gina Palzer Þýskaland
284  Henk Wieger Walburg & Anita Dekker Holland
284  Dominik Weber & Kristina Scibor Þýskaland
289  Lukas Benda & Hana Novotna Tékkland
289  Kristian Benthien & Ina Zemmrich Þýskaland
289  Gregor Burck & Maria Troniak Þýskaland
289  Sergio Costa & Ana Rita Almeida Portúgal
289  Peter Janoschka & Elisabeth Janoschka (aka Heil) Þýskaland
289  David Kramer & Miranda Kraaijenhagen Holland
289  Manuel Schöke & Melanie Schöke Þýskaland
289  Roland Tines & Heidrun Puskas Þýskaland
297  Anton Badazhkov & Monika Rothenfusser Þýskaland
297  Malte Benecke & Cornelia Steffahn Þýskaland
297  Sven Gross & Martina Lotsch Þýskaland
297  Alexander Horn & Nicole Gräf Þýskaland
297  Jakob Komor & Anna Komor Þýskaland
297  Pascal Lechner & Sandra Wahlenmeier Þýskaland
297  Patrick Miller & Julia Pavlik Þýskaland
297  Christian Neher & Tatiana Windbühl Þýskaland
297  Thomas Schmid & Corina Poth Þýskaland
297  Mario Schrodel & Carmen Schrodel Þýskaland
297  Oliver Simon & Claudia Venter Þýskaland
297  Carsten Spengemann & Birgit Spengemann Þýskaland
297  Timo Verhoeven & Isabell Verhoeven (aka Simon) Þýskaland
310  Michael Braun & Julia Braun (aka Hogenkamp) Þýskaland
310  Kai Fleischer & Desiree Kaufmann Þýskaland
310  Aksel Gohnermeier & Alexandra Pazidis Þýskaland
310  Gudmundur Gudmundsson & Jona Petursdottir Ísland
310  Fabian Gyger & Idis Hartmann Þýskaland
310  Dirk Holl & Katharina Sager Þýskaland
310  Thomas Karle & Sarah Rothfuss Þýskaland
310  Marco Klapötke & Anne Steinmann Þýskaland
310  Mikhail Kotsar & Olga Melnik Rússland
310  Konstantin Maletz & Corina Maletz (aka Schott) Þýskaland
310  Thomas Müller & Sonja Borchert Þýskaland
310  Yen-Ming Peng & Vicky Hsin-Chi Chi Tævan
310  Christian Sachtschal & Anja Zellermayr Þýskaland
310  Duarte Sousa & Elisabete Pera Portúgal
310  Sven Spengemann & Ramona Spengemann Þýskaland
310  Helge Uhrig & Desiree Hilbring Sviss
310  Felix Urban & Sylvana Drewes Þýskaland
310  Christian Urban & Alexandra Urban (aka Jäkel) Þýskaland
310  Jens Vogelgesang & Franziska Vogelgesang (aka Queck) Þýskaland
310  Andreas Willander & Nanna Willander Danmörk
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}