Results from 2003 Blackpool Junior Dance Festival - Junior Samba Competition 22. apríl 2003
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

2003 Blackpool Junior Dance Festival
England - Blackpool 21. apríl 2003

Junior Samba Competition 22. apríl 2003

Úrslit

1  Anton Popichenko & Alexandra Bogdanova Rússland
2  Nikita Bazev & Natalia Borodaenko Rússland
3  Mikhail Solovyev & Irina Puzrina Rússland
4  Vitaliy Didenko & Darya Lugareva Rússland
5  Valentin Lusin & Olga Nesterova Þýskaland
6  Diego Martinez & Natalija Veremeeva Þýskaland
7  Atanas Gendov & Roselina Doneva Búlgaría
8  Vassili Ivanov & Kristina Olimpieva Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

  Frederico D'agostino & Sara Cibelli Ítalía
  Vitally Derendiaev & Ekaterina Samodelkina Rússland
  Roman Kovgan & Marina Sergeeva Rússland
  Alexander Meshcheryakov & Veronica Blagodarskaya Rússland

Fjórðungsúrslit

  Danny Bayne & Sophie Celikoz England
  Andrey Chekmarev & Irina Zuykova Rússland
  Dmitry Evseev & Anastasia Merzliakova Rússland
  Aleksey Gayduk & Ekaterina Nikolaeva Rússland
  Kyrylo Komnatnyy & Anastasiya Yargulova Úkraína
  Ryan Lamb & Amanda Couper England
  Dmitri Poskochin & Valentina Kazakova Rússland
  Pavel Povaliaev & Ina Smirnova Rússland
  Pavel Revushkin & Ekaterina Rodina Rússland
  Aljaz Skorjanec & Valerija Rahle Slóvenía
  Valentin Vasin & Natalia Granko Úkraína

4. umferð (topp 51)

  Artur Ananyev & Ekaterina Dolmatova Rússland
  Dmitri Braounchteine & Elizabeta Shaboltaeva Rússland
  James Cutler & Lauren Oakley England
  Daniele Di Salvo & Veronica Esposito Ítalía
  Markus Hirvonen & Mariia Hirvonen Finnland
  Torben Hoffmann & Kimmie Sorensen Danmörk
  Milos Jadic & Jovana Stojanovic Serbía
  Anton Kananen & Mona Redsven Finnland
  Gayk Karamyan & Daria Kovaltchuk Rússland
  Rodion Khromov & Elena Yushina (aka Markosyan) Rússland
  Marko Kiigajaan & Mari Piksar Eistland
  Dmytro Korovkin & Karina Karapetian Úkraína
  Evgeny Kulik & Anastasia Popova Úkraína
  Georgi Makoev & Kermen Kitinova Rússland
  Igor Misurenko & Veronika Zubova Rússland
  Stefano Moriondo & Sabrina Manzi Ítalía
  Timur Namazbayev & Nadezhda Menshikova Rússland
  Jonatan Arnar Orlygsson & Holmsfridur Bjornsdottir Ísland
  Callum Powell & Kristen Pulsakowska England
  Alexander Rebrov & Lyubov Mushtuk Rússland
  Anze Sasso & Spela Vegelj Slóvenía
  Gleb Snimshchikov & Valeria Semochkina Rússland
  Kyle Taylor & Jourdan Stone England
  Daniil Vaulin & Alina Mokeeva Rússland
  Stefano Vidoni & Pamela Lorusso Ítalía
  Stephen Vincent & Bryony Fielding England
  Mykhaylo Zadyraka & Kateryna Kramar Úkraína
  Igor Zykov & Ilona Drukarenko Rússland

3. umferð (topp 75)

  Damian Blackburn & Hannah Davis England
  David Brown & Lucy Verrechia England
  Daniel Courinha & Joana Ramos Portúgal
  Bradley Gregory & Khrystyne Barton Bandaríkin
  Damir Haluzan & Tadeja Haluzan Slóvenía
  Christopher Jones & Faith Kelly England
  Craig Jones & Helen Lo England
  Mathias Kehlet & Mia Caroe Nielsen Danmörk
  Nikola Korac & Marina Fodor Serbía
  Igor Kuzmenko & Yevgeniya Sakir Úkraína
  Ilia Lagoutenkov & Yulia Makarenko Rússland
  Andrey Lugin & Alina Belousova Úkraína
  Serguei Makarov & Svetlana Slivinskaya Rússland
  Ludovic Moureau & Katherine Giannini England
  Andrey Nikitinskiy & Vera Solovieva Rússland
  Darren Piercy & Kerry Alebon England
  Cristian Pisotta & Valeria Biocca Ítalía
  Daniel Silva & Yasmin Priestnall England
  Luka Strus & Katra Gabrijelcic Slóvenía
  Vladislav Suzdaltsev & Anna Povazhnya Rússland
  Daniel Thomassen & Malene Ostergaard Danmörk
  Volodymyr Vynogradskyy & Anna Kovalova Úkraína
  Ryan Wilson & Olesja Kosik England
  Steven Woodward & Francesca Constable England

2. umferð (topp 121)

  Stefano Barbieri & Elena Bonfiglioli Ítalía
  Adam Erik Bauer & Thora Bjorg Sigurdardottir Ísland
  Alexander Danchenko & Didar Iliasova Kasakstan
  Nikolaj Eibye & Milla Lykke Danmörk
  David Ellis & Kate Gregory England
  Andrew Escolme & Amy Ward England
  Kyle Fisher & Kerri Ann Hallbrook England
  Leon Garner & Rebecca Jackson England
  Caeghan Goliath & Melissa Swartz Suður Afríka
  Anssi Heikkilä & Jenni Koskinen Finnland
  Taavi Henttonen & Henna Syväoja Finnland
  Jon Thor Jonsson & Laufey Karlsdottir Ísland
  Frederik Kuhl & Henriette Hansen Danmörk
  Andres Liiv & Baile Orb Eistland
  Vladimir Martianov & Olga Choupilov Ísrael
  Alexander Mateev & Erla Bjorg Kristjansdottir Ísland
  Alex Mishuris & Lia Taronashvili Ísrael
  James Moorcroft & Vicky Bissell England
  Yevgen Motsnyy & Olga Makaruk Úkraína
  Oleksandr Ostanin & Aliona Khomyakova Úkraína
  Morten Paaske & Frederikke Flyvbjerg Norgaard Danmörk
  Evgeney Parnikel & Anna Demidova Rússland
  Nikolay Potashev & Anna Boyko Rússland
  Adam Preece & Leah Rolfe England
  Henri Ranta & Ellimari Ristolainen Finnland
  Simon Riding & Maja Sook Danmörk
  Dennik Dan Ringgaard & Camilla Dalsgaard Danmörk
  Veiko Rist & Kristi Joeleht Eistland
  Vladimir Rudko & Daria Talagaeva Rússland
  Lewis Ryland & Laura Clements England
  Bradley Sanders & Emma Slater England
  Woo Hong Sang & A Reum Han Suður-Kórea
  Emilian Seiersen & Benedicte Bendtsen Danmörk
  Devon Snell & Meagan Lottering Suður Afríka
  Jukka Tahti & Riikka Gron Finnland
  Henri Tanner & Bettiina Lehtonen Finnland
  Ben Taylor & Rebecca Macdonald England
  Gonçalo Torres & Cristiana Pires Portúgal
  Jurijs Trosenko & Claudia Ketonen Finnland
  Daniel Trousdale & Kirsty Tate England
  Bogdan Tyaglyy & Marina Yarnova Rússland
  Vladimir Utkin & Alla Karunnaya Rússland
  Johannes Vanhatalo & Tiina Koskenvalta Finnland
  Aleksandar Velikovic & Jovana Kurtic Serbía
  Miha Vodicar & Anna De Domizio Slóvenía
  Luke Williams & Louisa Brewis England

1. umferð (topp 125)

  Joao Baiao & Sara Meireles Portúgal
  Anton Dyachkov & Galyna Pyekha Úkraína
  Manuel Ioreida & Sabrina Rotundo Ítalía
  Tyron Sweeney & Carlien Scholtz Suður Afríka
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}