Results from 10th Tokyo International Open - IDSF International Open Latin 23. mars 2008
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

10th Tokyo International Open
Japan - Tokyo 23. mars 2008

IDSF International Open Latin 23. mars 2008

Úrslit

1  Zoran Plohl & Tatsiana Lahvinovich Króatía
2  Andrei Zaitsev & Anna Kuzminskaya Rússland
3  Nino Langella & Nataliya Maidiuk Ítalía
4  Gregor Rebula & Lisa Darby England
5  Masaki Seko & Chiaki Seko Japan
6  Sergey Gusev & Anastassia Usoltseva Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Yutaka Kubota & Miyuki Kubota Japan
8  Tsuneki Masutani & Megumi Saito Japan
9  Kim Seongmin & Kim Misun Suður-Kórea
10  Sergey Anisimov & Ekaterina Sidorova Rússland
11  Yoshiharu Toyoshima & Naomi Minami Japan
12  Tommy Yu & Zoe Su Tævan

Fjórðungsúrslit

13  Charles Wang & Janet Hsiao Tævan
14  Ginga Morita & Aiko Kowada Japan
15  Seongho Jo & Daeun Yoo Suður-Kórea
16  Hyeon You Kim & Su Lim Lee Suður-Kórea
17  Yen-Ming Peng & Vicky Hsin-Chi Chi Tævan
18  Yoshikazu Jimenji & Ryoko Yamazaki (aka Jimenji) Japan
19  Jang Saejin & Lee Haein Suður-Kórea
20  Etienne Nguyen & Cathy Nguyen Víetnam
21  Kyung Won Kim & Su Myo Park Suður-Kórea
21  Kazuhiko Natsumi & Kyoko Yanagihori Japan
23  Naoki Yamamoto & Rie Nikaido Japan
24  Nam Giyong & Choi Marg-eun Suður-Kórea

2. umferð (topp 39)

25  Kim Seongeun & Hye Won Lee Suður-Kórea
26  Jangwon Lee & Bora Moon Suður-Kórea
27  Beoyung-su Go & Sun Go Suður-Kórea
28  Naoya Igarashi & Asuka Uemura Japan
28  Lee Kyeongchan & Kwon Ryanghee Suður-Kórea
30  Yukihisa Masatani & Akiko Yoshida Japan
30  Yutaka Sugaya & Sachiyo Sugaya Japan
32  Hee Sang Kim & Seul Lee Bi Suður-Kórea
33  Tetsuro Ochiai & Erika Uotani Japan
34  Masahiro Tajima & Mami Okayama Japan
35  Koji Tsukada & Rituko Kasiwazaki Japan
36  Masayoshi Daimon & Saya Ishii Japan
36  Yuki Matsuoka & Mayu Nishikawa Japan
38  Chong Aik Lim & Riane Low Singapúr
38  Keisuke Nakajima & Satomi Ogawa Japan

1. umferð (topp 58)

40  Masaya Kuno & Manami Numata Japan
41  Junji Ohta & Etsuko Satou Japan
42  Hidehiko Oaki & Fumiko Oaki (aka Katashima) Japan
43  Masaki Sannobu & Miho Saeda Japan
43  Takeshi Takamizawa & Mariko Ishikawa Japan
45  Yuuji Tani & Satomi Kumagai Japan
46  Masato Ochi & Nahoko Kato Japan
47  Daisuke Kan & Yuri Sugiyama Japan
47  Jason Lin & Doris Tang Tævan
47  Daisuke Muto & Keiko Muto Japan
50  Masaya Inove & Ayaka Harada Japan
51  Shigeki Kai & Satoko Moritomo Japan
51  Sumito Takeda & Ayumi Takeda Japan
53  Kuniomi Abe & Hiromi Abe Japan
53  Asuka Morita & Sae Tanaka Japan
53  Daisuke Nakamura & Nana Okamoto Japan
56  Kouichi Ide & Chiharu Hagiwara Japan
56  Yasuaki Shirai & Mamiko Yukawa Japan
58  Kouji Sunaba & Akiko Komuro Japan
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}